ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำดีแล้ว...แต่ยังดีไม่พอ
  • image

ภาพบาดหัวใจของใครบางคน เดอะ ยูนิคอร์น ไวท์บารอน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    321251.jpg 116K
  • เห็นใจ พี่อาทูลศรี เหลือเกิน
    ขอยืมภาพ พี่สมพงษ์มาประกอบ เพื่อเป็นกำลังใจนะคร๊าบบบบบ !!!!!! :016:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    เจ็ดโด้.jpg 78K
    322165.jpg 112K
  • image

ภาพหนึ่งภาพ แทนได้ล้านคำพูด กร๊ากกๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    321481.jpg 133K
  • เจอหนักเลย คุณอา ผม แบบนี้ต้องเริ่มซ้อมกันแล้ว ต้องกู้เอกราชคืนมาให้ได้ เพราะตอนนี้โดนตีทั้งทิศเหนือ ทิศใต้ หนักขนาดนี้อยู่เฉยไม่ได้แล้วนะครับคุณอา
  • น่าเห็นใจอาทูลศรีเหลือเกิน มีแต่คนซ้ำเติม ชักเป็นห่วงแล้วสิ

ก่อนแข่งนอนมาเป็นซุปตาร์เต็งหนึ่ง เจ็ทโด้จรวด ทบ.

วิ่งเข้าสนามด้วยความฮึกเหิมฐานะแชมป์

ชั่วข้ามคืนตกจากฟ้าเดินกลับอุดรทั้งน้ำตา....ฮ่า ๆๆ :002:
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    322125[1].jpg 160K
    321771[1].jpg 99K
  • พูม่าก็ระวังตัวให้ดีเถอะ พลาดมาก็คงเละไม่แพ้กัน ฮ่าๆๆๆ
  • ต้องตั้งการ์ดสูงไว้ก่อนครับป๋า ห้ามตกเด็ดขาดไม่งั้นจมดินแน่ ๆ

ว่าแต่วันนี้อาทูลศรี ไม่มีสัญญานตอบรับเลย

มีใครอยู่อุดรบ้างมั้ยคร้าบ แวะไปดูใจแกหน่อย เป็นห่วงจริง ๆ อิอิ.
  • ข่าวว่า อาการหนัก มีแต่ทรงกับทรุด พวกเราจัดงานมีทติ้งขึ้นไปเยี่ยมแกหน่อยดีไหม อิอิ
  • สู้ ๆ นะครับอาทูลศรี เข้มแข็งเข้าไว้ อย่าชิงแขวนชุดลากไปก่อนวัยอันควรนะคร้าบ ฮ่า ๆๆ
  • สนามหน้าเจ็ทโด้เกือบ 5 ปี หมาหนุ่มอย่าพลาดให้หมาแก่นะไม่งั้น "ขำกลิ้งลิงกับหมา" นะ กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ :-))
  • อ้าวๆๆๆๆ หนุ่มยโส โนพิกเจอร์ เริ่มเขี่ยบอลอีกแล้ว
    มาว่าพี่อาทูลศรีแก่ได้อย่างไร ยังฟิตครับยังฟิต แต่ ..... อิอิ
  • ผมว่า "โด้" พี่นั้นแหละคิดดังถึงยโสว่าพี่ทูลศรี โธ่! พี่มาร์คไม่เข้าใจโด้...ไม่ช่ายแนวโด้...โด้ราพม่ายด้ายยย" ฮิ้วๆๆๆๆ :-))
  • ลืมถาม หลานท่านเปาฯ เอาถ้วยสีอะไรกลับไปบ้าง รอบหน้าหลบดีๆนะ เดอะกรามเทพ อายุถึงแล้วด้วย
  • รอบนี้ไม่มีถ้วย...แต่ได้เชลยศึก 4 ตัว หนุกหนานกว่าตอนได้ถ้วยซะอีก กร๊ากกกกกๆๆๆๆ ปล. อารมณ์นี้มันส์กว่าเยอะ!! :-))
  • มีใครบ้าง เอามาประจานหน่อย
  • Jergens = เชลย Tuxedo , Zumo 800 , Cutter และคู่ Checan = เชลย The Duke จอมขี้แตก (โทรจับตอนมาวว) ชอบคู่หลังมากกว่าสะใจดี 555++ :-))
  • เย้ยยยย ใจถึงมากเกินไปหรือเปล่า กล้าจับกับเดอะดุ๊กเลยหรือ พี่เองยังไม่กล้า
    มิน่ากับปิตัน หายไปเลย สงสัยบอบช้ำหนัก ฮ่าๆๆ
  • Checan และ The Duke เป็นพี่น้องร่วมคอก เลยจัดศึกสายเลือดซะเลยครับบบพี่ :062:
  • สนามนี้ยอมรับสภาพครับว่า เจอเก้น ทำได้ดีกว่า คอยดูกันยาวๆ ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ :-D image
    ไฟล์แนบ
    ขอนแก่น.JPG 188K
  • สงสัยป่ายางต้องมีอะไรดีแน่ๆ ทำให้หมามีพลังมากเป็นพิเศษ
  • เป็นอีกสนามที่ ยังตื่นสนามอยู่ เพราะคัตเตอร์เจอสาวๆๆสวยๆๆไม่ได้ จะไม่มีสมาธิในการลากเลย ต้องยืนมอง เลยทำให้ผลงานออกมาไม่ค่อยดีครับ พลาดท่าให้กับ Jergens อย่างน่าเสียดายimage
    ไฟล์แนบ
    ดี.jpg 88K
  • 555++ ของชูกำลังอย่างเยอะเห็ดโคน เห็ดเพาะกิ้งกือ คางคก แมงป่อง ตะขาบ งู แล้วแต่ชอบตามใจชอบ...เมนูหลังๆ ง้างปากเกือบทุกวัน 555++ :-))
  • อย่าคิดมากน้องอู๋ หนามหน้าเป็นไงไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ น้องเลี้ยงเบียร์พี่ 1 ลัง พี่เลี้ยงน้องคืน 1 ลัง กินนำกันคือเก่า...น้องรัก!! :062:
  • สนามต่อไป ใครที่ยังดีไม่พอ กรุณาพกตังค์มาเยอะๆหน่อย คนยิ่งเยอะ เบียร์ยิ่งเปลือง 555
  • :o019: :028: ลมออกหูแล้วๆๆๆๆมะไหร่จึงถึง สนามต่อไป ให้ระวังไว้ ดับแรกเลยคือ บารอน ต่อไป 1 บิ๊กซี 2 พูม่า 3 โรบินฮู้ด ส่วนไอ้เฟิสท์ ไม่อยากรังแกหมาแก่555555555555555
  • แน่นอนแล้วน้องอู๋ สนามต่อไปต้องกู้เมืองคืนแน่นอน และต้องมาเบอร์หนึ่งเท่านั้น เพราะต้องโชว์สาวเจียงใหม่หื้อได้
  • ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. กลับมาแว๊วววววววว โล่งใจ นึกว่าคิดสั้นไปแล้ว
  • ห้าๆๆๆ อาทูลศรียังอยู่ สนามหน้าชักไม่อยากจะลงแข่งละซี อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0115 (2).JPG 122K
  • ได้ที่ไหน สนามหน้า เชียงใหม่ ละกัน (ภูเก็ต ธกส.ไม่อนุมัติงบผ่านกู้555) เขาจะเรียกความเป็นหนึ่งกลับมา เราจะเดินทางก่อนวันแข่ง หนึ่งอาทิตย์ ทีมเหนือเตรียมรับมือล่ะกัน ได้ข่าวว่าเบียร์ทาง ชม.หวานนี่ หมดทุกร้านที่เดินเข้า อยากลองดูบ้าง555
  • อาว่างแล้วมาก่อนเป็นเดือน ยังได้ จะได้ไล่ชิมเบียร์กะkfcหลายๆร้าน อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0158.JPG 135K
  • ไม่ได้หรอก ไม่หลงกลแน่ๆๆหรอกเราให้กินเบียร์แล้วลืมซ้อมหมา วางแผนล่วงหน้าเกินที่สมพงษ์
  • ----ส่วนไอ้เฟิสท์ ไม่อยากรังแกหมาแก่

แต่หมาฟิตก็ยังชนะหมาแก่ไม่ได้แถมหมาแก่ยังลากสามขาอีกต่างหาก 5555555555555555555555
  • :o017: น่าสงสารอาไพทูลโจทเยาะ จริงๆๆ งานหน้าเจ็ดโ้ด้หนักแต้ๆๆเจ้า555+
    :006: พี่เข็ม บักเฟิสท์ สุดยอด สุดยอด :063: :063: :063: ( แต่ใครอยากชนะบักเฟิสท์ไม่ยากครับ )แค่อย่าให้พี่เข็มเมา หรือมีกลิ่นเหล้า แค่นั้้นละ เห่าบ่เซา 555+
  • ตายแน่ เฟริส์vs big-c รู้เคล็ดลับแล้ว
    ส่วน ชุบตาร์โด้ คงต้องขออนุญาติ ขอให้เป็นบรรได ให้ลูก the sun เด้ออาทลูศรีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0063.JPG 126K
  • สนามต่อไปที่เชียงใหม่ คงต้องสนามที่โหด มัน ฮา กว่าที่ผ่านมาแน่นอน เพราะนักกีฬาตัวที่ทำดีและดีพอแล้วก็จะต้องรักษามาตรฐานตัวเองไว้ ส่วนตัวที่ทำดีแล้วแต่ดียังไม่พอ ก็จะต้องขยับตัวเองอีกระดับ เพื่อทวงตำแหน่งคืน งานนี้รับรองก่อนแข่งมีการฝึกจนตายเกิดขึ้นอีกแน่ๆๆๆ (ไอ้โด้เองได้ยินไหม) ฉะนั้น ขอเตือนนักกีฬาตัวไหนคิดเอาเจ๊ทโด้เป็นบันใด กรุณาเพิ่มตารางการฝึกให้เข้มขึ้นอีกนะครับ 5555555555เราเตื่อนท่านเเล้วครับ รับรองสนามเชียงใหม่ โด้ขอกลับมายิ่งใหญ่เหมือนเคย
  • อ้าวไอ้เฟิสท์ ผ่านตันสองอยู่เรอครับอาจารย์ ไอ้โด้ผ่านตันสองนะครับ ตันสามไม่ออก ครับ
  • ทำไมไอ้เฟิร์สจะไม่ผ่านครับ หมาสามขาผ่านตันสองนะครับ ตันสามออกตัวได้ตั้งครึ่งสนามนะครับ 5555555555555555555555555
  • Big C สนามนี้ Hero ฝากไว้ก่อนครับ สนามหน้าขอแก้ตัว

ดิบ ดุ ดัน ดีแล้วแต่ยังดีไม่พอ อิอิ อย่างน้อยก็ที่ 3 อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    526970_1963229055784_1694581399_905909_767990379_n.jpg 87K
  • อ้าวฮีโร่ ยังอยู่ เชลยของเดอะซันอีกตัว(หน้ากลัวชะด้วย) คราวหน้าขอเป็นเบียร์อย่างเดียวเน้อ โออิชิ ไม่เมาเดียวเดอะซันไม่เดิน555image
    ทั้งซุบตาร์ ทั้งดาวรุ่ง55
    ไฟล์แนบ
    47170_451386011579797_1685883051_n.jpg 98K
  • ท่าจะหนักเน้ออ้าย เส้นเลือดที่แขนออกเลย อิอิ
  • งั่นยังมีภาค5 ระหว่าง โด้ กะ เฟิสท์ ไปถล่มกันที่เชียงใหม่นะน้องอิม เอาให้ทีมเจ้าภาพหงอยไปเลย ทั้งบิ๊กซี ซํนชิโร่ ซูโม่ เดอะดุ๊ก พูม่า งานนี้เตรียมเบียร์ไว้สองเท่าของอิสานนะครับ
  • 555555555555555555555
  • ยังไม่เข็ด รอบนี้เดินจากเชียงใหม่กลับอุดร อ๊วกแน่
  • พอจะทราบ ระยะวัน เวลา รึยังครับที่เชียงใหม่ จะเตรียมตารางการฝึกฮะครับ แบบว่าเหลืออีกสองอาทิตย์ ซ้อมๆๆๆครับ
  • เดี๋ยวจะแจ้งให้ทุกท่านทราบล่วงหน้านะครับ.... :-D
  • เชียงใหม่- อุดร ไม่อยากคิด เลิกคุยเหอะ5555image
    แอบแวะนอนกะลูกสาวลำปางดีฟ่าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0385.JPG 265K
    321319.jpg 125K
  • แค่ภาพก็บ่งบอกถึงอารมณ์ได้...555:-D
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ( ขอกินเบียร์ฟรี!!! นำแนเด้ออ้าย ) :-))