ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**เป็นไปไม่ได้ มันไม่จริง**
  • :o014:หมาผม นังแรงเลอร์มันเป็นฮีทแล้วอะครับ
    ฮีทแรกเลย อายุพึ่ง 7 เดือนเต็มเมื่อวานนี้เอง
    ของเพื่อนๆพี่ๆท่านไหนเคยเป็นปรึกษาหน่อยครับ
    กลัวมันจะไม่โตแล้วอะครับ ไวเกินไป:o021:
    ไฟล์แนบ
    Image015431231232.jpg 119K
    Image015213212.jpg 76K
    JoJo-x-kuma2.jpg 42K
  • ไม่มีปัญหาหรอกครับ พี่ ของผมเป็นตอน 6 เดือนก็ยังไม่หยุดโตเลยจนวันนี้
  • :o037:เป็นฮีทตอนเด็กกว่านี้ยังมีอีกเหรอ
    อยู่กับตัวผู้โตเต็มวัย มีผลป่าว แบบมันบ้ากาม:o027:
    มันปล้ำอย่างเดียวไม่สนว่าเด็ก/โต
    มีฮีทไม่มีฮีท ได้อย่างเสียอย่างจริงๆ:o061:
    ไฟล์แนบ
    ______73.jpg 35K
  • มีผลแน่นอนครับ ตัวผู้เมื่อได้กลิ่นฮีท ก็จะเกิดอาการติดสัด และออกอาการบ้ากาม และถ้ายิ่งเจ้าของเป็นคนมีนิสัยบ้ากามแค่ไหน

ดูเจ้าหมาจะแสดงออก คูณ2 อ่ะครับแบบว่า ดูหมารู้เลยเจ้าของบ้ากามอ๊ะเปล่า ฮ่า ฮ่า ..!! แล้วก็อย่าปล่อยให้มันอยู่ด้วยกันล่ะครับ

เพราะจะมีความเสี่ยงสูงมาก แต่ความจริง พี่ท่าน Hartdog00 ก็เล่นบอร์ดมานานแล้วนี่ แสดงว่าเรื่องไม่ถึงตัวก็ยังไม่สนใจอ่ะดิ หุหุ

เหมือนผมเล้ยย เอิ๊กๆๆๆ
  • เป็นสาวเร็วจังอีหนู 555:006:
  • ถ้าเป็นเจ้าของนี่ ออกแนว พรากผู้เยาว์ เลยนะครับ
    ก็เท่าที่รู้มาส่วนใหญ่มัน 8 เดือนขึ้นไปอะดิ
    แล้วก็ไม่คิดว่านังหนูของผมจะแ_ดขนาดนี้
    แล้วหมาของคุณหยกตอนนี้อายุเท่าไร
    ไฟล์แนบ
    imagesกฆ.jpg 4K
  • คุณหยกพูดแบบนี้ ผมไม่กล้าพาหมาไปโชว์ใครเลยครับ

มันไล่อึ๊บขาคนเค้าไปทั่ว 555+

แล้วคิดดู คุณหยกบอกว่า

"และถ้ายิ่งเจ้าของเป็นคนมีนิสัยบ้ากามแค่ไหน

ดูเจ้าหมาจะแสดงออก คูณ2 อ่ะครับแบบว่า ดูหมารู้เลยเจ้าของบ้ากามอ๊ะเปล่า ฮ่า ฮ่า ..!!" T_T
    ไฟล์แนบ
    DSC00626.JPG 25K
  • :021::021::021::021::021: 5555555555555555555555555555555555
  • :054:เฮ้อ....เด็กๆ สมัยนี้ก็งี้แหละคับ....สื่อต่างๆ มันเยอะ...ทำใจ
  • ของผมมาตั้งแต่ 6 เดือนครับ ก็ปกตินะครับ แต่อย่าพึ่งผสมตั้งแค่ฮีทแรกนะครับ
  • 5555+ ผมบอกเรื่องจริงเฉยๆๆ 5555+

ดีนะที่เราเลี้ยงตัวเมียหมดเลย เอิ๊กๆๆๆ เอ่อตอนนี้หมาผมอายุ 1ปี ฮีทที่ 2 เพิ่งผ่านไปเมื่อสงกรานต์นี่เองครับ
  • ฮีทมาเร็วแสดงว่าบำรุงดีมากๆ
    มันไม่หยุดโตหรอกครับ ยกเว้นเอามันไปผสม ร่างกายมันต้องทำงานหนัก
    ทั้งตอนตั้งท้อง และให้นมลูก ร่างกายจะโทรมจนอาจจะหยุดโตได้ครับ
  • เห็นด้วยกันคุณ Lerzchai แสดงว่าเลี้ยงหมาได้สมบรูณ์ฮีทเลยมาเร็ว เยี่ยมครับ
  • ดีๆๆๆผ่านมาพอดีครับ จัมเปอร์ของผมชอบแบบเด็กๆๆพี่เปิดประมูลเลย55555555555
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0143.jpg 50K
  • การมีฮีทเร็วหรือช้าขึ้นอยู่ หลายอย่างรวมกันครับ แต่ไม่แปลกเหรอครับ ถ้ากลัวมันจะไม่โตเต็มที่ก็อย่าไปผสมเค้า ฮีทมาเร็วแบบนี้ก็ไปผสมที่ฮีท3-4ก็ได้ครับ
    อย่างหมาผมเจ้าโบอิ้งฮีทมาครั้งแรกตอนเกือบ5เดือนและเดียวนี้ก็มาทุก4-5เดือนครับแล้วแต่ความสมบูรณ์ของเค้าครับ
    ในรูปตอนเกือบ5เดือนครับพาไปกลางเต็นท์นอนน้ำหนาวกลับมาฮีทมาเลย
    ไฟล์แนบ
    1023_075301.jpg 42K
  • วิเคราะห์รวมกันจากหยก เอก แล้วมาดูโบอิ้งของหมี
    แสดงว่าโบอิ้งไปเห็นอะไรที่น้ำหนาวมาแน่ๆ
    ทีหลังทำอะไรอย่าให้หมาเห็นนะ อิอิอิ