ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

TW BULLY CLUB"จำหน่ายลูกสุนัข 'TUGGBOAT X HAM
  • สำหรับท่านที่สนใจ
    แม่สุนัข HAM เป็นลูก lil 50 x big shot
    พ่อสุนัข TUGGBOAT เป็นลูก JAMMER X BOOGER
    ลูกสุนัขเกิด 1 เมษา 52
    ติดต่อ 081-721-3794
    E-mail pitbull_t2009@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    es-ken_ads[1].jpg 94K
    Picture 182.jpg 77K
    20090125182342_TUGG_UNDERSTAND.jpg 48K
  • อัพเดตลูกสุนัข 39 DAY
    อยู่ถนน เสรีไทย กทม.
    สนใจโทรนัดชมลูกสุนัขได้นะคับ
    ราคาเดี๋ยวค่อยคุยกันถ้าชอบจริง
    ตัวแรกเพศผู้ m1
    ไฟล์แนบ
    m1-02.jpg 75K
    m1-08.jpg 60K
    m1-06.jpg 70K
  • M2
    สำหรับคนชอบไซส์เล็ก
    ไฟล์แนบ
    m2-03.jpg 86K
  • M3
    แนะนำสำหรับคนชอบแบบกามๆ ไม่ใช่ กรามๆคับ
    ตาโต แก้มป่อง
    ไฟล์แนบ
    m3-02.jpg 45K
    m3-06.jpg 62K
    m3-10.jpg 72K
  • M4
    สำหรับเพื่อนๆชอบกระดูกใหญ่ ตัวนี้กระดูกดีแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    m4-02.jpg 61K
    m4-01.jpg 77K
  • มาชมตัวเมียกันบ้างนะครับ
    F1
    เลือกสุนัขไม่เหมือนเลือกแฟนนะคับ เลือกแฟนต้องบางๆ แขนเล็กๆ
    แต่เจ้านี้สวนกระแสสักนิด
    ออกแนวบิ๊กมาม่า หน้าหักๆ กรามโตๆ บั้นท้ายดินระเบิด
    แต่ที่เหมือนกันคือความขาวคับ
    อย่าซีเรียจนะคับ เอาแบบฮาๆกันบ้างเดี๋ยวเพื่อนๆจะเครียด
    ไฟล์แนบ
    F1-04.jpg 78K
    F1-02.jpg 76K
    F1-01.jpg 60K
  • F2
    สาวสวยตัวที่สองออกแนวหวานๆ ใสๆ
    น่ารัก แต่แอบโหดนิดๆ สีอินเทรน
    ไฟล์แนบ
    F2-01.jpg 71K
    F2-02.jpg 71K
  • F3
    สาวซ่าแสนซน กว่าจะถ่ายได้
    สรุปตัวนี้ได้รูปเดียว เพราะความซน
    เพื่อนท่านใดชอบสุนัขแนว เฮฮา บ้าพลังแนะนำน้องF3 เลยคับ
    ออกจากกรงได้วิ่ง ไม่คิดชีวิต
    ไฟล์แนบ
    F3-01.jpg 71K
  • :m001:ชอบมาก m.4 แต่ว่าคงไม่ตำกว่าหมื่นแน่ราคาแต่อยากได้มากดูมาหลายคลอกแล้ว
    ไม่ถูกใจ เท่าคลอกนี้เลย สุดยอด :m001:.........อยากได้ ขอราคาด่วนครับ
    ขอโทษนะครับ ขอ ซัก 5.000 ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ก็ขออภัยครับ
  • F4
    ตัวนี้เรียบร้อยสุดๆนิ่งจิงๆ สีสวย
    ออกแนวคุณหนู นิดๆ
    สนใจชมตัวเป็นๆได้ทุกวันนะครับ
    แต่รบกวนโทรนัดก่อนสักหน่อยจะขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง
    ไม่ชื้อไม่ว่า แค่แวะเข้ามาชมพวกน้องก็ดีใจแล้วคับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ
    รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งนี้นะคับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5470&page=1#Item_19
    มีรูปพวกหนูตอนเล็กๆด้วยนะ ลองเข้าไปชมนะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3635.jpg 73K
    IMG_3641.jpg 74K
  • M4 ราคาเท่าไรคับ

สนใจมากๆ อยู่อพาทเม้นเลี้ยงได้ป่าว
  • ส่งรูปให้ดูหน่อยคับ จะได้คุยเรื่องราคากัน

kittidet_pom@hotmail.com
  • ทำไหม ไม่บอกราคาเลยครับ

เพื่อคนที่เขาไม่ค่อยมีเงินมากขนาดนั้น จะได้ไม่เสียเวลาโทรถาม

แต่ M1 กับ F1 โครตโดนเลย ถ้าราคาไม่แรง โดนแน่
  • อย่อพาทเม้นแนะนำว่าอย่าเลี้ยงห้องบรรลัยแน่นอน
  • 30000 อ่ะนะจ้า ไม่มีตังอย่าดีก่าเรา
  • F1 กะ M1 โดนมากๆแต่ ผม งบ น้อย เอา หน่าจะ พยาม งิงิ เดะแวะไปดูคับ
  • อยากได้ f1 คับขอราคาด้วยนะคับ
    แล้วอยู่ที่ไหนคับ
    ส่งมาที่ isharp99@hotmail.com
  • คับผมเดี๋ยวผมส่งรูปให้ดูนะคับ คุณ isharp99

ผมอยู่ หมู่บ้านสหกรณ์เคหะสถาน 4 คับผม แถวๆเดอะมอล์บางกะปิอ่าคับ
  • ขอบคุณมากคับ
    ผมคงสู้ราคาไม่ไหว
    แต่ยอมรับนะคับว่าสวยมากๆอยากได้มาอยู่เป็นคู่กับเจ้าตัวที่บ้าน
  • สวยมากครับ...! นี่เป็นรูปล่าสุดของ BIGSHOT ซึ่งเป็มแม่ของ HAM เพิ่งได้รับรางวัลที่ 1 POCKET CLASS ของสมาคม ABKC มาหมาด ๆ ....สำหรับท่านที่สนใจลูก TUGGBOAT คุณภาพดี ๆ ติดต่อไปได้เลยครับ...GREAT JOB ! ! !
    ไฟล์แนบ
    AWARD_PATTAYA.jpg 26K
    BIGSHOT5_1-ST_SHOW.jpg 57K
    EPK.jpg 47K
  • หาแดกกะหมา
  • m1 m4 f1 ราคาเท่าไรครับ worrawat.b@orixauto.co.th