ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY RED NOSE BIG C SUNSHIRO VS JUSTMIN สายเลือดใหญ่ๆแน่น
  • เดินทางไป ตจว. หลายวันไม่ได้ออนฯ กลับเข้ามาดู โอ้โห สุดยอด สวย สมราคา ขอบคุณ สำหรับ ข้อมูลดีๆ ครับ แต่ผมใจร้อนไปหน่อย เลยไปจอง ของน้อง อีกคน หวังว่า โอกาสหน้า จะได้ ติดต่อ กันอีก น่ะครับ ขอบคุณจริงๆ ครับ
  • คร้า ไม่เป็นไรค่ะพี่ :013:
  • Tawee_1959 เอ๋ย แถไปไกล เลย ยังไม่ตอบผมเลย หมาพระราม3 ที่เอามาเลี้ยงอ่ะมีตัวไหนมั่ง ถ้าเลี้ยงดี มันจะตายหนีคุณไปหมดหรอครับ ไอ่เฟ็ดเฟ่
  • หมาสวยมากครับ++
  • เรียนไอ้คุณ fixedpitbull กูบอกแล้วว่าอย่าพาดพึงกูอีกกูพยายามจะไม่ยุ่งอะไรกับพวกมึงแล้วนะ แต่มึงก็คงอยากรู้ ว่า หมาพระราม 3 ของกูว่ากูเลี้ยงตายห่าหมดแล้วหรือไง หากมึงอยากรู้จริงหรือไม่แกล้งโง้ มึงลองถามคุณ ช. ดูแล้วกันอย่างให้กูต้องพูดอะไรมากกว่านี้เลย มึงจะได้หายโง่สักที มึงดูถูกคนอื่นว่าเขาเลี้ยงหมาไม่เป็นเลี้ยงหมาก็คงตายห่าหมดแล้ว มีมีงกับพวกมึงเท่านั้นใช่ไหมที่เลี้ยงหมาเป็น เลี้ยงแล้วเป็นหมาเทพทุกตัว ถ้ารู้แล้วไม่ต้องตอบก็ได้นะกูขี้เกียจพิมพ์ตอบโต้มึงกับพวก ขอให้มึงกับพวกโชคดีๆ ขายหมาหมดเร็วๆ นะเพื่อน
  • " หมาสวยหมาเทพ ลงขายมา 4 กระทู้แล้ว มีแต่คนเชลีย แต่ไม่มีคนซื้อเหรอฮ่ะ"

• bacgio ตุลาคม 17
    สายเลือดก็โอเคนะครับ อยู่ที่ความพอใจของผู้ซื้อและผู้ขายครับ

chainsaw ตุลาคม 15
    เอ้า รออะไรกันอยู่ล่ะคร้าบ ใครอยากได้ตัวไหน โทรไปคุยเลย ต่อรองกันได้ไม่ต้องอาย

JeeZ ตุลาคม 15
    ราคาลดแล้วลดอีก ก็ยังขายไม่ออก มันยังไงกัน

tonmafiafood ตุลาคม 13
    ชุดนี้สวยจริงๆครับเห็นมากะตา m1 สุดๆๆ

kong26 ตุลาคม 7
    สวยทุกตัวมุมขาหลังเยื่ยมเลย แนวกิจกรรมใหญ่ๆ

HeromaerimHeromaerim ตุลาคม 7
    M1 สวยดี เลี้ยงบ่ไหวยินดีรับอุปการะเลี้ยงดูเน้อครับพี่นิ่ม

AoeAoe ตุลาคม 7
    เชียm3ครับชอบชอบ
    BooMbaM_MkBooMbaM_Mk ตุลาคม 7
    สวยมากครับ

fixedpitbullfixedpitbull ตุลาคม 7
    ซนๆ ทุกตัวครับ หมากิจกรรม ใหญ่ๆแน่นๆ ใครหาอยู่ รีบเลยนะครับ

westmanwestman ตุลาคม 8
    f3 f4 คงจะได้เจ้าของใหม่ในเร็ววัน แน่เลย..
  • ตอนนี้มีน้องหมาไหมครับ