ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นำเสนอหน่อย
  • ไม้มะค่าครับimageimageยังไม่เสร็จต้องเกาอีกหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2557_resize.JPG 55K
    DSCF2561_resize.JPG 67K
  • มี่ที่กดlike ไหมคับ อิอิ
  • สวยครับ ผมชอบ เรียบๆง่ายๆแบบนี้ คลาสสิคดีครับ
  • ถ้าเสร็จจะส่งให้นะครับป๋า
  • ไม่ต้องหรอกครับ ขอบคุณมากๆ :-D

พี่ชอบแบบเรียบๆมันสวยคลาสสิคดี จับด้านไหนก็ใช้ได้เลย
    ถ้ามีบากร่องนิ้วบางทีมันก็ไม่เหมาะกับมือเราครับ

ยาวประมาณสิบนิ้วกำลังดี ยาวไปใช้ไม่ถนัด ต้องใช้แรงบิดข้อมือมาก
    พี่ชอบสั้นๆ ใช้ง่าย แม่นยำ ไม่ต้องใช้แรงเยอะ ยาวไม่เกินสิบนิ้วครับ

แนะนำจากประสบการณ์ที่เคยใช้จริงๆครับ
  • ขอบคุณครับ