ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง4เดือน
  • ตัวผู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1612.jpg 47K
    AKA.4.jpg 46K
    AKA42.jpg 45K
  • หยุดขายก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    เพดแม่.jpg 72K
    222222222222222.jpg 99K
  • ใครชอบจี๊ดๆ ไม่มีผิดหวังครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0048.jpg 107K
  • ราคาพร้อมส่งรึป่าวคับ อายุ 4เดือนกับ อีกกี่ วันหรอ คับ
  • ขายทำไมหรอครับ ผมว่ามันสวยมากๆเลย ได้มาจาก น้ำใช่ป่าวครับ
  • 4กับอีก7วันครับ ต้องขายแล้วครับ เพราะเด๋วจะต้องออกต่างจังหวัด ไม่มีคนดูแลให้เลย เซงมาก แล้วส่งผมยังไม่รู้ราคาอะไรเลยอ่ะครับ ต้องดูก่อนว่ามันส่งแพงแค่ไหน ช่วยๆกันได้ครับ
  • น่าเสียดาย อุตส่าห์หามาตั้งนาน
    เลี้ยงได้แป๊บเดียวเอง น่ะน้อง
    แอ็กไม่สนเหรอ
  • เสียดายจังครับคุณบอย
    สงสารอาก้ามัน
    เอาให้ผมเลี้ยงไหม
    จะมาคู่กับเดวิล
    ฟรีนะ อิอิอิอิอิอิ
    (ล้อเล่น)
  • ใจเยงครับ ตอนนี้เริ่มมีทางเลือกเข้ามา ผมขออนุญาติหยุดขายก่อนนะครับ
  • อย่าขายเลยครับ
    ทางภาคเหนือ ยิ่งมีสมาชิกน้อยๆอยู่
  • บอยอย่าขายเดี๋ยวช่วยดูแลให้จริงๆ
  • ขอให้มีทางเลือกที่ดีที่สุดนะครับ
    ทางที่ดีที่สุดให้หมาอยู่กับตัวเองนั่นแหละครับ
    :062::062::062::062::062:
  • ไม่ขายแล้วคราบบบบ ทำใจไม่ได้ อิอิ
    ปั้นต่อไปครับ จะเป็นจอมพลังให้ได้
  • เห็นด้วยครับ เจ๋งๆ
  • อย่างนี้ชิคนรักหมาจิง หนับหนุนหนับหนุน:062::063::063::063::o038:
  • เย้ ดีจัง