ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากขอคำแนะนำ ถ้าจะพาไป D1
  • ถ้าหมาผมมันดุ แต่ดุเฉพาะกับหมาด้วยกัน ไม่ดุกับคนนะครับ กลัวมันจะกัดหมาคนอื่นเค้า จะพาไปออกกำลังกายที่ D1 ได้รึป่าวครับ ผมควรต้องทำยังไงครับ หมาอายุ 9 เดือนครับ

ขอบคุณครับ
  • พาไปเลยครับ ที่นั่นพี่อู้ดจะเอาหมาอีกตัวมากัดเค้าจนเค้าเลิกกัด555 ล้อเล่นครับ เอาไปได้เลยครับ เค้ามีพี่เลี้ยงครับ พาออกกำลังกายเป็นตัวๆไปครับ โทรหาถามเวลาก่อนจะดีกว่าครับ จะได้ไม่ตรงตอนปล่อยหมาหรือมีกิจกรรมครับ D1 เอาอยู่ครับ :063:
  • ขอบคุณครับ
  • วันนี้เพิ่งพาหมาผมไปฝากไว้ที่ D1 ครับพอดีต้องไปทำงานต่างจังหวัด 3 วันดูสถานที่แล้วได้คุยกับพี่อ้อยแล้วโอเคมากครับ.........
  • เอาไปเลยครับ ไม่ต้องลังเลครับ ที่นั่นเค้า Professional ครับ
  • :002: อยากไป
  • บ่ายสามวันนี้ใครว่างเจอกันครับ
  • มาได้ทุกวันครับ สุนัขดุไม่มีปัญหาทางครูฝึกของเราเอาอยู่ครับ แต่ถ้าอยากมาเจอเพื่อนๆและพี่มาร์ค ก็มาเจอกันได้วันเสาร์ครับ
  • ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ ไปเช้าเย็นกลับแล้วเล่นอะไรได้บ้าง อยากรู้ครับ
  • มั่นใจว่าค่าบริการถูกกว่าค่าน้ำมัน
    จาก..ปลวกแดง-มา D1 แน่นอนครับ อิอิ :-D

มีโอกาส คงได้เจอกันที่D1 บ้างนะครับ :m01:
  • อ้อ เบอร์โทร D1

0861774998 เบอร์พี่อู๊ดครับ
  • ขอบคุณพี่สู้ ที่อยากไปเพราะอยากรองเอาไปลากน้ำหนักดูครับ แถวนี้ไม่มีรางไห้รอง