ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ทรอย" ดิอเมริกันพิทบูล
  • ขอบคุณ น้องหนุ่ม ที่ไว้ใจพาเจ้าทรอยมาฝากไว้กับเรา

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1102.jpg 176K
  • อีกซะรูป

image
    ไฟล์แนบ
    P1000849.jpg 177K
  • หนุ่มน้อยอนาคตไกล โครงสร้างดีมากค่ะ
  • น้องหมาต้องกี่เดือนอะคับถึงจะเอาไปฝากได้อะคับ
  • เช้าๆอากาศดีๆ แดดอ่อนๆ ขอหนึ่งช็อดกับ "ทรอย" ดิ อเมริกันพิทบูล
    ลูกชายของไอริส สังกัด ตั้วเรดโซน แต่ตอนนี้ไปอยู่พัทลุงแล้วครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0804.jpg 149K
  • ตอนนี้ ทรอย อายุราวๆ 7 เดือน โครงสร้างสวยงาม กระดูกใหญ่
    หน้าตายังคงความเป็นพิทบูลในสไตล์ของตั้วเรดโซน ตัวนี้น่าจะ
    ไปได้อีกเยอะ
  • อยู่ที่ด๊อกฟันพาร์คไม่ได้อยู่เฉพาะในกรง กิจกรรมต่างๆ เราจัดให้ลูกค้าเต็ม

เช้าๆจัดอาบแดดยามเช้ารับพลังและวิตามิน ช่วงบ่ายก็ให้หัดให้วิ่งบนสายพาน

กลับบ้านไปจะได้วิ่งเป็น

image

ไฟล์แนบ
    IMG_0806.jpg 105K
  • คลิปการวิ่งของ "ทรอย" ครั้งนี้เป็นครั้งที่สองที่พาขึ้นเครื่องวิ่ง

• วิ่งเสร็จก็พามาพักเหนื่อยซะหน่อยก่อนทำิกิจกรรมอย่างอื่นต่อ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0821.1.jpg 200K
  • พอได้หายเหนื่อยแล้วก็จัดหัดให้ลากต่อ

ก่อนเก็บเพื่อรอกินอาหาร

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0830.jpg 145K
  • จิ๊ดจ๊าดตามแบบฉบับหมาแดงของตั้วเรดโซน

image

ไฟล์แนบ
    IMG_0813.jpg 214K
  • แอบเข้าไปถ่ายมาเมื่อวาน ไม่ได้เจอตั้งนานโตเป็นหนุ่มซะละ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    troy1.jpg 275K
    troy4.jpg 296K
    troy3.jpg 290K
    troy2.jpg 287K
  • หล่อเท่ห์จริงๆ
    Under ไปครึ่งstopครับ หุๆ :*
  • แหะๆ แบบว่าคอมเสียยังไม่ได้ยกไปซ่อมคับ เลยใช้notebookแฟนปรับแสงเอา แสงสีเพี้ยนตามหน้าจอไปหมดเลย
  • ขอบคุณ พี่มุ กับ คุณตั้วมากคับสำหรับรูปสวยๆ ^:)^
    และต้องขอขอบคุณทีมงาน dogfunpark ที่ดูแลและช่วยฝึกสอนกิจกรรมใหม่ๆให้เจ้าทรอยเป็นอย่างดี กลับบ้านไปรอบนี้จะได้มีกิจกรรมใหม่ๆทำอีกเยอะ :-D
  • คิดถึงมากเลย กลับมาไวๆนะ คนทางนี้รออยู่ พี่ทรอย
  • :* image
    ไฟล์แนบ
    111111111.jpg 270K