ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mark'sBj+Fah'sBam 2Femaleแบ่งให้ผู้สนใจครับ
  • แบ่งขายให้ผู้สนใจครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3023.JPG 71K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Pedigree.png 162K
  • ลูกหมาเกิด18/9/2555 ครับทั้งหมด 5 ตัว ผู้1 เมีย4 ผมทำใบPedของABCไว้ให้ครับ
    35000 บาท ผมขอสำหรับคนที่มั่นใจว่านอกจากมีความพร้อมในการดูแล และพร้อมในราคานี้ก่อนนะครับ
    รายได้จากลูกหมา10000 บาทผมขออนุญาติตรงนี้เลยแม้เป็นเงินไม่มากขอมอบให้กับ Team Youngterk ในแบบอย่างที่ดีในการเลี้ยงPitbullและในกิจกรรมของภาพรวม ใช้ทำอะไรก็ได้นะครับ กิน เที่ยว หรือเป็นทุนฝึกหมาแล้วแต่เลย ไม่มีผูกมัด แบ่งกับ กลุ่มสยามอารยะในงานด้านสัตว์เลี้ยง ซึ่งเป็นกลุ่มที่ผมรู้จักและเห็นความเอาจริงเอาจังทีการรวมกลุ่มทุกสัปดาห์เหมือนกับที่D1หรือตามกลุ่มจังหวัดต่างๆ ทั้ง2กลุ่มนี้ไม่ว่าขายได้ราคาไหนผมขอสมทบทุนแน่นอน เบอร์โทรผม 081-9406528 ฟ้า ครับ
  • ตัวแรกน้ำหนักชั่งเมื่อวาน 1.6 Kg
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3067.JPG 126K
    IMG_3071.JPG 98K
    IMG_3073.JPG 215K
    IMG_3086.JPG 122K
  • อีกตัวน้ำหนักชั่งเมื่อวาน 1.9 Kg
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3068.JPG 64K
    IMG_3080.JPG 100K
    IMG_3108.JPG 52K
    IMG_3110.JPG 129K
  • อีก3ตัวได้บ้านแล้ว
    image
    ตัวผู้หนึ่งเดียวกลับไปอยู่กับเฮียใหญ่เฮียย้ง R3 (2.7Kg)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3054.JPG 88K
  • เจ๋งจัด .. :063:
  • image
    ตัวนี้ไปเชียงใหม่ครับ(2Kg)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3119.JPG 129K
  • ตัวนี้ก็ลูกBjนะครับ ตัวเล็กสุด
    image
    (1.5Kg)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3060.JPG 83K
  • ทุกตัวแข็งแรงสมบูรณ์ดี ซุกซน เล่นแรง สุขภาพจิตดี ตามปกติ มาดูตัวจริงได้แถวๆ The Nine พระราม9 ครับ
    ขอบคุณพี่ใหญ่ของวงการหมาแดงทั้งH.Yaiและพี่Mark และเพื่อนๆของผมทุกคนด้วยครับ
  • แหม๊ะ..ไอ่เผือกตัวน้อย นี่ เอาใจ ผมไป เลย .. :006:
  • แวะมาเชียร์ หากตัวไหนโตมาแล้วออกมาทรงเตี้ยล่ำ เอามาทำไลน์บรีด บีเจ กับเดอะกรามเทพได้ครับ :-D
  • ส่วนเงินที่เสนอมาก็ขอบคุณแทนน้องๆยังเดิร์กครับ วันเสาร์นี้จะประชุมกันว่าจะเอาไปทำอะไร อาจจะเอาเป็นทุนไว้สำหรับเดินทางไปแข่งเชียงใหม่ หรือทำอะไรก็แล้วแต่น้องๆเขาจะเห็นสมควรก็แล้วกันครับ
  • ตัวเมีย2ตัวล่าง มันเป็นโซลิด กับ ไอ้ข่าวผ่อง ผมเก็บไว้พี่มาร์ค ,คุณLike ยังไม่ได้ขายซักตัว
  • อ่อ คับ...ดูท่าทางแล้วคงจะไม่พอ น่ะคับ.. :)
  • นักลากตัวน้อย น่ารัก :-@
  • สำเร็จแล้วนะคับพี่ฟ้า ได้... จนได้ อิอิอิ งามๆๆ :063: :063:
  • บรีดนี้วางแผนนานมาก สมใจแล้วว :039:

• ใครอยากได้สายเลือดบีเจ ก็อยากให้พิจารณานะครับ ตอนนี้บีเจ อยู่ในช่วงปลายของชีวิตแล้ว คงมีลูกออกมาได้อีกไม่กี่คอก และการมีลูกตอนอายุเยอะๆ ก็อาจจะยากกว่าด้วย
  • ยินดีด้วยครับคุณ fahtah สายเลือดเยี่ยมทั้งพ่อและแม่ ได้ลูกสมใจตามที่รอคอย ขอให้หมดไว้นะครับ :)
  • ตัวขาวได้ใจมาก น่ารักสุดๆครับ ผมว่านี่แหละที่เด็ด :-D
  • ไอ้ตัวขาวเอาไว้ใส่กับ บารอน สร้างสายใหม่ขึ้นมาเลย คิดเล่นๆแต่ก็เข้าท่านะ ฮ่าๆๆ
  • ครับพี่ๆ และเพื่อนกิต รอมานาน อยากลองว่าลูกBjมันจะเป็นยังไงเหมือนกัน
  • ลูกbj+สายแม่เลือดดีมากๆใครพร้อมจัดเลยของผมมีแค่หลานยังสวยลูกไม่ต้องพูดถึงimageimageimage
    ได้ชุดนี้ต่อสายสะบาย :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6310.JPG 79K
    IMG_7647.JPG 111K
    IMG_6456.JPG 57K
  • ปัญหาที่น่าหนักใจของวงการพิตบูลในบ้านเราก็คือขาดแคลนแม่พันธ์ครับ คนส่วนมากจะเน้นตัวพ่อเป็นหลัก แต่น้อยคนที่จะเน้นตัวแม่ ดังนั้นใครที่อยากประสบความสำเร็จ อยากให้พิจารณาตัวแม่ให้เยอะๆ แม่หมาดี โอกาสให้ลูกดีกว่า พ่อสวยแต่แม่ห่วยครับ ที่ผมเลือกเดอะกรามมาเลี้ยงเพราะชอบใจแม่หมาครับ แม่หมาตัวนี้โครงสร้างใช้ได้เลยครับ กระโหลกดี เส้นหลังดี ขาหลังดี สายเลือดใช้ได้ ใครที่มองหาแม่พันธ์อยากให้พิจารณาลูกหมาชุดนี้ครับ โตมาเหมือนพ่อหรือแม่ก็ไม่เสียหายครับ
  • เห็นด้วยยังแรงเลย คับ พี่ มาค...คนปัจจุบันแม่ม เน้น แต่ พ่อ หมา แม่หมา ไม่ค่อยได้ ขอนิดนึง 5555+ :) :)
  • สายเลือดดี :063:
  • ก่อนซื้อลูกหมา ขอดูแม่หมาก่อนเลยครับ นี่เป็นวิธีที่ง่ายที่สุดในการเลือกซื้อลูกหมา และได้ผลมากที่สุดด้วยครับ
    เพราะแม่หมากับลูกหมามันจะต้องอยู่ด้วยกัน ส่วนพ่อหมาคนส่วนมากจะเลือกตัวที่ดังและสวยอยู่แล้ว หากเห็นสภาพแม่หมาแล้วไม่โดน เดินหนีได้เลย โอกาสที่ลูกหมาจะสวยเหมือนพ่อมีแค่ไม่เกิน 10% ครับ

ขอย้ำเลยนะครับ ถ้าแม่หมาไม่สวย อย่าเสี่ยงซื้อเด็ดขาด เพราะโอกาสที่ลูกหมาจะสวยมันยากกกกกกกกกกกกกกกก

ด้วยความปราถนาดี :-D
  • แปลนสำเร็จจนได้ยินดีด้วยรอดูพัฒนาการลูกBJชุดนี้ครับ
  • ครับทุกคน เมื่อก่อนแม่หมาตัวนี้ขี้กลัว ฉี่แตก เพราะไม้่คุ้นเคยกับการที่ต้องปรับตัวกับการเข้าหาคนแปลกหน้าเลย สายเลือดชาติตระกูลและความสวยของมันแทบเป็นหมัน ไม่มีประโยชน์อะไรเลย เล่นกับใครแทบไม่ได้ อายหมาตัวละไม่กี่พันบาทไปเลย ปัจุบันผมอยู่กับเพื่อนเกือบสิบคน มันสามารถเล่นได้กับทุกคน(ที่ไม่กลัวมัน) แม่หมาตัวนี้ สายเลือดดีที่สุดตัวนึงเลยตั้งแต่ได้เลี้ยงพิตบูลมา สวยจริงครับ และก็เป็นแค่หมาธรรมดาดาดๆด้วย ที่ผมต้องให้เวลากับมัน บอกให้ทุกคนที่สนใจรู้นะครับ ใครที่คาดหวังกับหมาสูงๆต้องสร้างเอาเองอยู่แล้ว ผมกล้ารับรองแค่บางเรื่องเท่านั้นเองครับ บรีดนี้ขอเป็นทางเลือกของคนหาแม่พันธุ์ หรือหมากิจกรรมซักตัวแล้วกันครับ