ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเป็นอีก 1 ทางเลือกครับ
  • มีพ่อพันธํสาย re1oo เปิดรับผสมน่ะครับ เป็นลูกของกัปตันxชิกคาน่า ส่วนกัปตันนั้นเป็นลูกของ ลินคอนxเอ็มม่าส่วนชิกคาน่าก็เป็นลูกของ rtแห่ง estsibe ส่วนแม่มัมก็เป็นลูก herrikein แห่ง willy camp ขออณุญาติเปิดไว้ที่ 5,000 บาทไทยน่ะครับ tel.080-2185959 ดอน-ลำลูกกาคับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0354-1.jpg 203K
  • imageด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0357-1.jpg 267K
  • อีกครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0350-1.jpg 248K
  • หันช้ายimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0360-1.jpg 286K
  • หันขวาimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0359-1.jpg 235K
  • สนใจก็เชิญโทรสอบถามพูดคุยได้น่ะคับ
  • ขอขอบคุณท่านเจ้าสัวกับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยขอรับ
  • สุนัขมีใบ ukc ครับ
  • แล้วเมื่อไหร่จะเอาใบครับ ผมจะเอาเก็บขี้หมาแล้วนะ :-D
  • สวยครับ
  • บ้านก็อยู่แค่เนี้ยเอามาให้ก็ไม่ได้แถมยังจ่ะเอาใบเราไปเก็บขี้หมาอีกดู้ดูดูตาเอกเค้าทำ
  • ขอบคุณคับ deepool กระทู้ของผมชอบง่ายๆตรงๆสวยบอกสวยไม่สวยก็บอกไม่สวยตรงๆคับผมชอบ
  • ไปรษณีย์ไทยเค้าบริการดีนะพี่ดอน ส่งที่อยู่มา เดี่ยวจัดส่งให้สะดวกกว่า ผมไม่ค่อยได้ไปไหน
    ไม่งั้นเอาเก็บขี้แน่ :-))
  • ดู ดู๋ ดู ดูตาเอกทำ
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 196K
  • มีที่กดไลค์ไหมเนี๊ยะ 555
  • ขอบคุณมากๆคับท่านเจ้าสัวผมจ่ะนำสุนัขที่ผมมีในครอบครองทุกตัวขึ้น ทะเบียนกับ adc ให้หมดคับท่าน
  • มันต้องดันคับ