ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SALE/LAST PUPPY/SEAGAME+BELUKA
  • image

ข้อมูล ประวัติรูปถ่ายสายเลือดจากระทู้ที่แล้ว

http://pitbullzone.com/community/discussion/32172/saleสายเลือด-jamjam-bj-tiger-rama-iii-jojo

ไฟล์แนบ
    Fighter kennel.jpg 75K
  • ตัวสุดท้าย สำหรับคอกนี้แล้วครับ

M4 กำลังมาดีตัวจริงใหญ่ สวยและจี้ด มากๆ หลังฟื้นจากอาการท้องเสีย
    ขออนุญาตปรับราคา พร้อมตัดหูเรียบร้อยแล้ว ติดต่อ 0863782097 เป้ครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 77K
    m4 ข้าง.jpg 84K
  • ภาพ เบลูก้า หลังพักฟื้น และให้นมลูกเอง
    ได้รับการเลี้ยงดูอย่างสมบูรณ์ดีทั้งแม่และลูก โดยสัตว์แพทย์ และทีมผู้ดูแลมืออาชีพ

" เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ " อย่างแท้จริง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ สำหรับผู้ที่ได้รับลูกหมาคอกนี้ไป

image
    image
    ไฟล์แนบ
    เบลูก้า.jpg 104K
    แม่ลูก.jpg 116K
  • ต่อไปชมภาพในหลากหลายแง่มุม ของM4 อย่างเต็มตาเพื่อประกอบการตัดสินใจ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0248.JPG 170K
    IMG_0255.JPG 140K
    IMG_0266.JPG 194K
    IMG_0265.JPG 207K
  • แวะชมภาพ "น้าบิ๊ก" เรดบิ๊ก ล่าสุดวันนี้
    หลังจากเสร็จสิ้นภารกิจงานลากที่ขอนแก่น
    ในวัย 13 เดือนเต็มพอดี ลูกฮัมวี่ แม่เดียวกันกับเบลูก้า รับรองเด็กๆไม่แตกต่างจากน้าบิ๊กมาก
    บางตัวดูดีกว่าเรดบิ๊กตอนเด็กเยอะแยะมากมาย กำลังเตรียมฟิตเพื่อลากโชว์งานที่D1 ...โดยพี่เจมส์

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0207.JPG 152K
    IMG_0209.JPG 200K
  • ภาพชุด ความสัมพันธ์และความจี้ดของM4 เวลาเล่นสนุกกับแม่ เบลูก้า

M4 ตอนนี้อยู่ในช่วงสุขภาพจิต สุขภาพกายดีเยี่ยมจริงๆ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0251.JPG 190K
    IMG_0254.JPG 214K
    IMG_0256.JPG 201K
    IMG_0252.JPG 192K
    IMG_0263.JPG 206K
    IMG_0262.JPG 232K
    IMG_0261.JPG 233K
  • ภาพล่าสุด F2 วันนี้

ฝากน้องที่จองไว้ ตกลงกำหนดส่งมอบ 15/10/55
    กรุณาติดต่อกลับโดยด่วน หากขาดการติดต่อก่อนวันที่ 20/10/55จะขอตัดสิทธิ์ให้ผู้สนใจรายอื่นๆครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0350.JPG 161K
  • M4 คล้ายบังก้าตอนเด็กเลยเฮีย
  • :063: :063: สวยมากๆ
  • ขอแนะนำให้ไปดูตัวจริง จะได้อุ้มกลับบ้านเลย 555
  • ขอตัดสิทธื์การจองf2นะครับเงินไม่ได้วางจองให้เลี้ยงจะเป็นเดือนโทรไม่รับผมว่าคุณคงไม่พร้อมจะเลี้ยงมัดจำก็ยอมวางผมเลี้ยงจนสวยใครอยากได้ที่เคยโทรมาว่างแล้วราคาตามคุณภาพตอนนี้มาดีมากใหญ่กว่าตัวที่เก็บ
  • image
    image
    image

F2 ล่าสุด ขอประกาศขายใหม่
    ขออภัยผู้ที่เคยสอบถามและติดต่อเข้ามาแต่ช่วงนั้นมีการจองไว้จึงไม่พร้อมขาย
    เรื่องราคาจำเป็นต้องปรับตามคุณภาพหรืออาจเก็บเพราะมั่นใจว่าตัวนี้มาดีเหมาะเป็นแม่พันธุ์ไว้ต่อสายในอนาคต
    ไฟล์แนบ
    IMG_0328.JPG 156K
    IMG_0346.JPG 153K
    IMG_0338.JPG 194K
  • ขอขอบคุณ
    @ Aoe
    @ ter911
    @ engin_pit

และผู้ติดตามให้เกียรติเข้าชมกระทู้ทุกท่าน
    กำลังบำรุง เบลูก้า แม่ของเด็กๆเพื่อนำไปเดินเล่นโชว์ตัว งานวันที่27-28 มีโอกาศแล้วพบกันนะครับ
  • ขอขอบคุณ
    พี่มาร์ค และพิตบูลโซน พื้นที่ดีๆ แห่งนี้ที่นำเรามาพบกันด้วยครับ
  • เอารูปM2 พี่ชายมาแวะเที่ยว(ถ่ายอาทิตย์ที่แล้ว)
    ลูกหมาบ้านนี้กระดูกใหญ่ สูง ยาว มโหฬาร จริงๆ ตอนนี้อยู่ในการดูแลคุณก้อง

ตั้งใจจะทำให้เป็นลูกหมาที่เรียนรู้เชื่อฟังคำสั่งและทำได้ทุกๆกิจกรรม :033: :X :039:

image
    image
    image

ไฟล์แนบ
    324301.jpg 226K
    324296.jpg 233K
    324297.jpg 262K
  • สละเวลาสักนิดไปดูตัวจริงผมเชื่อได้เลยว่าถูกใจ ไปก็ง่ายครับหลังมนตรีดีเซลเลยครับได้ของดีถูกใจแน่นอนผมยังเสียดายอยู่เลยตอนนั้นมันติดจองอยู่ หรือจะให้ผมมาอีกตัวก็ได้นะครับพี่เป้ กรงยังมีว่างอยู่
  • M2 ปิกัสโซ่ ฝากมาบอก น้าบิ๊ก ให้เวลาโชว์ตัวแค่ ปีเดียวนะ
    ถ้าผมโตเมื่อไหร่ น้าบิ๊ก ตกงานแน่นอน ช่วงนี้เอาใจช่วยน้าบิ๊กไปก่อน แมกเวท สู้สู้ครับ :033: :062:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9383.JPG 165K
  • ลูกหมาชุดนี้กระดูกใหญ่ไม่ธรรมดา..
  • ใหญ่จริงครับ M4 จี๊ดมากไม่อยู่นิ่งเลยขนาดเอาโซ่มาใส่ยังจี๊ด นิ่งงงได้แค่ยนาทีเดียว
    F2 ก๋จี๊ดเลยต้องเอาโซ่มาใส่ให้นิ่ง มาดีทั้งคู่ ผมเข้าไปเล่นมา
    ขาจะเท่าไอ้เซ็นอยู่แล้วดูจากรูปคู่
  • ขอบคุณทุกท่านสำหรับ คำติชม
    คอกนี้ตั้งใจบรีดเพื่อกลุ่มคนรักหมาแนวกิจกรรม
    ลูกหมากระดูกใหญ่ โครงสร้างใหญ่แน่นนอนไม่หลอกลวงครับ

อยากให้เข้ามาชมตัวจริงก่อนตัดสินใจได้
    ขออนุญาตรูป คุณก้อง M2 ปิกัสโซ่ กลุ่มนนท์มาโชว์หน่อย เริ่มออกกำลังเบาๆ หนุกๆ แล้วครับ

image
    ไฟล์แนบ
    325216.jpg 185K
  • เนื่องจาก มีผู้สนใจที่จะจองโทรเข้ามาหลายสาย
    ขออนุญาต สำหรับผู้ที่เข้าชมก่อนหรือวางเงินมัดจำก่อน เพื่อความยุติธรรมกับทุกฝ่ายครับ

M4ในอีกหลายๆมุม ประกอบการตัดสินใจ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0278.JPG 195K
    IMG_0271.JPG 203K
    IMG_0267.JPG 233K
    IMG_0266.JPG 113K
  • M4 ตัวนี้พ่อและแม่มีขนาดใหญ่ สายเลือดดีมีที่มาที่ไปชัดเจน กระดูกใหญ่จริง ๆ ช่วงขายาว โครงสร้างดีมาก โตขึ้นสูงใหญ่ครับ (ไปชมตัวจริงมาแล้ว) เพื่อน ๆ ท่านใดที่กำลังมองหาหมาแดงไว้ข้างกายหรือเพื่อทำกิจกรรม ตัวนี้ไม่ผิดหวังครับ :063: :063: :)
  • ขอบคุณครับพี่กระทิง
    เมียf2ไปชลบุรีขอบคุณเอกมารับเร็วไป5นาทีใบเพดมาส่งพอดีเดี๋ยวส่งตามไป
    m4ตัวสุดท้ายโทรมามีราคาพิเศษ
  • m4image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7585.JPG 128K
  • แม่มันดูดีมีเสน่ห์จริงครับ :">
  • ชุดของคุณfahtahสายเลือดมันสุดยอดมากลูกbjหมาแดงในตำนาน
  • M4 กระดูกสวยมากคับ :063: :063: :063:
  • เป็นไงบ้างครับ หมดไปหรือยัง
  • ล่าสุด กระดูกใหญ่มากมีแต่คนทักimage สามเดือนก็จี๊ดได้แค่นี้ หมาบ้านนี้...image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z0561_.jpg 210K
    Untitled-1.jpg 248K
  • ขอบคุณกับภาพสวยครับคุณก้อง
  • ปิดการขายm4ขอบคุณครับ
  • ไอซ่า ไปอยู่ไหนครับพี่
  • แถวนี้หรือเปล่า
  • อยู่ซอยวัดลาดปลาดุกก่อนถึงบ้านคุณซันครับ