ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุดรธานี - เครื่องบดโครงไก่
  • :-)) image
    ไฟล์แนบ
    290154รู้แพ้ฯ.jpg 213K
  • 22 ต.ค.54 ปีผ่านมา จัดที่หนองประจักษ์ ใครไปร่วมงานปีนั่นก็คงทราบนะครับ ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    1เราud.pit.JPG 116K
  • ดึกๆๆมาต่อกันที่ท้ายทุ่ง ฝั่ง รร.เจริญศรีพาเลซ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    2มิติง54คืน.JPG 119K
  • พระเอกในงานปีผ่านมาครับ 22 ต.ค.54image
    ไฟล์แนบ
    1นางแบบพิทอุดร.jpg 170K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1ปธ.เอ้ 22ต.ค.jpg 213K
  • ขอเรียนเชิญสมาชิกใหม่ๆๆทุกท่านมารู้จักกันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    UD.PITBULL CLUB ยินดีต้อนรับ.jpg 191K
  • ส่วนนี้กลุ่มพิทบูล เวียงจันทร์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    2ร้านอาหาร.jpg 124K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    1เย็นๆๆ.jpg 115K
  • ขอบคุณครับพี่ที่แนะนำ ผมก็อยากจะรู้จักกับพวกพี่ๆ ที่เลี้ยงพิทบลูอยู่อุดรครับ แล้วงานมิตติ้งวันไหนเหรอครับ แล้วต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ
  • วันเสาร์ที่ 3 พ.ย.55 สถานที่บริเวณ โรงแรม "อินทารา" ซอยหนองเหล็กซอย 3 ครับ ไม่มีใครเป็นเจ้าภาพพวกเราชาวพิทบูลอุดรทุกคนเป็นเจ้าภาพครับ เริ่มทะยอยๆๆเข้ากันแต่ห้าโมงเย็นครับ หากนำสุนัขไปด้วยก็ดีครับแต่ต้องเตรียมอุปกรณ์เซฟหมาด้วยเช่น ปลอกคอ โซ่ล่าม สายจูง แนะนำว่า ทุกท่านต้องรับผิดชอบและควบคุมสุนัขของตัวเองให้ดีนะครับ อย่าให้เกิดอุบัติเหตุสุนัขหลุดหยอกกันนะครับ งานนี้เตรียมไม้งัดปากไว้แล้วสองอัน สวยงามมาก วันงานเด๋วเอาไปโชว์ด้วยครับ
    -ส่วนอาหารเครื่องดื่ม ขนมขบเคี้ยว ใครมีไรเท่าที่พอหาได้ก็ติดไม้ติดมือไปครับ ส่วนท่านที่หาไม่ได้จริงๆก็เชิญเข้าไปในงานได้ครับ พอมีให้พวกเราแก้ดับร้อน ผ่อนกระหาย ครับ "มิตรภาพของพวกเราต่างหยิบยื่นให้กันและกันครับ"image
    ไฟล์แนบ
    do2200.jpg 80K
  • ขอบคุณครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ
  • อาทูล ท่านยุทธ น้องอาร์ม

ช่วยกันสุ่มไฟอีกหน่อยครับบบบบ คนจะได้เยอะๆๆๆ บรรยากาศจะได้คึกครื้น อุ่นเครื่องก่อนลุย D1 กู้เมืองคืน!!!

นัท
  • ท่านสมาชิก

สมาชิกท่านใดสนใจเข้าร่วมงาน "Metting udon @ Intara" หาข้อมูลได้จาก กระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก&สนามแข่งระดับประเทศ!!!" ได้เลยครับ

นัท
  • เครื่องบดโครงไก่ยังคงให้เพื่อนๆใช้บริการฟรีอยู่นะครับ