ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝาก ถืง อาไพรฑูรย์ . ความ ผิด ผม เอง...
  • วัน นั้น ฝิก ลาก ลอง เพีม ยาง ลด เปัน 3 กง ไทกอน มัน ใจ สู้ แต รู้ สืก ว่า มี จัง หวะ 1 ที มัน ลม แล้ว ทำ ให้ ก้าม เนือ อัก เสบ แต่ ตาม ที ผม ดู คิด ว่า เสัน เลือด ผอย แต่ นะ แล้ว มัน เปัน กอน เลือด Hematome แต่ หมอ ว่า ไม่ ไช ตอน นี้ คิด นัก เลีย ฝาก ท่าน อา จาร ทัง หาย ดู ให้ ที
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7098.JPG 126K
    IMG_7099.JPG 155K
    IMG_7100.JPG 230K
    IMG_7101.JPG 121K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7098.JPG 126K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7099.JPG 155K
    IMG_7100.JPG 230K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7101.JPG 121K
  • เอาใจช่วยให้หายเร็วๆนะครับ ต้องพักยาวเลยครับ อย่างน้อยก็ 2 อาทิตย์ ครับ ให้ระบบกล้ามเนื้อได้ฟื้นฟูก่อนครับ

ให้ยาแก้อักเสพ และยาคลายกล้ามเนื้อนะครับ เสริมด้วย วิตามิน B รวม ด้วยนะครับ บำรุงเลือด
  • ไงก็ต้องพักแล้วครับ รอดูอาการก้อนเนื้อด้วย ก็อย่างที่ที่ ปธ.num_MK แนะนำครับ (ยางรถยนต์สามเส้น ลากบนพื้นดินสวนเจ้าอนุวงศ์ รู้สึกเขาจะเจ็บเท้าด้วยนะครับ)
  • หายเร็วๆเด้อ ไทกอน ใจเย็นๆท่านซีโร่ เดี๋ยวมันกะเก่งขึ้นไปเรื่อยๆครับ สู้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6268.JPG 115K
  • ขอบ ใจ ครับ ทุกท่าน
    เดียว บาง ที อา ทิด หน้า จะ ไป หลิน อุดอน เดอ ไว เจอ กัน อาม และ อาฑูรย์
  • ได้ครับ ซีโร่ เข้าอุดรโทรหาละกันครับ ค้างคืนดีแสงสีราตรีอุดรก็ดีครับ
  • นั่นๆๆๆๆ ชวนน้องๆเสียคนอีกแระ
  • พี่มาร์ค นกแอร์ อุดร-กทม. ไปกลับได้นะครับ มีเที่ยวบินทุกชั่วโมงครับ รับรอง มาอุดรเวลาเท่ากับ นั่งอยู่ D1 ครัรบ55555555ลับ ลวง พราง
  • ใจป่าวครับพี่มาร์ค ฮ่าๆๆๆ สังคมนี้ เค้ามีแต่คนใจเด้อ อิอิอิอิอิ
  • 555+ จัด เลีย ป๋า มารค
  • 555+ จัด เลีย ป๋า มารค

- :063: =D> ชีโร่ ภาษาไทยเริ่มดีแล้วครับ ซ้อมบ่อย เขียนบ่อยๆครับ
  • อุ้ย............555+ จัด เลีย ป๋า มารค ...................ต้องเข้าใจนะครับว่าน้องเค้าอยู่ ต่างประเทศ ครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • ว่าแล้ว ต้องมีคนแอบนินทา อย่าให้แฉยามดึก ไปอุดรเงียบเหงาจริงๆ จนต้องตีรถกลับ กทม เชอะ ไม่หลงกลแล้ว
  • พี่มาร์ค

ว่าแล้ว ต้องมีคนแอบนินทา อย่าให้แฉยามดึก ไปอุดรเงียบเหงาจริงๆ จนต้องตีรถกลับ กทม เชอะ ไม่หลงกลแล้ว

ไม่เหมือนมาเวียงจันทน์ ใช่รึป่าวครับ พี่มาร์ค ขาาาาาาาาาาาา (เสียงจากน้องเบียร์ลาว 555 แซวเล่นนะครับพี่)

นัท
  • ฝากบอกน้องหล้าด้วยนะว่า คิดฮอดหลายๆ
  • นั่นๆๆๆๆๆว่าแต่คนอื่น
  • ไม่จริงม๊าง มาอุดรแอบตีรถกลับ ..............ปธ.หนุ่ม อ.เข็ม อย่าพลาดนะครับ รวบรวมพลพรรคเข้าตีอุดรยามดึกครับ ที่นั่นจัดแบบวันสต๊อปครับ ไม่ให้เคลื่อนย้านกำลังพล ทุกอย่างจบสิ้น สินสุด ตัวเบา ตัวหวิย ณ ที่นั้นที่เดี่ยวครับ [-X [-X image
    ไฟล์แนบ
    doเบียร์ลาว.jpg 103K
  • อิ อิ ชอบครับ ตอนจบ " ตัวเบ๊า เบา " หุ หุ :">
  • ชอบแล้วอย่าพลาดนะ ปธ.หนุ่ม มิตติ้งอุดรimage
    ไฟล์แนบ
    2ร้านอาหาร.jpg 124K
  • วัน ไหนครับมิตตื่งอุดร บอก แด่ เดอ อา
  • อาฑูรย์ อุดอรตอน นี้ มี ลุก pitbull rednose ไม ครับ มี เพือน อย้าก ด้าย อะ ครับ . มี ยัง ไง ลบ กวน บอก ที นะ ครับ ขอบ ใจ หลายๆๆ.....
    เกับ ตัง ไป หลิน อุดอร อิอิอิ จะ ไป เบิง เจัดโด กับ เข้าปุน ฝืก
  • ว้าวๆๆๆซีโร่ ยังไม่ทราบอีกรึ มิตติ้งวันที่ 3 พ.ย.55 (วันเสาร์)เริ่มเข้างาน 5 โมงเย็นครับ ก็น้องๆทางเวียงจันทร์ เตรียมตัวกันแล้วนี่ เอาหมามาด้วย ประสานกันนัทนะครับ ส่วนลูกหมา เรดโนส เท่าที่กลุ่มที่อาทราบ ไม่มีครับช่วงนี้ อย่าลืมนะครับ มาเที่ยวอุดรอีกครั้ง
  • เอา หมา ไป ด้วย คง ลำ บาก ครับ กวา เอา ไป บ่อ ใด้ บ่อ มี บ๋อก ใส อะ ครับ ยัง ไม่ มี ตัง ชื่อ เลย
  • แล้วแต่สดวกครับ มาร่วมงานก่อนก็ได้ มาดูรางลากของเมืองอุดรก่อนก็ได้ครับ