ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความยินดีกอล์ฟ THE REDDRAGON
  • ยินดีด้วยนะครับ น่ารักมากครับ
  • ยินดีด้วยครับ
  • พี่ X เอาบ้างสิพี่ อย่าช้านะ เดี๋ยวไม่ทันใช้
  • ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยนะครับ สุขภาพแข็งแรงนะครับ
  • ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกความคิดเห็น จากใจจริงๆครับมีพิทมีเพื่อนจริงๆขอโทษที่มาตอบช้าครับผมเนื่องจากอยู่แต่โรงพยาบาลตั้งแต่วันที่20 พอดีลูกชายต้องเข้าห้องอบต่อยังไม่ค่อยแข็งแรงสักเท่าไร ช่วงนี้วิ่งวุ่นเลยครับ ต้องขับรถไปๆมาๆให้อาหารหมาแล้วก็กลับไปดูลูกเมียอีกคนมีครอบครัวนี่มันยังนี้นี่เอง55 วันนี้กลับมาซักเสื้อผ้าที่บ้านเลยเข้ามาดูที่บอร์ดสักหน่อยไม่ได่เล่นมาหลายวันแล้วเหมือนขาดอะไรไปเลย บอร์ดนี้เหมือนยาเสพติดจริงๆ555
  • ยินดีด้วยครับพี่กอล์ฟ ขอให้น้องแข็งแรงสุขภาพดีออกจากห้องอบกลับบ้านได้ไวๆครับ
  • ยินดีด้วยกับสมาชิกใหม่ครับพี่กอล์ฟ