ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใบเพ็ต ต้องทำอย่างไรค่ะ
  • ที่บ้านมี เรดโน๊ตอยู่สองตัว ผู้1 เมีย 1 อยากจะทำใบเพ็ด สายเลือด ให้เรียบร้อยค่ะต้องทำอย่างไรค่ะ ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • รู้สึกว่าจะปิดแล้วนะครับ
  • รายละเอียด มีอยู่ตรงเมนูด้านซ้ายมืออยู่แล้ว อ่านเองได้เลยครับ หลังจากปีใหม่เป็นต้นไป จะไม่รับขึ้นทะเบียนสุนัขที่เป็น no reccord อีกแล้ว จะรับเฉพาะหมาที่มีใบเพดเท่านั้น ใครที่ยังไม่ทำมีโอกาสจนถึงสิ้นปีครับ
  • แล้วสุนัข 2 ปีกว่าจะทำใบเพ็ดได้ไหมคะ แล้วทำอยู่ที่ราคาเท่าไหร่คะ ขอบคุณมากค่ะ
  • Mark ด้านบ่นนี่ใครน้าไม่เคยเห็น หล่อจิงๆ อิอิ :021: