ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ It's time for FREAKZILLA ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
  • PITBULL POWER ...STYLE

เอกลักษณ์โดดเด่น สไตล์เฉพาะตัว เยี่ยมๆๆๆๆ ครับ
  • พี่แจ๊คจัดไปเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ต้า
    ขอบคุณมากครับคุณ koy_o
    ขอบคุณมากครับพี่ปอ
    ขอบคุณมากครับคุณ BB_
    ขอบคุณมากครับพี่เอ๋
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น
    ขอบคุณมากครับคุณ power_pit

Freakzilla
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6759.JPG 280K
    IMG_6721ok1.JPG 267K
    IMG_6724ok2.JPG 268K
  • คุณคิงมีโปรแกรมนำเข้าแม่พันธุ์ตัวเด็ดๆเข้ามาผสมกับเจ้าฟรีคป่าวคับ รอชมนะครับ :013:
  • พี่ที่อยู่บางละมุงเค้าตกหลุมข้างทางยังหาทางกลับมาไม่เจออะครับพี่คิง :032:
  • แจ่มจริง :063:
  • อีกไม่เกินอึดใจครับคุณ Tecate อย่ารอชมอย่างเดียวครับ ได้ครอบครองด้วยจะมันยิ่งกว่า :-D
    ขอบคุณมากครับพี่โต
    วันนี้ก็ตกครับเดอะต้น ฝากบอกด้วยครับวันนี้ก็รอพี่เขาอยู่คนเดียวอะ :o034:

image
    ไฟล์แนบ
    kC4oqWd.jpg 277K
  • ขอดูรูปเต็มๆหน่อยคับ [-O<
  • งามอีกแล้วช่วงนี้เล่นหมาไม่ได้เล่นนกไปก่อน5555
  • ชื่นชอบที่พิทบูลพาวเวอร์มีแนวทางชัดเจนดีครับ
  • ขอบคุณมากครับที่ติดตามกัน อุบไว้ก่อนครับคุณ boy_zaa
    ขอบคุณมากครับพี่เอก
    ขอบคุณมากครับ RedWing
  • ต้องอย่างนี้สิ ดังแน่ๆ สุดยอดครับ ชอบกาละแมถ้าหัวโตกว่านี้แชมป์โลกไม่ไกลเกินแน่ เอาคนชอบผอมๆแห้งๆตบะแตกเลย
  • ขอบคุณมากครับคุณ phanu

• มีมันแน่ครับชุดนี้คุณภาพเยี่ยมจริงๆปีศาสแดงๆจะออกมาให้ชมอีกแล้วครับท่าน =D>
  • เปิดจองแล้วยังคับ ขอราคาด้วยคับ banery_@hotmail.com
  • พี่bigbank ครับ โทรไปสอบถามตามเบอร์นี้เลยครับ 086-4903823 คิง
  • ถ้ามีชาวมาเลย์โทรไป ชื่อเค ฝากด้วยนะครับ เพื่อนพี่เอง
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์คจะดูแลอย่างดีเลยครับ