ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเตือน ด้วยความปราถนาดี
  • สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
    พอดีเพิ่งซื้อ พิตบลูมาเลี้ยง ศึกษาจากเว็ปนี้มาระยะนึงแล้วครับ
    ก่อนซื้อ พิตบูล ก็โทรไปปรึกษาพี่ มาร์ค พี่ก็ให้การแนะนำดีมากครับ
    ยังไง ยังไง ก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ครับ
  • อย่าว่าแต่จะหามหมามาเพิ่มเลยป๋ามาร์คตัวเดียวยังไม่กล้าซื้อมาเลี้ยงเลยครับเดินดูที่ตลาดมีคนเอามาขายถามราคาแต่ละตัวหลักหมื่นครับไม่กล้าจับเลยครับแต่ที่มีเลี้ยงอยู่2ตัวทุกวันเนี๊ยะเหมือนสวรรค์ประทานมาน้องชายที่เป็นตำรวจปราบปรามพิเศษเอามาฝากไว้ทำไปทำมามันไม่กลับมาเหลียวแลเลยผมก้อเลยมีพิทบูลเลี้ยงสมใจเลย นี่ก้อเป็นอีกตัวอย่างหนึ่งของคนที่ไม่มีความรับผิดชอบ นับว่าไอ้2ตัวมันโชคดีที่มาอยู่กับผมเราแต่งงานมา4ปีแล้วยังไม่มีลูก แต่เราคุยกันแล้วว่าจะเลี้ยงพิทบูลดีกว่ามีลูก ภรรยาอยู่ที่บางชันดูแลบูลลี่ ส่วนผมมาทำงานที่ชลบุรีเอาพิทบูลมาเลี้ยงด้วยกินนอนอยู่ด้วยกัน อาทิตย์หนึ่งกลับบ้านครั้งหนึ่งพิทบูล2ตัวเจอกันเล่นกันอย่างมีความสุขบ้านเราก้อมีสุข เพราะเรามีพิทบูล....มีบ้านผมหลังเดียวขโมยไม่กล้าขึ้น