ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

upครบ1เดือน(เปิดจอง)
  • ขอupปีศาจตัวน้อยๆๆครับ F1เลยครับ 45000บาท10%เข้ากองทุนพิทบลูครับ ได้สุนัขพร้อมทำบุญครับimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f1-001.jpg 122K
    f1-002.jpg 126K
    f1-003.jpg 117K
    f1-004.jpg 104K
    f1-005.jpg 115K
    f1-006.jpg 123K
    f1-007.jpg 93K
    f1-008.jpg 109K
    f1-009.jpg 115K
  • ถ่ายธรรมชาติไม่มีการจัดภาพครับต่อF2ครับ40000บาท10%เข้ากองทุนพิทบลูครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2-001.jpg 124K
    f2-002.jpg 130K
    f2-003.jpg 107K
    f2-004.jpg 122K
    f2-005.jpg 101K
    f2-006.jpg 117K
  • เพื่อไม่เสียเวลาต่อF3เลยครับ20000บาท10%เข้ากองทุนพิทบลูครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f3-001.jpg 119K
    f3-002.jpg 110K
    f3-003.jpg 120K
    f3-004.jpg 114K
  • สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุดF4ครับ20000บาท10%เข้ากองทุนพิทบลูเหมือนเดิมครับ ได้บุญกันครับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f4-001.jpg 107K
    f4-002.jpg 114K
    f4-003.jpg 113K
    f4-004.jpg 106K
  • รวมๆหน่อยครับimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รวม001.jpg 116K
    รวม002.jpg 101K
    รวม003.jpg 107K
    รวม004.jpg 100K
    รวม005.jpg 109K
    รวม006.jpg 108K
    รวม007.jpg 111K
    รวม008.jpg 123K
    รวม009.jpg 111K
    รวม010.jpg 134K
    รวม011.jpg 123K
  • พ่อ+แม่+ปู่imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    เชอร์รี่1.JPG 125K
    เชอร์รี่1.2.JPG 119K
    เชอร์รี่1.1.JPG 129K
    พ่อล่าสุด1.4.jpg 118K
    พ่อล่าสุด1.5.jpg 126K
    พ่อล่าสุด1.3.jpg 111K
    พ่อรอด.jpg 76K
    พ่อรอด01.jpg 107K
  • ขอบคุณป๋าครับสำหรับพื้นที่ดีๆๆอีกครั้งครับสนใจโทรหาเลยนะครับ 0894129161โอครับ (ขออภัยด้วยนะครับถ้ามาตอบช้าไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดครับ สนใจยิงมาก็ได้ครับเดี๋ยวโทรกลับไป ขอบคุณครับ)
  • ขอให้ยืนหยัดราคา 40,000 บาท นี้ไว้ให้ตลอดนะพวก ...อย่าลด อย่าอ้างหลุดมัดจำนะ

เีดียวอีกเดือนมาดูกัน จะตามดู
  • จัดไปอย่าให้เสีย
  • สวยๆๆๆ คับ คุณชู ส่งสัยได้แต่เชีย ขอให้ออกไวๆหมดเร็วๆนะคับ ใจอยากได้แต่ปัจจัยไม่เอื้อหนุนเลย เห่อะๆ
  • คุณไม่พอใจข้ามไปสิครับให้คนที่เค้าต้องการ คุณมาพูดแบบนี้ คุณดูถูกคนที่เล่นพิทบลูโซนว่าไม่มีปัญญาซื้อว่างั้นลูกสุนัขดูคุณภาพครับ ชุดนี้ดับเบิ้ลฟังกัสครับ คุณเลี้ยงสุนัขคุณเลือกที่อะไรครับ ไบเพดหรือตัวสุนัขครับส่วนตัวผมเลือกสุนัขครับเพราะเค้าจะอยู่กับเราอีกเป็น10ปี และขอโทษด้วยนะครับเรื่องราคามันขึ้นอยู่กับคนซื้อขายครับ ผมยอมลดแต่ไม่มีอ้างหลุดมัดจำครับ
  • Blackkenya ขอโทษน่ะคับ คุณพูดอย่างงี้คุณตั้งใจพลาดพิงผมนี่คับ! ราคาหมามันยืดหยุ่นกันได้คับตามบอดี้ของลูกหมา แล้วผมก็ไม่เข้าใจอีกอย่างนึงคับ(หลุดมัดจำแล้วหนักหัวคุณเหรอคับ^^)

• ที่ตั้งว่าหลุดมัดจำ ก็เพราะว่ามันหลุดมัดจำ(ผมไม่เข้าใจว่าจะโกหกทำไม ว่าไม่ได้หลุดมัดจำ?) ก็ผมได้เงินส่วนนึงมาแล้ว ผมก็ขายแค่เอาเงินส่วนที่เหลือ(กูผิดตรงไหนคับ?)
  • คุณอย่าเอานิสัย''งอแง''เอาแต่ใจมาใช้ในนี้ดีกว่าคับ นี่มันนิสัยเด็กอนุบาลคับ^^
  • ขอบคุณครับคุณaaaaaaaaaaaaที่เข้าใจ ผมกับจะยกระดับพิทบลูให้คนเห็นคุณค่าในการที่จะหามาเลี้ยงสักตัวครับ
  • กรุณาเข้ามาเครียด้วยน่ะคับ อย่าเงียบ!
  • คุณchuนี่ใช่พี่โอ มั้ยคับ^^ ผมบูมเองพี่ ที่เคยโทรไปคุยเรื่องลูกหมาคอกที่แล้วของพี่อ่ะคับ^^พี่คงจำผมไม่ได้แล้วT.T
  • ใช่ครับบูม ขอบคุณนะครับสำหรับคำแก้ต่างให้
  • ขอโทษน่ะคับ คุณ Blackkenya คุณเพิ่งเข้ามาเล่นในบอร์ดนี้กี่เดือนแล้วเหรอคับ แต่คนที่คุณเข้ามาสอนเค้าเนี่ย พี่เค้าอยู่มาตั้งแต่คุณยังกดคีบอร์ดไม่เป็นเลยมั้ง(ถ้าพี่เค้าไม่เจ๋งจริง เค้ามายืนถึงทุกวันนี้ไม่ได้หรอกครับ^^)
  • ราคาหมา มันขึ้นได้ ลงได้ ราคาวันนี้กับราคาวันหน้า ไม่จำเป็นต้องเท่ากันครับ
    ถ้าสวยขึ้น ก็อาจจะแพงขึ้น ถ้า สวยน้อยลง ราคาก็ต้องลง แต่เราต้องกล้าที่จะยอมรับความจริงครับ
  • ขอบคุณครับป๋า แต่ผมก็จะทำประโยชน์ต่อสังคม ถึงจะน้อยนิด แต่ผมก็ภูมิใจครับ
  • ดูการจ่ายลูกของครอกต่างๆๆที่นำมาผสมครับทุกตัวคนละแม่กันครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    294698.jpg 27K
    SAM_0118.JPG 119K
    SAM_0443.JPG 147K
    SAM_0445.JPG 105K
  • สภาพนี้ขายสี่หมื่น!!!!!!

บ้าไปแล้ว. ลูกหมาคุณไม่ได้สวยขนาดนั้นเลยนะครับ.

• คุณ JoE_JoE คับคุณพูดแบบนี้คุณทำให้เจ้าของกระทู้เสียผลประโยชน์อยู่น่ะคับ คนที่เข้ามาเค้ามีตาดูคับ ขอแบบนี้มันอยู่ที่ความพอใจของทั้งสองฝ่ายคับ คุณไม่เกี่ยวเลย หรือถ้าจะเกี่ยวก็คงเป็นตัวเสือกแหละคับ คุณไม่ซื้อก็อย่ามาทำให้เค้าเสียหายสิคับ ทำไมเหรอคับถ้าเจ้าของกระทู้เค้าขายไม่ได้ เค้าจะไม่ขอตังคุณซื้ออาหารให้ลูกหมาเค้าเหรอคับ!!!แหมทำมาเป็นเดือด
  • คุณJoE_JoE เอาอะไรมาเป็นเกณฑ์วัดราคาลูกหมาเหรอคับหรือเอาตัวเองเป็นที่ตั้งคับ^^ หมาบางตัวราคาเป็นแสนให้คนทั่วไปฟรีๆบางทียังไม่มีคัยเอาเลยคับเค้าบอกว่าเอามาเป็นภาระ แต่กับอีกคนที่พอใจและรู้สึกว่าหมาตัวนี้ถูกชะตากับตัวเอง ยอมเป็นหนี้ไปยืมเงินเพื่อนฝูงเอามาเป็นภาระเลี้ยงดูยังมีเลยคับ ไม่ทราบว่าคุณJoE_JoEจะเอาอะไรมาวัดเหรอคับ :-))
  • ผมล่ะเบื่อจิงๆเลย''ลูกอีชั่งขัด" :(|)
  • สุดท้ายด่ากันไปมากะทู้เน่าไม่ได้ขายแน่เลยแบบนี้ 555
  • ถ้าจะเกี่ยวก็คงเป็นตัวเสือกแหละคับ
  • ลูกหมาแต่ละตัวน่ารั๊กน่ารัก สวยจริงๆ ชอบมากเลยค่ะ แต่ว่าตอนนี้หลายๆอย่างทำให้ยังเลี้ยงไม่ได้ เสียดายจริงๆ T_T เชียร์ให้เด็กๆได้เจ้าของดีๆค่ะ
  • ราคาหมา มันไม่มีราคากลางครับ
  • อืม คับ อันที่จริง ผมว่า เรามองกันที่ ผู้ซื้อ - ผู้ขาย แล้วแต่จะตกลงกันได้ น่าจะดีกว่าครับ ผู้ขายเค้าอัปราคาไว้ที่เท่ารัย มันสิทธิของเค้า ท่าผู้ซื้อ ไม่สามารถสู้ราคาได้ ก็ไม่ควรไปตำหนิเค้า เครื่องชี้วัตคุณภาพของสุนัขไม่ใช่ที่ ราคา หรอกครับ มันขึ้นอยู่กับ ความพึงพอใจของผู้ซื้อ มากกว่าครับ ( เหมือนผมนี้แหระคับ ท่าพูดชาวบ้านๆ หน่อยก็ ไม่มีปัญญาซื้อ นิหล่ะคับ 55555 ) แต่ เชียสุดใจคับ ลูกหมาเค้า สวยจิงๆ
    ขอให้ออก และหมดไวๆ นะครับ คุณชู ผมเอาใจช่วย ( อยากได้ แต่งบมีจำกัดคับ )
    พึ่งไปเอา เจ้าแม่หมา ที่หัวหินมาอะครับ ( ซื้อหมู น่าเหมือนหมา ) 5555
    ไฟล์แนบ
    323880[1].jpg 298K
    323882[1].jpg 145K
    323883[1].jpg 144K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับและขอบคุณป๋าและน้องบูมด้วยครับ ถ้าสนใจจริงๆๆลองมาดูลูกสุนัขตัวจริงก่อนดีใหมว่าสมราคาหรือไม่ ที่ผมตั้งราคานี้ และลองดูสายเลือดดูครับ ทีพวกคุณไปซื้อหมาสวนตัวละ5000-6000เลี้ยงได้3วันตายพวกคุณว่าถูก ลองถามใจคุณว่าอยากเลี้ยงเพื่อรัก หรือตามกระแสครับ ถาตามกระแสผมว่าอย่าคิดเลี้ยงเลยครับเป็นภาระสังคมเปล่าๆๆ ลูกหมามันน่ารักทุกตัวและครับ :029:
  • พี่ชอบคนที่มั่นใจในหมาของตนเอง มากกว่าพวกบรีดขายแบบไล่แจกครับ
  • ลูกหมาน่ารักดีครับ อ้วนท้วนทุกตัว :063:
  • ไม่ชอบ ไม่ซื้อก็ มองๆ แล้วเดินผ่านไป ก็จบนะ พี่น้อง
  • เห็นด้วยครับ pea297186
  • สวยแรง เหมาะกับคนที่รักจริง
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ ลูกสุนัขถ้าไม่สวยจริง ผมไม่กล้าเปิดราคาแบบนี้หรอกครับ เดี๋ยวดูตอน45วันนะครับว่าจะขนาดไหน และผมก็ขอบอกตามตรงว่าผมขายคุณภาพจริงๆๆไม่มา หลอกลวงคนที่รักพิทบลูเหมือนกัน เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน ขอโทษด้วยนะครับบางทีมาตอบช้า โดนงานนอกตลอด สนใจยังใงโทรคุยเลยครับ ขอบคุณป๋าอีกครั้งครับสำหรับพื้นที่ดีีๆๆอย่างนี้ครับ
  • ลูกหมาแต่ละตัวอ้วนๆตันๆ งามทุกตัวครับ แม่หมาจ่ายลูกได้เยี่ยมจริงๆ ครับ :o001:
  • สวยมากครับ อ้วนท้วน เตี้ย ล่ำดี ครับ บอร์ดนี้ สังคม แห่งนี้ ควรพูด ความจริงกัน และควรใช้คำที่ถนอมน้ำใจกัน น่ะครับ สังคมต้องมีน้ำใจ ไห้กันครับ ถึงจ่ะเป็นสังคม ที่น่าอยู่ ครับ
  • F2 ไปเป็นเด็กลพบุรี แล้วนะครับ เจ้าของใหม่น่ารักมากคุยไม่ถึง15นาที ด้วยความสวยของลูกสุนัข ทำให้มัดใจคนที่มาเอาไปดูแล เรื่องราคาขออุบนิดนึงนะครับ ราคาไม่ได้ตกมากจากราคาที่ตั้งครับ
  • F3ไปอีกตัวครับ ราคาสบายๆๆเดียวขายหมดจะมาเฉลยว่าราคาเท่าไหร่บ้างครับ และจะได้จัด10%ทำบุญทีเดียวครับ ขอบคุณครับสำหรับบอร์ดที่ดีแห่งนี้ และคนที่เข้ามาดูและข้อความในกระทู้ทุกกระทู้ครับ ^:)^
  • ลํ่าๆทุกตัวน่ารักมากครับ :063:
  • รับ f4 มาเป็นเด็กบางซื่อแล้วครับ 40 กว่าวันตัวใหญ่มากๆ คุณภาพเกินราคาครับ
  • ขอบคุณบอย น้องเค้ามาเห็นตัวจริงจนอดใจไม่ไหว5555
  • สวัสดีครับพี่โอ สบายดีนะครับพี่ ^^
  • ครับสบายดี แต่ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อย กลัวเคลียไม่ทันปีใหม่