ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบูลลี่-บ้านๆขอย้ำ..บ้านๆจริงๆนะ
  • วอดก้าอยากมีเพื่อนไหมเอ่ย?...
  • อารายยังไงหว่า :-D :-D
  • หน่วยก้านเป็นไงบ้าง...อ้วนตั๊กเลยมะ 555...ฉายา "ปะฉะดะ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน" แผนกชนแหลกไม่หลบใครทั้งนั้น 555+++พลังเหลือเพือ
  • หวานไม่ได้ตัดค่ะ สงสาร ที่บ้านเลี้ยงไว้ไม่ตัดสักตัวขนาดไม่ตัดก็หน้าดุแล้วถ้าตัด55ไม่มีใครกล้าเข้าบ้านแน่ๆๆพี่อ๊อด
  • @พี่อ๊อดลูกหมาชุดนี้แจ๋วครับผมว่าโตมาไม่หนีพ่อแน่เลย(ดูกันยาวๆ)
    @Ao_vodga แจ๋วมากครับ =D> B-)
  • หวัดดีคับทุกท่านอยากเห็นรูปปัจจุบันเด็กๆหน่อยอะคับ...
    ...อ้น..เจ้าmixcerมีลูกเเล้วนะกับไอ้ice....ว่างๆเดี๋ยวลงรูปให้ดูนะ
  • image หวัดดีค๊าบบบลูกพี่อิอิ พี่ใหญ่ขอมาเลยจัดให้ นน.แรกชั่งตอนนี้อยู่ที่ 18.5 กก ค๊าบลูกเพ่ ;;)
    ไฟล์แนบ
    ttt.jpg 52K
  • imageขอหน๋มกินหน่อยจิimageขอแค่นี้ก็ไม่ให้ อิอิ :p
    ไฟล์แนบ
    ka2.jpg 28K
    ก้า.jpg 26K
  • imageวันพอแค่นี้ก่อนนะมาวววว :032:
    ไฟล์แนบ
    644574_3241928385574_1175505334_n.jpg 61K
  • โตเร็วอะ..
  • มันโตเองอะ กินอาหารวันละสองเวลาเองนะ มื้อละไม่ถึงสองกำมือได้ แต่ชอบกินขนมมาาก ไอครีมนี่น้ำลายไหลย้อยเลยเริ่มีกล้ามแล้วด้วย แน่นปึ๊กเลยพี่
  • ตอนนี้กำลังเป็นกระจงเลยของเวลาเก็บตัวสัหน่อยเดี๋ยวมาโชว์นะ B-)
  • พี่ว่าเเค่นี้ก็สวยยอดเเล้ว....
  • imageimageimage
    ล่าสุดเลยจร้า ตอนนี้ 19.5 แล้วนะ อิอิ ฝากพี่ใหญ่ติด้วย
    ไฟล์แนบ
    Vodka 01.jpg 59K
    Vodka 02.jpg 72K
    Vodka 04.jpg 70K
  • ไม่น่าเชื่อว่ามันจะเจ๋งกว่าที่คิดไว้เยอะนะเนี้ย!...สวยคับ..ฟันธง :067:
  • image
    มันเปลี่ยนไปมากจริงด้วยพี่ ไปรื้อดูรูปเก่าๆ เปลี่ยนจริงๆด้วย เน๊อะ :O :O
    ไฟล์แนบ
    Vodka 05.jpg 88K
  • พี่ว่ามันอยู่ที่การเลี้ยงมากกว่า.....ต่อให้เราซื้อหมาสวยมาเเต่เลี้ยงเเบบขังอย่างเดียว
    โตมาหน้าสวยจริงเเต่หุ่นอาจจะขี้เหล่ก็ได้จริงปะ....อิอิ
    8->
  • ถูกต้องเลยลูกเพ่...เพราะไม่ขังไงทุกวันนี้เรียกชื่อยังไม่ยอมมาเลยเหอๆ ...พ่อแม่หมาไม่เท่าไหร่อยู่ที่เราเลี้ยงจริงๆ ฟันธง .. =D>
  • พี่อ๊อดดูว่ามันอ้วนมะ แต่คนแถวนี้ว่ามันอ้วนกันทั้งนั้นเลย
  • อธิบายเรื่องไซด์ให้ฟังบ้างดิ เรื่อง XL XXL อยากรู้อะ กำลังหาเพิ่มเติมอะ
  • xl คือ ใหญ่...กว่า วอดก้า
    xxl คือ โครตใหญ่ กว่าวอดก้า เกือบ 2 เท่าของวอดก้า
    เช่นตัวในรูป xl ปู่ไอ้ไอซ์image
    ไฟล์แนบ
    20051217223421_lil50_2.jpg 95K
  • ส่วนxxl image
    ไฟล์แนบ
    p18614541555.jpg 36K
  • หย่ายยยยมาก :O
  • ยังไม่นอนอีกเหรอจ๊ะ...ดึกเเล้วนะ.. I-)
  • อยากได้อีกตัวเปล่า!.....อิอิ \:D/
  • ฝากตัวเมีย 10 เดือน บ้านๆ สักตัวคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    2012-10-18 17.43.45.jpg 280K
  • สวยคับ... =D>
  • ทำไมตัวโตจัง กีวี่ตัวเล็กอ่ะพี่อ๊อด เด๋วไว้เอารูปมาลง
  • จัดไป..คับจะรอดูคับ :*
  • =D> เลิศๆ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/31962/บลูลี่ที่บ้านๆ....เปลี่ยนไปไหม#Item_8 แวะติดตามการเติบโตของ วอดก้า ได้ นะจ๊ะ ทำไว้นานแล้ว
  • เยี่ยม... =D>
  • แงๆๆเอารูปลงไงค่ะ หวานเข้าเวบทางโทรสับ
  • โทรศัพท์น่าจะไม่ได้นะคับ....ต้องpc อย่างเดียว...อิอิ. :-))
  • imageimage

พึ่งถ่ายมาเมื่อคืนค่ะพี่อ๊อด
    ไฟล์แนบ
    kivi1.jpg 33K
    kivi2.jpg 22K
  • อาหารว่างของเจ้าตัวน้อยเหรอคับ..ถ้าท่าทางจะอร่อยน่าดู.....
    ....ปล..สวยคับ..อัดอาหารอีกนิดนะคับเเละก็อย่าลืมถ่ายพยาธิเดือนละครั้งด้วยนะคับ..
    หูไม่ตัดก็เท่ไปอีกเเบบอะ...อิอิ
    =D>
  • น่าตามันน่ารักดีอะ ไม่เหมือนวอดก้า หน้ามันกวงรมณ์
  • พี่อ๊อด น้องกีวี่ size mini หราค่ะ น้อง 5 เดือนแล้วพอๆกับเก้าอี้ที่ใช้นั่งซักนิดเดียวเองค่ะ
  • ถูกต้องคร๊าบบบบบๆๆๆๆๆ...เเม่มันเตี้ยมากๆ
  • image อิอิ แวะมาสร้างสีสันค๊าบบบผ๋ม :-D
    วอดก้า อยากเล่น Fb อ่า
    ไฟล์แนบ
    Kaa.jpg 34K
  • พี่ว่า วอดก้ามันหาตัวF...ไม่เจอเเน่ๆ...อิอิ :-))
  • ก็นึกว่าอาหารว่างเจ้าวอดก้า อิอิ
  • 555+ ม่ายใช่...อาหารว่างวอดก้าคือ หัวพวกขวดปั้มหัวสเปรย์พ่น อะไรต่างๆที่เป็นของที่ใช้ของวอดก้าจะทำลายซะหมดเลย ตั้งแต่มาอยู่ด้วยไม่เคยกัดรองเท้าแต่ขวดสเปรย์ไม่เหลือสักขวด :012:
  • ล่าสุดวันนี้ปล้ำกะวอดก้าเล่นซะหงายท้องเลย...คนนะไม่ใช่หมา 555++ :032:
  • หวัดดีคับสาวน้อย......ทั้ง 2...ลอยกระทงเอาหมาไปลอยด้วยเปล่า....อิอิ :-D
  • หวัดดีคับน้องๆที่น่ารักทุกท่าน....พี่อ๊อดเอง..เปลี่ยนชื่อใหม่คับผม...
    ........สบายกันดีอยู่หรือเปล่า!โชว์รูปเด็กๆหน่อยคับท่าน...อิอิ :-D