ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแลกสายเลือดครับ
  • ผมมีเลดโนด1ตัวยากแลกกับสายกัดครับ
  • ลงรูปไม่ได้ครับไฟร์มันใหญ่เกินไปเอาใว้วันหลังจะลงให้ดูครับถ้าสนใจทิ้งเบอร์ใว้ครับ มีรูปในมือถือส่งให้ดูได้
  • จะเอาไปกัดกับใครครับ คิดดีๆก่อนเลี้ยงเอาให้แน่ใจว่าเป็นสายกัดจริงๆสายกัดไม่ได้มีสายเดียวนะครับคิดให้ดีๆ ทำไม่ถึงอยากเลี้ยง แล้วเพราะอะไรถึงต้องแลกหมา มีเงินซื้อเลยครับ สงสารเรสโนต จากคนรักสายกัด ไม่ได้ว่าแต่ให้คิดดีๆ
  • กดlikeให้คุณ phanu

:063:
  • ยังดีไม่เอาไปแลกไข่ กาละมัง =D>