ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลหัวหิน
  • อยากทราบ สมาชิก พิทบูล หัวหิน อ่าคับ เห็นมีข่าว ว่าจะตั้งชมรม อยากให้ พวกพี่ ตั้งกระทู้ หัวหิน บ้างดิครับอยากให้ มีแย่แล้ว ^___^
  • ครับกำลังเริ่มๆอยู่ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยเจอใครในหัวหินเท่าไหรแต่รวมๆกันได้ก็ประมาร 6-7คนครับไงก็แนะนำตัวมาได้เลยครับ
  • ถ้ามีไรแนะนำก็ดีนะครับตอนนี้ก็คิดๆแบบโลโก้อยู่อ่าคับ ถ้ามีไอเดียก็เสนอแนะได้น้า
  • ผม ชื่อปลา คับ อยู่สมอตัน
  • ผม ชื่อแท๊กคับ พี่เลี้ยงไวกี่ตัว แถวไหนอ่าครับ pitbull_77110@hotmail.com ท่างัยก็แอดมาคุยได้น่่ะครับ
  • ผมอยู่ปากน้ำปราณ
    ชื่อ โจ
    อยากเป็นสมาชิกด้วย
    ไฟล์แนบ
    P19-09-12_17-46.jpg 38K
  • image
    ไฟล์แนบ
    P19-09-12_17-46.jpg 38K
  • ตอนนี้ผมเลี้ยงไว้ 1คับ บูลี้ เพทเมียเป็นลูกของ คิล่า กับ คาลิปโต้ หลานของมนู และ ช๊อดๆ
  • พี่ ปลา ชื้อมาจากไหนครับ แล้วตอนนี้ ผมว่าจะหาใหม่ชักตัวพี่ปลาแนะนำได้ป่่ะ โพสรูปของพี่ปลาโชว์บ้างดิครับ"
  • แร้วถ้าจัวหวัด เพชร ไปรวมด้วยได้ไหม ครับ :-)) :-))
  • ได้ครับได้ๆ
  • แบบนี้น่าสนดีแฮ๊ะ :063: :-D