ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัปลูกหมาอายุสี่เดือนกว่าคร้าบบบ
  • ได้มาจากพี่บูม ทรานซืสเตอร์ครับ ขอบอกพี่เค้าสุดยอดมาก ๆ เลยครับ โทรมาติดตามหมาตลอดเป็นไงบ้าง ขอบอกเลยครับ น่ารักมาก ๆ ครับตัวนี้ หน้าตากวนประสาทอีกต่างหาก อายุ 4 เดือนกว่า ๆ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    photo_399x600.jpg 56K
  • หน้าตามันกวนดีจริงๆ 555 น่ารักดีครับ
  • สีสวยมากครับ
  • หน้ามันดูไม่ออกเลยว่าคอยโง่หรือจะจั่วน็อก555
  • ถ้าเป็นเจ้าของ คงทุบเช้าทุบเย็นหมั่นเขี้ยวซะเหลือเกิน
  • คุณ Aoe ฮามาก 555555555555
  • ตอนเด็กๆชอบตัวนี้ที่สุด จะรอดูต่อไปนะ :033:
  • โชคดีมากๆครับได้ตัวนี้ไป สวยจริงๆ บูมทำชุดนี้ระเบิดตูมเลย สวยมากครับ :006:
  • หมาน้องบูม มีสไตล์เป็นของตัวเองทุกชุดเลย :063:
    เห็นด้วยกับ@tuenakha คุณAoe ฮามาก :-)) :-)) :-))

ลูกหมาเท่ห์มากๆๆๆๆครับ :m01:
  • น่ารักน่าทุบดีจริงๆครับไอ้ตัวนี้
  • หน้าตาไม่รับแขกเลยนะจ๊ะ แต่ชอบค่ะ น่ารักดี :030:
  • เกิดมาแล้วแก่เลยป่าวครับเนี่ย อิอิ
    :013: :013:
    ล้อเล่นน่ะครับ สีเข้ม สวยมากๆๆ
    ว่าแต่หน้าแบบนี้...ซึม เศร้า เหงา หรือว่าเครียดล่ะเนี่ย
    :001: :001:
  • หน้าอย่างมึนเลยครับ...สวยครับ
  • หน้าตาสุดยอดครับ แต่ไม่รู้หุ่นยังไงขอชมด้วยนะครับ
  • แจ่มอย่างที่ตั้งใจใว้เลยคับ พี่นัจ

เอามาอัฟให้ดูเรื่อยๆนะคับ

:063:
  • โห ทำไมน่าตา กวน มึนได้ ปานนั้น