ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Hot Breeding Of The year Mikeland VS West Coast Gottiline Cominng soon
  • Hot Breeding Of The year
    Mikeland VS West Coast Gottiline

ผลงานล่าสุดของไอ้วุ่นวือ กับนังโซดา นับวันถอยหลังกันแล้ว
    คู่นี้เป็นการเจอกันของสายเลือด Mikeland100% VS West Coast Gottiline
    สายเลือดที่ไม่มีการเจือปนของสายอื่น ใครที่ชอบสายไมค์แลนด์เน้นๆ หรือ ก็อตติไลน์ล้วนๆ
    ผมไม่อยากให้พลาดชุดนี้คับ พ่อแม่ของทั้งสองฝั่ง นำเข้ามาทั้งคู่
    พ่อหมา คงไม่ต้องแนะนำอะไรเพราะรู้จักกันแล้ว แม่หมาเป็นพี่น้องคอกเดียวกับ
    โตโต้(มาสค็อตงานพัทยาปีล่าสุด) ของพี่ลิ๊ง และโดบี้ ของพี่ก็อฟบีบี นับถอยหลังอีกไม่กี่วันแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00260-20120821-0957.jpg 120K
  • ผลงานคอกล่าสุดของวุ่นวือ คัดมาแต่แดงๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    319472.JPG 78K
    319473.JPG 78K
    319786.JPG 70K
    319787.JPG 55K
  • :o040: สวยมากเลยครับบบบบบบบ
  • Can you guve puppy sale infor? I interest >:-) this breeding!!! My e mail is sizzle7909@hanmail.net!! Thanks bro!!
  • พี่ ครับ ถ้าเลือดชิดกัน มันไม่มีผลต่อ สุขภาพลูกหมาหรอ ครับ
  • นี่ไม่ใช่เลือดชิดครับ แค่สายเลือดมันไกล้เคียงกันครับ
  • มาเอาใจช่วยอีกแรงนะครับว่าน ^__^
  • ผมรอดูอสูรน้อยชุดนี้อยู่นะครับคุณว่านถ้ามีอัาแดงน้อยออกมาต้องสู่ขอมาเป็น.....ซะแล้ว
  • หนาทั้งคู่ มันส์แน่ๆ
  • หนาตันตึ๊บ ทั้งพ่อ และแม่เลย
  • ขอบคุณคร๊าบ พี่ๆทุกท่าน ได้ตัวเมียเจ็บๆคอกนี้ซักตัว ร่ายแปลนบรีดได้ยาวเลย
  • :063: :063: :063:
  • คู่นี้มีเจ็บๆให้เห็นแน่ๆ :063:
    image
    ดูแดงๆแล้ว มาดูบลูๆบ้าง
    ไฟล์แนบ
    100_5109.JPG 58K
  • โอ๊ย พี่เหน่ง บากใจมากกกกก
    เอาแดงๆมายืมเลี้ยงซักสองสามปีดิพี่55555
  • มีราคา ประมาณ ในใจไหมครับ เด็กๆ ชุดนี้ จะได้เตรียม Budget ทัน
  • คอนเฟิร์มจากป๋าลิ๊งว่า ติดล้านเปอร์เซนต์
  • อีกไม่กี่วันแล้ววววววว
  • น่ารักน่าเลี้ยงครับ
  • สุดยอดเลยครับขอทราบราคาหน่อยครับ. Sukuya_pim@hotmail.com :021: