ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศหาเจ้าของหมาค่ะ
  • วันที่ 23 ตุลาคม 2555 มีสุนัขหลงมาที่หน้าบ้านตัวนึงถามคนแถวบ้านก็ไม่รู้จัก และไม่รู้ว่ามาจากไหนค่ะ แต่จากที่ดูรูปและลองเปรียบเทียบรูปในเว็บแล้วน่าจะเป็นพันธ์พิทบูลค่ะ บ้านอยู่แถวบริเวณแยกพุทธมณฑลสาย 4 ค่ะ สุนัขใครหายติดต่อมาได้นะคะ สงสารเค้าค่ะ
  • รูปเค้าค่ะ
    ไฟล์แนบ
    pitbul.jpg 190K
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbul.jpg 190K
  • น่ารักครับ มีปลอกคอด้วย น่าสงสารจัง เจ้าของรีบตามหาหน่อยนะครับ
  • ขอให้เจอเจ้าของไว้ๆนะลูก
  • เค้าดูรู้เรื่องทุกอย่างเลยค่ะ ดูฉลาดมาก ตอนนี้พ่อกับแม่ของแฟนให้ข้าวมันกิน ตอนนี้เรียกเค้าว่าเจ้าหลงค่ะ
  • เจอเจ้าของเค้าแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลย ขอบคุณค่ะ
  • ดีใจกับเจ้า หลงด้วยครับ
  • โชคดีของเขาที่ได้มาเจอคุณ Kitiya0531 เลยได้กลับไปพบเจ้าของ แล้วอย่าหลงมาอีกน๊า
  • ประกาศหาเป็น 10 เว็บเลยค่ะ ต้องถือว่าโชคดีของน้องเค้าด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ ^^