ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาติฝากขายลูกชาไป่ยับๆย่นๆ
  • มีลูกสุนัขชาไป่ ยับๆ ย่นของแท้ต้อง ยับๆ ลูกสุนัขมี 5ตัว ผู้2เมีย3มี4สีคับ
    ลูกสุนัข หน้าใหญ่ ดั้งโด่ง ไหล่กว้่าง ตาเปิดทุกตัว ไม่มีโรคผิวหนัง
    แม้แต่นิดเดียวคับ ลูกสุนัขกินอาหาร ยูคานูบ่า คลุก กล้วย ไข่ต้ม
    สมบูรณ์ กินเก่ง เล่นดี ถ่ายพยาธิ พร้อมวัคซีนรวม puppy DP วัคซีนรวม
    5โรคคับ สำหรับคนที่เคยเลี้ยงตัองชอบคับ ถ้าไม่เคยเลี้ยงผมมี
    ข้อดีของเจ้าตัวแสบนำเสนอคับ
    1. คุณจะอารมณ์ดีทุกครั้งที่ได้เห็นได้จ้องมองเขาคับ (หายเครียดคับเวลาทะเลาะกับแฟน)
    2.เป็นสุนัขที่สะอาด ไม่ขับถ่ายที่่ตัวเองนอน จะร้องบอกตลอดคับ
    3.สามารถฝ้าทรัพย์สินของคุณได้ทุกชิ้นคับ สัญชาติญานอารักขาแรงมากคับเฝ้าบ้านดีมากคับ (ไม่กินของคนแปลกหน้าแน่นอนคับ)
    4.ไม่มีนิสัยก้าวร้าว ขี้รำคาญ รักเด็กคับ
    *หมายเหตุคับ* 1.เรื่องโรคผิวหนังไม่ต้องกลัวคับเพียงแค่เช็ดตัวให้แห้ง หรือเอาไดร์เป่าหลังอาบน้ำจบคับ
    2.เรื่องกรีดตาไม่มีแล้วคับเดี๋ยวนี้พัฒนาสายพันธืแล้วคับ
    สนใจโทรมาคุยหรือปรึกษาหรือแวะเยี่ยมชมความน่ารักได้คับ เบอร์ 086-365-0629 ค่าตัวน้องอยู่ที่ 8500-10000
    ราคาคุยได้คับ รับรองว่าหายากสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 33K
    2.JPG 31K
    3.JPG 32K
    5.JPG 34K
    7.JPG 32K
    9.JPG 33K
  • ขอชมหน่อยนะ
  • ช่วยๆimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    229187.jpg 31K
    229186.jpg 33K
    229188.jpg 32K
    229189.jpg 34K
    229191.jpg 32K
    229192.jpg 33K
  • ชาไป่หรือชาเป่ย เคยเลี้ยงมาแล้ว เล็กๆจะน่ารักมาก พอโตแล้วขี้เหร่มาก ไม่สวยเลย แล้วเป็นโรคผิวหนังแทบทุกตัวเลยถึงยับย่นแต่ก็แตกต่างจาก blue dog มาก โตขึ้นผิวไม่ย่นและไม่ใหญ่ขนเตียน รูปร่างแบบสุนัขไทย เลี้ยงยาก ต้องอยู่ในแอร์หรืออากาศเย็นๆ
  • อันนี้ต้องแล้วแต่คนชอบนะคับ แล้วโรคผิวหนังขึ้นอยู่กับความรัก หรือมักง่ายคับ เพียงแค่คุณเช็ดตัวเขาไห้แห้งหลังจากอาบน้ำและเลี้ยงอย่างสะอาดถ้าเป็นโรคผิวหนังมาตัดคอเลยคับ เว้นแต่คนเลี้ยงสกปรกคับ ขอบคุณนะคับที่ช่วยแสดงความคิดเห็นคับ
  • พิทก็ผิวหนังแพ้ง่ายเหมือนกัน แต่ชาไป่ยากที่จะดูแล ไปดูตามคอกสุนัขเห็นมีแต่ชาไป่นี่แหละที่ดูไม่จืดเลย
    เจ้าของคอกหมายังหัวเราะเลยว่าเล็กๆน่ารักมาก พี่ดูตอนมันโตดิ ดูไม่จืดเลย
  • หาไม่ยากหรอกชาไป่ แต่ไม่มีคนนิยมเลี้ยงคับผม เพราะโตขึ้นขนมันจะเตียนเหี้ยนแทบไม่มีขน หนังไม่ย่น มีแต่หัวย่นๆ ที่สำคัญ เลี้ยงยากไม่มีเวลามากๆอย่าคิดหือไปเลี้ยง กะทิแน่ๆ
  • ผมว่าไม่จริงนะตอนนี้ชาไป่พัฒนาสายพันธ์จากจีน+รัสเซียมีขนแล้วคับ
    ที่คอกผมมาดูได้ 9ตัวไม่มีโรคผิวหนังเลยคับ และที่สำคัญคือคุณไม่ชอบก็อย่ากีดกันคับเพาะเปิดโอกาสให้คนได้รูจักและศึกษาดูคับ ขอบคุณนะคับ
  • ราคาคุยได้นะคับ
  • หมดยังคับ
  • ถ้ายังไม่หมดพอขอซื้อนะติดต่อผมที 0879711982
  • ถ้ามีคอกใหม่ช่วยบอกด้วยนะครับอยากได้มากๆๆๆๆๆคร๊าบ