ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชมรมพิทบูลหัวหินกำลังจะเกิดคับ
  • ตอนนี้กำลังรวบรวมคนที่เลี้ยงพิทบูลในหัวหินจัดตั้งเป็นชมรมพาลูกมาทำกิจกรรมท่านได้สนใจหรออยู่ไกล้ๆก็เข้าร่วมได้นะคับ
  • ผมไปซื้อบ้านที่ธาราดลรีสอร์ต แถวบ่อฝ้าย
    ไปเดือนละครั้ง ปีหน้าจะย้ายไปอยู่แล้วครับ ว่างๆเจอกันได้ครับ
  • ครับตอนนี้กำลังเริ่มจัดตั้งยังไงก็เข้ามาทำความรู้จักพาลูกมาเที่ยวก็ได้นะครับ
  • เลี้ยงไว้กี่ตัวคับ
  • พี่ว่ายจะย้ายจากควนขนุนไปหัวหินแล้วหรอคับพัทลุงก้อขาดพิทขั้นเทพอะดิแบบนี้อิอิ
  • มาหัวหินไหหมด 555 หัวหินจะได้มีเทพๆบ้าง
  • รอมานานเเระ จูงคนเดียวมันเบื่อๆครับ.

ในหัวหินผมพอรู้จักน้องๆอยู่ 2-3 คนครับ
    คุณว่านมาเมื่อไรบอกนะ ผมได้ไปเยี่ยมชมบ้าง..

เรามาจับกลุ่มกินเบียร์กัน..อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    318715.jpg 94K
  • ไปด้วย ใกล้ๆแค่นี้เอง
  • แล้วพี่จะย้ายมาเมื่อไหรคับ
    ตอนนี้กำลังคิๆกันยุคับแล้วก็ซุ่มดาวรุ้งไว้อิอิไว้พอเข้าที่จะมาโช อิอิ
  • เข้ามาไงก็แนะนำชื่อด้วยนะครับจะได้นู้จักกันไว้
  • ผม ชื่อ โจ
    อยู่ปากน้ำปราณ คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ไปด้วยคนได้ป่ะ หาเรื่องเทียวดีกว่า 5555
    :-c :m58:
  • นี้ลูกรักของปม
    ลงมะเปงดีในเฟทละกาน

http://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn
  • ยินดีด้วยครับ จะรอชมการเจริญเติบโตครับ
  • ขอบคุนครับ
  • จะขอนุยาทใช้คติประจำเว็ปไซ ไปใช้ในกลุมนะคับ
  • แม่ผมเขาก็ซื้อบ้านที่ ธราดล เหมือนกันคับ พี่ vespapink
  • มาอยู่กันวันไหนคับจะได้มิตติ้งเล็กๆกัน
  • MakotoHIN29 รู้จักพวกพี่เนไหมคับ
  • vespapink ไงก็ติดต่อผมได้นะครับ 0879711982
  • ตอนนี้กำปลับภูมิทัศไว้เพื่อมิตติ้งนะครับไงก็ลองเข้ามาคุยเล่นได้นะครับ
  • เอ่อ ไม่รู้จักอะครับ... ผมคนหัวหินนะเเต่ว่าไม่ค่อยรู้จักคนที่หัวหินเท่าไร มีเเค่ 2-3 คนเท่านั้นอะครับ

ที่เหลือก็ คนปรานบุรีบ้าง ประจวบฯบ้าง ชะอำ เพชรบุรี ซะส่วนใหญ่ นอกนั้นก็จังหวัดไกลๆทั้งนั้นเลย
    ในหัวหินรู้จักไม่กี่คนครับ...

ผมจะกลับมาหัวหินก็ทุกเย็นวันศุกร์ ครับ. ว่างเสาร์-อาทิตย์ ต้องวิ่งไปกลับหัวหิน-ประจวบฯ จันทร์-พฤหัสบดีจะอยู่ที่ประจวบครับ.
    มีพบปะเมื่อไรก็เเจ้งให้ทราบด้วยนะครับ.

image
    ไฟล์แนบ
    socrates_lg[1].jpg 94K
  • ผมว่า มี มิสติ้ง เล็กๆ ก็ 19 ไร่หรือ เขา เร่ด้า เป็นงัยครับพี่ ผมเช่อแม๊ก น๊ะ