ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สปริงสำหรับทำสปริงโพล
  • ขายสปริงสำหรับทำสปริงโพล คราวนี้มาเป็นชุดสปริงคู่พร้อมอุปกรณ์ยึด
    สามารถนำไปใช้งานได้เลย
    ในชุดประกอบด้วย
    1. สปริงสำหรับดึง 2 ตัว (หัวปิด/ท้ายปิด ป้องกันการล่วงหลุด)
    2. ควิกซ์ลิงค์ขนาด 10มม. (หนาและใหญ่ ป้องกันการบิดงอและทนต่อแรงดึงสูง)
    3. สะแกนขนาด 10 มม. (หนาและใหญ่ ป้องกันการบิดงอและทนต่อแรงดึงสูง)

image
    สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

ศูนย์แปดเจ็ด-124-6เก้าเก้าเก้า
  • ถ่ายให้เห็นกันชัดๆว่าขนาดขดของสปริง รวมถึงความใหญ่และหนา
    ของควิกซ์ลิงค์ที่เลือกใช้

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0836.jpg 89K
  • ส่วนอีกด้านใส่สะแกนขนาดใหญ่เช่นกัน

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0837.jpg 90K
  • สปริงคูช่วยเพิ่มความันส์ในการเล่น สุนัขจะชอบจะมีแรงเย่อที่สูงกว่า
    ชมคลิปการใช้งานจริงได้เลยครับ

• สุดยอดเมแฟร์ครับ
  • ลองใช้สายยางสวมที่ตัวสปริง จะช่วยลดปัญหาสปริงหดตัวมาหนีบกันเองครับ
  • ตอนนี้สปริงเหลืออีก 2 ชุดเท่านั้น

ขอบคุณเพื่อนๆที่สนใจนะครับ
  • คุณอำนวยจากสงขลาขอจองไว้อีก 1 ชุดครับ
  • ราคาเท่าไรครับ
  • คุณอ๊อด เขมรราษฎร์ จองอันสุดท้ายไ้ว้แล้วนะครับ

ขออภัยของหมดแล้วครับ ต้องรอล๊อดต่อไปนะครับ

หรือต้องรอคนที่ยกเลิกการจองครับ
  • ครับพี่มุผมอ๊อดนะครับ เดี๋ยวจะแจ้งที่อยู่ไปนะครับขอบคุณครับ
  • เยี่ยมค่ะ
  • @ยอดยุทธ ส่งของให้แล้วนะครับ เลขที่พัสดุ RG243406803TH

รอรับรอเล่นได้เลย รับรองในความมันส์ 5 5 5
  • @ Run De La MooN จัดส่งให้แล้วนะ เลขพัสดุ RG243406817TH
  • เด๋ววันนี้ของ อ๊อด เขมราฐ กับ คุณอำนวย สงขลา ส่งให้นะครับ

แล้วจะแจ้งเลขที่พัสดุให้ทราบอีกครั้ง

สำหรับผู้ที่พลาด ลงชื่อจองไว้ก่อนเลย ของมาจะแจ้งให้อีกครั้งครับ
  • เล่นมันส์จริงๆ สปริงคู่อ่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0821.jpg 143K
  • รับทราบครับ ^^
  • วันนี้ได้รับโทรศัพท์แจ้งว่าของคุณอ๊อดของถึงมือแล้วครับ

ขอให้หมาสนุกกับการเล่นครับ
  • วันนี้นัทพารัสเซลมาลองเล่นสปริงโพลดู เล่นได้มันส์จริงๆ

image
  • เท่าไรค่ะพี่ :005:
  • อยากทราบราคาครับ รบกวนส่งราคามาทางjudothai_3859@hotmail.comด้วยนะครับ
  • ราคาชุึดล่ะ 450.-บาทครับ
  • ใครสนใจสปริงสำหรับทำสปริงโพล พรุ่งนีของจะเข้า ลงชื่อจองไว้ได้เลยครับ
  • ผมจองชุดหนึ่งครับ0812792357
  • ของคุณศุภชัย พร้อมส่งแล้วครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0968.jpg 49K
  • ของคุณ 124 โทรมาขอรับเลขบัญชีสำหรับโอนเงินได้เลยครับ

ขอบคุณที่สนใจ
  • เลข EMS ของคุณศุภชัย

EJ064453499TH

ตรวจสอบและรอรับของเล่นใหม่ให้เด็กๆได้เลยครับ