ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แถวพระสมุทรเจดีย์มีf1ขายแล้วนะ
  • ร้านอยู่ซอยวัดแคตรงข้ามโลตัส
  • สิ้นเดือนนี้ไปซื้อ
  • ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนครับ
  • พี่มาร์คผมอยู่แถวนั้นเมื่อก่อนต้องไปซื้อไกลไม่พระประแดงก็ประชาอุทิศผมก็เลยให้เบอร์คุณนกไป
    ร้านคงโทรไปคุยแถวพระสมุทรมีคนเลี้ยงเยอะแต่หาอาหารดีๆให้สุดที่รักขอพวกเรากินยากผมจูงหมา
    ไปวิ่งเขาถามว่าเอาอะไรให้หมากินขนถึงสวยจังผมตอบแบบไม่อายว่าf1เขาถามว่าซื้อที่ไหนแถวบ้าน
    เราไม่มีขายผมก็นึกว่ามันหายากมากจริงๆคนมันรักหมาอ่ะนะต้องให้มันได้กินอาหารที่ดีๆกินแล้วมันก็ดีจริงๆอ่ะพี่
    และถูกกว่ายี่ห้ออื่นอีกไม่สนับสนุนf1แล้วจะให้สนับสนุนใครคับพี่ =D>
  • วันไหนเจอหน้าอย่าลืมทวงรางวัล 55