ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชักไม่ตลกเเล้ว
  • ...... เด๋ว ผมกรวดน้ำไปใหคับ
  • ไอ้ผีที่ชื่อเเมงดาอ่ะทำไมมันหน้าตัวเมียจังว่ะสัด

กูตามดูกระทู้มึง2ตัวมานานเเล้ว....เท่าๆที่กูเห็นน่ะมึงไปด่าน้องเค้าก่อนเเล้วมึงก็ไปหาเรื่องน้องเขา

มึงนี้เกรียนได้ใจกูจริงๆ กูสงสารน้องเขาว่ะ มึงคิดดูนะถ้าเป้นมึงมึงจะโมโหมั้ย เเก่ๆ เเล้วอย่าทำอ่ะไรให้เด็กมันดูถูกสิ

เชื่อเฮียเถอะยอมรับผิดเถอะคุณผีเเมงดา

กูเห็นมานานเเละพวกมึง2ตัว เเต่กูขอออกมาพูดหน่อย ว่ามึงไอ้เเมงดา นิสัยร้ายน่าดู ใครอย่าเอามันเป้นเพื่อนเลยกูว่า
  • หูย...น้าผีตนนี้สำเนียงคุ้นๆน่ะค่ะเหมือนเป็นเจ้าของกระทู้เลยอ่ะ
  • แต่รุปแม่ง หน้าตาแม่งลาววววววจิงหว่ะ

หน้าเหมือนเดกแว็นพึ่งหัดขี้มอไซค์อะ

55555555

หน้าลาวเสือกอยากทำตัวแนวอีกกกกกกกกกก

อย่าเกิดเปนคนเลยเว้ยกุว่า
  • CommentAuthort_j_pits CommentTime1 วันก่อน
    หูย...น้าผีตนนี้สำเนียงคุ้นๆน่ะค่ะเหมือนเป็นเจ้าของกระทู้เลยอ่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คิดเหมือนผมเลยอะ ดูแล้วน้องยาคนนี้เกรียนแท้เลย
    แชมป์ตะกร้อด้วย ชงเอง ตบเอง 555+
  • yakuzaawaa...........you are jerk !!!

You just pretend to be ghost to blame PeeMangDa. I knew it

You are so Dumbass fool. you just comment to yourself to make you look good. Bitch !!!

Oh!!!!! your face is look like a Bitch jerk 55555555555555555555555555555555555555