ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

0000 JET-LEE ( KONFLICT x FAITH ) 6 WEEKs 0000
  • อย่างนี้เค้าเรียกว่าแนวใหนคับ :-D imageimageimage
    รูปที่ลงนี่เนื้อๆๆเน้นๆๆนะคับไม่มีแต่ง :-" สนใจ 089-2165432 คับ :-c
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้คับ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5934.JPG 71K
    IMG_5992.JPG 81K
    IMG_6010.JPG 81K
  • เยีย่มครับสวยงาม
  • ขอบคุณคับคุณติ้ง ^:)^
    CRUISE. ผลงานแม่หมาคับ ต้องยกให้นัง FAITH มัน ;-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5366.JPG 90K
  • ผู้หรือเมียพี่หมู งามจิงๆๆ
  • เรียกว่าแนวของตูเองครับพี่หมู555+ :-)) งามมากๆดูธรรมชาติโครตๆพี่
  • ว่าแต่รอผมก่อนนะพี่
    B-)
  • ตามมาบอส (ไม่รู้ใครตามใครนะบอสนะเวลานี้ ) :p ทำมะชาดอีกสากกกรูป
    ผู้คับ M. 1 คับตัวนี้ B-) :)>- image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5949.JPG 76K
  • เค้าเรียกว่าเดินหน้าไปพร้อมกันครับ แต่บอสนี่เดินเร็วนะเนี่ย รอรอกันบ้างก็ดี 555 :013: tom cruise นี่เปิดผสมเท่าไรคร๊าบ
  • งามมากครับพี่หมู ไปมาก็หลายเที่ยว ไม่ได้ดูตัวจริงซักที :o040:

ว่าแต่บอสเดินเร็วก็ดีนะ แต่อย่าลืมลากพี่ไปด้วยหละ :o027:
  • ผมเดินเร็วอะไรพี่ยังอยู่กับที่อยู่เลยทำไปคอกเดียวเอง
  • สู้พีรางยังไม่ได้เลยทำมาแต่ลาชุดโหดๆทั้งนัน

B-)
  • Tom cruise นี่ co-ownกับผมไช้ปะพี่หมู :-D
  • ไม่รู้เเนวไหนอะพี่เเต่ห้ามปิดเครื่องเเล้วกันอิอิอิ :021
    งั้นผมเดินตามพี่ๆเเล้วกันเผื่อมีอะไรตกหล่น5555: :-))
  • อ้อลืมไปพี่หมู Tom cruise มีกิ๊กอยู่โคราชนะอิอิอิอิ :X
  • มาตั้งแต่เด็กเลย งามๆ
  • งามหลายๆ เลยเด้อ ส่งโคราชด่วน อิอิอิอิ
  • พีชาญจัดทัวโคราชไห้ผมงามๆสักชุดเดียวไห้เลย
    ปล.ไปกับพี่หมูนะ555+
  • จัดไป มาวันไหนดีครับ สำหรับพี่ๆ น้องๆ เราจัดเต็มครับผม นานๆ จะมาหากันที โอเคตามนั้นเลยครับ ว่าแต่ให้จริงๆ อะเปร่า ติดมือมาฝากด้วยเลยนะครับ คูณบอส :-D
  • ว่าแล้ว ผมเดินตามเก็บตกด้วยคนนะครับ เผื่อจะมีใครลืมของดีทิ้งไว้ อิอิอิอิอิอิอิอิ มารวมกันวันไหนบอกด้วยน่า จะได้จัดของต้อนรับ บ็อกๆๆๆๆๆๆ กันไปเลยนะครับน้องโอ อิอิอิอิอิ :o046:
  • OMG ของหนักจิงๆพี่หมู งามว่ะ
  • สวยงามจริงๆครับผม :063:
  • OMG ..... มาดีกว่าวันก่อนอีกนะครับพี่หมู ....
  • แนวเก็บใช่มะพี่ พี่ไปไวจัดแล้ว รอน้องๆด้วยคร้าบบ ตามไม่ทันจริงๆ อีเฟทมันขึ้นแท่นเหมือนเฮนเนสซี่ตัวเมียที่เมกาแล้วพี่ สุดๆครับ
  • ไปยันฮี ด่วนเลยพี่สงสัยแก่เกินวัยอะครับ :o036:
  • สวัสดีครับพี่หมู ยับขนาดนี้ ไฮยีนรีดผ้าเรียบก็เอาไม่อยู่ครับ :063:
  • พี่หมูพี่ชาญเอาจรีงอะพี่ไปป่าวๆ555+
  • สวดยอดเลยลูกเพ่
  • ขอบคุณทุกท่านนะคับ ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5262.JPG 57K
  • ไปถึงที่ ไม่ยอมออกมาโชร์ตัวเลย
  • :063: :063: :063:
  • มันยังเล็กอยู่คับ เชื่อผมครับ M.1ก็คือ M.1 คับ ;-) image
    ขอบคุณคับคุณอาร์ต ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_4423.JPG 71K
  • ทำกันขนาดนี้...ตายเกลื่อน ยับดีจริงๆ
  • แนวเครียด !!!! :063:
  • หน้าหมาเหรอนี่ :o026:
  • ฮ่าๆๆๆ ดูแล้วเหมือนอะไรหละครับยีนส์ ฮ่าๆๆๆๆ
  • 555555555555 ขาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จริงไหมครับพี่ 555555555555555 :013: M1ตัวจริง สวยมาก ครบเครื่องครับ ฟันเฟริม
  • งานการไม่ทำมานั้งเล็นคอมพี่ชาญ
    :-D
  • ปี๊ดดดดดดดด งามครับ
  • อิอิอิอิอิอิอิ ทำงานไปนั้งเล่นไปด้วยครับบอส อิอิอิอิอิอิอิอิอิ มาโคราชวันไหน ติดมือมาให้ด้วยน่า อิอิอิอิอิอิอิ
    Faith นี้มันสุดๆ จริงๆ แต่ละชุด imageimage A.O.I อาโออิ ลูกนาง FAITH+TOMBSTONE ชุดแรกครับผม
    ไฟล์แนบ
    105 n.jpg 93K
    IMG_4742.JPG 85K
  • ท่าพี่หมูไปกับผมนะเอาไปเลย
    :-)) :-))
  • พี่หมู..สาเหตุที่ JET-LEE หน้าเครียด เพราะว่าพี่เอาเงินไปลงกับบ้านหมดใช่มั้ย..^_^
  • โอ้ยอะไรมันจะขนาดนั้น ไม่มีใครยอมใครเลยนะ 55555555
    พี่ครับสวยทุตัวมาเต็มครับ
  • แหมๆๆๆๆๆๆๆๆ โห เล่นของยากเลยอะครับบอส ก็รู้ๆ อยู่พี่หมูแกเกลียมัว ที่ไหนอะ 55555555555555