ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องหูคับ
  • อยากรู้ว่าถ้าจะตัดหูลูกหมาเนี่ยต้องดูยังไงถึงจะบอกว่าตัดมาแล้วดูดีครับ
  • แล้วแต่ลูกพี่เลยครับ ทรงไหนสวยหรือเท่จัดเลยครับไม่มีมาตรฐานที่แน่นอน ผมว่าอย่าตัดดีกว่ามีคนตัดเยอะแล้วเราลองเป็นส่วนน้อยบ้างดีกว่าครับเผื่อจะเด่นขึ้น อิอิ
  • ผมมี 3 ตัดแล้ว 1 ตอนนี้ก็ออกมาดูสวยดี แต่ไม่คิดจะเอาตัวไหนไปตัดอีกแล้ว รู้สึกว่าเราเห็นแก่ตัวเกินไป ถ้าย้อนกลับไปได้ ก็คงไม่ตัดเพราะยิ่งเลี้ยงก็ยิ่งรัก จะตัดหรือไม่ตัดเราก็รักมันอยู่ดี
  • ถูกต้องและสุดยอดเลยครับ
  • เหมือนกันเลยค่ะ มีพิทบูลตัวเดียวแล้วก็พาไปตัดหู ออกมาแล้วดูหล่อมาก แต่ถ้าย้อนเวลาได้ จะไม่ตัดหูเขาค่ะ ตอนอุ้มเขากลับบ้าน ร้องไห้มาตลอดทางเลย ทำไมเขาต้องมาเจ็บตัวเพื่อเราด้วยอ่ะ อารมณ์ประมาณว่าถ้าแฟนไปตังค์ไปทำศัลยกรรมหน้าอก โดยยืนยันว่าทำออกมาแล้วนมเราจะสวยขึ้นแน่นอน ถามว่าอยากทำมั๊ย คำตอบก็คือไม่ ทีเรายังไม่อยากเจ็บตัวเลย ถ้าเขาพูดได้ เขาก็คงไม่อยากทำเหมือนกัน

จะหูสั้นหรือหูยาว ยังงัยเราก็รักเขาอยู่ดี เพราะเขาได้ให้ใจเรามาตั้งแต่วันแรกที่รับเขาเข้าบ้านแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    เจ็บ 1.JPG 67K