ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนุ่มน้อย แดนใต้ (พิทบลู มิหลา)
  • กล๊อก 17 อายุย่าง 5 เดือน ครับ แปลกๆ หน้าไม่ค่อยได้ จ้องตาเป็นมัน เริ่มซ่าส์ขึ้นทุกวัน :-)) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก1.JPG 183K
    กล๊อก2.JPG 141K
    กล๊อก3.JPG 153K
  • เนื้อตัวดีจังครับ ชอบสไตรนี้จริง มีโอกาศตัวต่อไปต้องหมาแดง
  • สวยขึ้นทุกวันครับ ผมกอล์ฟ พิทบูลทุ่งสงมีโอกาสคงได้มาเจอกันครับ
  • เจ๋งโคตร
  • หมาชุดนี้มาเต็มแบบสุดสุด สุดบรรยาย มัน สวย มาก
  • งามเลย :013:
  • ลูกใครคะเนี่ย :033:
  • ของผม6เดือน เล่นไม่รู้เรื่องเลย
  • ลูกโรบินกับเรดเจอา คับimageตัวซ้ายก้ครอกเดียวกับกล๊อกคับ แต่อันนี้รูปเก่าเดียวพรุ่งนี้อัฟรูปใหม่ให้ดูคับพรุ่งนี้ครบ5เดือนพอดี
    ไฟล์แนบ
    301904.JPG 213K
    ssssssssssssssssssssssssssssss.JPG 80K
  • ขออนุญาติออกความเห็นหน่อยครับ ถ่ายรูปมุมแบบนี้จะไม่เห็นหน้าตาที่แท้จริงของหมาได้เลย สวยก็ต้องโชว์ ไม่สวยก็ต้องใช้มุมกล้องช่วย ผมถ่ายรูปมาไม่ต่ำกว่า 20 ปี มุมแบบนี้มีแต่จะทำให้หมาเราด้อยนะครับ ถ่ายมุมตรง ไม่เงย ไม่กด จะดีกว่าครับ
  • เช้าๆๆๆซ้อมเบาๆๆ ช่วงนี้ฝนตก .........ลั๊กกี้ ก็โตไวนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    gl.JPG 225K
  • :063: :063: :063:
  • ดีเลยครับภาคใต้ฝึกลากกันเยอะๆครับ แล้วมาคัดตัวนักกีฬาไปร่วมแข่งที่ภาคอื่นๆกันครับ พิททุ่งสง ขอร่วมด้วยครับ