ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาวหน้าโหด 5 เดือน ขาย
  • เพศเมีย 5 เดีอนขายครับ รายละเอียดโทรสอบถามครับ สำหรับผู้ทีสนใจจริงๆ 0806090106 ชลบุรี พร้อมส่งทั่วประเทศ
    ไฟล์แนบ
    SAM_5851.JPG 197K
    SAM_5852.JPG 198K
    SAM_5850.JPG 179K
    SAM_5855.JPG 180K
  • ลืมแทรกภาพครับ อิอิ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_5851.JPG 197K
    SAM_5850.JPG 179K
    SAM_5852.JPG 198K
    SAM_5855.JPG 180K
  • สายเลือดเป็นไงบ้าง มีใบเพดมั๊ย
  • ลูกใครครับ...สวยดีครับ
  • งามแท้หลาว พี่เบียร์จะจัดไปเสริมทัพอีกหรอครับ
  • สนใจครับผมขอราคาด้วย 0846052400 เกียรติ
  • หน้าตาดุดันครับ ท้ายโด่งไปนิด โดยรวมสวยครับ ลูกใครอ่ะ
  • สง่าแท้
  • โครงสร้างสไตล์นักกีฬาโดยแท้ =D>
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำติชม ส่วนราคาขอเปิดที่ 2,5000 บาทครับ
  • ดูหุ่นน่าจะเกินห้าเดือนเนอะ แต่หน้าสวยครับ ตรูดโด่งไปหน่อย อิอิ ขอรายละเอียดหน่อยครับ ราคาและสายเลือดพ่อแม่ด้วยครับ
  • ตูดจริงๆแล้วไม่โด่งขนาดนี้ครับ เป็นที่มุมกล้องมากกว่า พอดีมันบิดตูดออกมามากกว่าขาหน้าพอดีครับ :-D
  • สายเลือดพ่อแม่ล่ะครับ
  • 2,500ราคานี้พิมพ์ผิดป่าวครับถูกเกิน หรือตั้งใจจะพิมพ์25,000 ราคานี้แรงไปเยอะนะ เป็นได้ถ้าพ่อแม่สายหมานอกทั้งคู่
  • เรื่องราคาจะถูกจะแพงมันก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละบุคล ตัวอย่าง บลูลี่สายเลือดดีๆราคา 4-5หมืนบาท ถ้าคนไม่ชอบบลูลี่ก็ว่าแพงครับ แต่ถ้าคนที่ชอบก็ว่าถูกแสนถูก อยู่ที่ความชอบของและบุคลครับ แนวใครแนวมัน

ถ้าใครไม่ชอบก็ผ่านได้เลยครับ หัวข้อข้างบนผมก็บอกไว้แล้วว่า สำหรับผู้ที่สนใจเท่านั้น ไม่ได้ไปบังคับให้ใครซื้อครับ ขอบคุณทุกคำติชมครับ
  • สายเลือดพ่อแม่ไม่มี ตัวหมาเองก็ไม่มีใบ ผ่านดีกว่า ถ้าคิดจะขายไม่เลี้ยงแล้วมาคำนึงถึงค่าเลี้ยงดูด้วยคงขายยากครับ
  • แปลกเหมือนกันครับ มีบางคนตินู้นตินี่ โทรมาบอกว่าหมาไม่ดี แต่อยากได้ไปเป็นเพื่อนหมาตัวผู่ที่บ้าน ไม่ได้คิดจะผสมขาย ขอลดราคาหน่อยได้รึป่าวจะขับรถไปดู พอผมบอกว่าลดไม่ได้ก็มาทำเป็นปากหมาใส่

ลูกผู้ชายไม่ต้องพูดกันมากครับ ไม่ชอบก็ผ่าน อย่ามาทำให้อารมเสียดีกว่า
  • ส่วนเรื่องใบผมทำแน่นอนครับ แต่คงรอให้หมาโตก่อน จะได้ถ่ายรูปครั้งเดียวจบ ไม่ต้องมาเปลี่ยนรูปตอนโตครับ ส่วนใครที่จะเอาไปเลี้ยงตอก็คงให้เอาไปทำเองครับ จะได้ไม่ต้องมาโอนเปลี่ยนชื่อเจ้าของอีกทีหลัง

จบครับ แล้วจะไม่กลับมาตอบกระทู้นี้อีก ใครสนใจโทรมาคุยเองดีกว่า
  • ไม่ทราบว่าพูดถึงผมหรือเปล่า ถ้าใช่ขอบอกว่า ไม่ได้สนใจที่จะเอาหมามามึงมาปั้มขาย หมาผมเพิ่งดัดหูวันนี้เอง ไม่เคยคิดจะปั้มหมาขายแบบใครที่ไม่มีสมองนะครับ แค่บอกให้คุณรู้ว่า ..คุณคิดเอง..เออ..เอง..นะโว้ย.....
  • ตัวเมียสวยๆแบบนี้ สวยระดับนางสาวไทยครับตัวนี้ :-D
  • ผมว่าน่ะ คนเขาจะขาย จะตั้งราคาเท่าไรก็ได้ตามใจท่าน ส่วนคนซื้อถ้าชอบ แต่ไม่มีงบ ก็ลองต่อดู ถ้าไม่ได้ก็ผ่าน จะไปบ่นเขาทำไมล่ะครับ อันนี้ไม่ได้เข้าข้างใครน่ะครับ มันเป็นธรรมดาของการซื้อขายครับ จะไม่เสียอารมห์
  • @neek999 ผมชื่นชมคุณครับ ลูกผู้ชายดีสั้นๆได้ใจความไม่ชอบก็ผ่านไป ไม่ต้องมากระแนะกระแหนกันมาก

ส่วนเรื่องราคาผมว่าไม่แพงครับสำหรับคนที่ชอบ ดีกว่าพวกที่เอามาเร่ขายถูกๆที่กลัวจะขายไม่ออก รับรองว่าราคานี้คนซื้อไปไม่เอาไปทิ้งกว้างแน่นอนครับ

เรื่องความสวยของหมาตัวนี้ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ผมว่าสวยกว่าหมาสายเลือดดีๆบางตัวซะอีก (ตัวผู้ยังอายเลยครับ อิอิ) เยี่ยม
  • 1เดือนผ่านไปพร้อมกับการรีดไขมัน และสร้างกล้ามเนื้อ มาดูกับครับ ส่วนเรื่องราคาไม่ต้องพูดถึงแล้วครับ ไปไกลแล้ว วันนี้ 7 เดือน น้ำหนักที่ชั้งได้ 27 กิโลimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_6038.JPG 222K
    SAM_6039.JPG 222K
    SAM_6034.JPG 291K
    SAM_6041.JPG 291K
    SAM_6040.JPG 299K
    SAM_6036.JPG 298K