ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนชาว PBZ สุนัขหายครับ
  • พอดีมีน้องคนหนึ่งรู้จักกัน เอาหมาขึ้นกระบะหลังจะกลับบ้าน แลัวยังไงไม่ทราบ มันกระโดดลงรถ เหตุเกิดแถว สะพานเดชาติวงศ์ นครสวรรค์ครับ วันนี้ช่วงบ่ายๆ เจ้าของวนหลายรอบ ก็ไม่มีวี่แววจะเจอ เป็น เรดโนสตัวผู้ อายุ 5-6 เดือน สีแดงเข้มทั้งตัว ชื่อ โด้ เจ้าของกังวลมากครับ ผมเลยช่วยลงใน เวปให้ ขอบคุณครับ ท่านมีเบาะแส ขอขอบคุณมากครับ
  • เอาใจช่วยครับ
  • สู้ๆคับ เดียวพรุ้งนี้ไปดูให้คับ
  • ขอให้เจอน้องหมาไวไวด้วยนะครับ
  • หาเจอไวๆนะครับ
  • เอาใจช้วยคับถ้ามีรูปคงดี
  • ขอให้เป็นอุทาหรณ์นะครับกรณีนี้เอาสุนัขขึ้นกระบะหลังโดยไม่ผูกหรือใส่บล๊อกไว้ สุนัขกระโดดลงได้ หายมาหลายตัวแล้วครับ อย่าประมาทนะครับ ยังไงก็ขอให้หามันเจอเร็วๆนะครับ