ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่ Energy Dog Supplement
  • ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับป๋า
  • เนื่องจากของล๊อตใหม่ที่เพิ่งส่งมา มีการเปลี่ยนแพกเกจในบางรุ่น
    แต่ว่าผมมี เวทเกนเนอร์ และ มัสเซิ้สบิ้วเดอร์รุ่นเก่าเหลืออยู่ดังนี้

1. เวทเกนเนอร์ 6 ถัง ราคาปกติขาย 1,950 บาท
    2. มัสเซิ้ล บิ้วเดอร์ 5 ถัง ราคาปกติขาย 2,250 บาท

ทั้งสองรายการ ลดพิเศษ 50 % ใครโทรมาก่อนและโอนเงินมาก่อน ก็ได้สิทธิก่อนครับ
    โทรหาคุณนก 086 784 5333

ธนาคารกสิกรไทย หมายเลขบัญชี 718 2345 932

ขอบคุณครับ
  • รุ่นเก่าจะมีผลอะไรมั้ยครับอา แต่ยังไงก็ได้โทรแล้วจองแล้วรอโอนเงิน ฮ่าๆ
  • มันแค่เปลี่ยนกระป๋องครับ แต่ข้างในเหมือนเดิมทุกประการ

พอดีมีคนสั่งไปแล้วเขาโทรมาบ่นว่ากระป๋องไม่เห็นเหมือนในโฆษณา
    แล้วขอเปลี่ยน เลยจำเป็นต้องรีบขายออก ขี้เกียจอธิบายครับ
  • ฉลองน้ำลด และถือเป็นการส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ เผื่อคนที่ไม่ได้ไปเที่ยวไหนจะได้มีเวลาฟิตหมา

สั่งรวมกันตั้งแต่ 3 รายการ จะสินค้าตัวเดียว 3 กระปุก หรือหลายอย่างรวมกันก็ได้ ครบ 3 อย่าง ลดเพิ่ม 15% และแถมเสื้อฟรีอีกหนึ่งตัวครับ

เริ่มวันนี้จนถึงสิ้นปี หมดเขต 31 ธค 54 แต่ช่วงใกล้ๆปลายปีพนักงานหยุด ใครสั่งช่วงนั้นอาจจะได้รับของหลังปีใหม่เลยนะครับ
  • 555+ พี่มาร์คมาลดอะไรตอนนี้นี่ผมพึงจะซื้อไป :m15: แถมวันนี้จัด Weight Gainer 50% ไปอีกกระปุกเนี่ยimage :001: 555+
    ไฟล์แนบ
    100_2221.jpg 176K
    100_2221.jpg 248K
    100_2221.jpg 91K
  • ขอโทษจริงๆครับท่าน เดี๋ยวคราวหน้าชดเชยให้ :-D

พอดีลูกค้าดูจากโฆษณา เห็นกระปุกไม่เหมือนกันก็โวย เลยขอระบายแพกเกจรุ่นเก่าออก จะได้จบๆครับ
  • รับทราบครับ ส่วนตัวผม ขำๆครับพี่ ไม่มีปัญหาอยู่แว้วววว :033:
  • :o045: ซื้ออีกแล้ว superkim :o015:
  • ได้ของละนะครับอา ชุดที่อาบอกว่าเหมาะกับลูกสุนัข ไว้เดี๋ยวจะอัพรูปให้ดูการเปลี่ยนแปลงน่ะครับผม
  • จะรอชมการเปลี่ยนแปลงนะครับ
  • อาครับรบกวนทีครับผม Future Star นี่กินผสมกับอาหารได้มั้ยครับ ถ้าเพียวๆเค้าไม่ยอมกิน
  • ได้ครับ
  • ขอบคุณครับผม
  • ชุด ที่มีweight gainner+future star +muscle เหมาะจะให้ลูกสุนัขตั้งแต่อายุเท่าไรขึ้นไปครับ
  • ไอ้ที่ลด50%หมดรึยังคับอยากอุดหนุน
  • ตั้งแต่ สองเดือนเป็นต้นไปครับ ชุด 50% หมดแล้วครับ
  • เกี่ยวกับ bully max ในเวบหัวข้อเปรียบเทียบก่อนและหลังการใช้
    วีธีการสร้างกล้ามเนื้อแบบง่ายๆ ตรงข้อ2 พาสุนัขออกกำลังกาย และควร *เลิก* กิจกรรมที่มีแรงต้าน เช่นการลากน้ำหนัก ....
    หมายความว่าให้วิ่งลู่ก็พอ หรือว่าเขียนผิดจาก เลือก เป็น เลิก ครับ

• ถ้านำสุนัขไปตัดหูแล้ว จะมีอาหารเสริมตัวไหนที่ส่งผลกระทบต่อลูกสุนัขในช่วงที่เป็นแผลรึป่าวคับ เช่นมีส่วนผสมของไข่ทำให้แผลหายช้า รึว่าจะช่วยบำรุงให้แผลหายเร็วขึ้น
  • เลือกครับ

อาหารเสริมน่าจะทำให้แผลหายเร็วมากกว่าครับ
  • ขอบคุณครับ รอให้ลูกหมาโตกว่านี้หน่อยแล้วผมจะรีบไปอุดหนุนคับ ตอนนี้อัดf1ม่วงอยู่คับ
  • ผมว่าน่าจะจะเสริมตั้งแต่เล็กๆนะครับแค่อาหารอย่างเดียวไม่น่าจะพอลองและเปรียบเทียบดูได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04636.jpg 144K
  • หมาผมยังแค่45วันเองคับ จะเร็วไปรึป่าวคับ
  • ให้ไวเลยครับท่าน ทีผมเคยทำมันมากว่าลูกหมาชุดเดียวเยอะครับ
  • weight gainner+future star +muscle<<<ใช้3ตัวนี้เลยรึป่าวคับท่านlamphun ผมจะได้รีบจัดสักชุด<br />แล้วชุดที่ว่านี่ราคาเท่าไรคับท่านมาเฟีย
  • จัดเลยครับคุณ xinal อย่างที่อามาร์ค บอกครับเซ็ทแรกนี่เหมาะกับลูกสุนัขที่สุด
  • เชียกันยังงี้คงต้องจัดไปสักชุดแล้วละ
  • WG =1,950
    FS = 1,450
    MB = 2,250

รวม 5,650 ลด 15% เหลือ 4,800 หมดเขตสิ้นเดือนครับ
  • ใกล้ปีใหม่แล้วป๋า ลดพิเศษให้เป็นของขวัญปีใหม่ผมหน่อยสิคับ^^
  • ตอนนี้ก็ลดพิเศษแถมเสื้อให้อยู่แล้วครับ สิ้นเดือนหมดเขคแล้วครับ ของจะหมดแล้วครับ
  • ><อย่าเพิ่งหมดน้า ขอจองไว้ชุดนึงเดี๊ยวตอนเย็นไปโอนตังให้ค๊าบ <br />อยากได้กล้ามๆตันๆแต่ไม่ชอบอ้วนๆอะคับ ไม่เอาเวทเกนเนอร์ได้รึป่าวคับ
  • ส่งรายการที่สั่งกับที่อยู่ทางอีเมลแทนได้ไม๊คับ พอดีมือถือมันเสียจอมันดับอะคับ
  • ได้ครับ
  • ส่งsmsให้แล้วนะคับโอนให้แล้วด้วยคับ จัดชุดที่พี่มาคบอกเลย+emsเดี๋ยวขอไปหาเก้าอี้มานั่งแคะขี้มูกรอรับของละกัน #:-s :o067:
  • ป๋าลองเสนอมาซักชุดดิ สำหรับไอ้วุ่นวือของผม
  • ไม่รู้จะแนะนำอะไรแล้วท่าน อาหารเสริมแต่ละตัวมันก็มีหน้าที่แตกต่างกันไป ขาดตรงไหนก็เสริมตรงนั้นง่ายที่สุดครับท่าน หลักๆก็เสริมโปรตีนให้บึกให้หนา เร่งการเจริญเติบโต เสริมไขมันก็เพิ่มน้ำหนักตัวเพิ่มพลังงานสร้างความกระปรี้กระเป่า เสริมวิตามินก็ช่วยระบบสืบพันธ์ ระบบประสาท ผิวหนังขน ระบบภูมิต้านทาน อาหารเสริมพิเศษก็จะทำหน้าที่เฉพาะ เช่นอิกไนท์ มันเป็นอาหารเสริมเพื่อบำรงกำลัง ช่วยปรับร่างกายให้ทนทานต่อความร้อนได้มากขึ้น ป้องกันอาการฮีตสโต๊ค ช่วยให้ออกกำลังกายได้นานขึ้น สร้างความสดชื่นได้ยาวนานขึ้น

หมาท่านมีปัญหาตรงไหนก็เลือกใช้ตามสะดวกเลยครับ :-D
  • ผมใช้ชุดลูกสุนัข3อย่าง มันเล่นไม่หยุดเลยคับป๋า ทำงัยดีคับป๋า มันจะพังกรงแล้วคับ
  • ของมันแรงจริงๆคับ
  • รบกวนถามพี่มาร์คหน่อยครับว่าระหว่าง mbกับ bullymax ต่างกันยังไง พอดีเจ้าตัวแสบผมตอนนี้7สัปดาห์แล้ว กะว่าจะเริ่มให้ตอน 8 สัปดาห์ ยังไงรบกวนพี่มาร์คช่วยแนะนำทีนะครับ
    ตอนนี้ผมให้กินเอ็กตรีมบลูลี่เพียวๆวันละ3มื้อ มื้อละ3ช้อนโต๊ะพูนๆ ให้มาอาทิตย์กว่าแล้ว(เห็นได้ชัดถึงความเปลี่ยนแปลง) หรือพี่มาร์คมีคำแนะนำอย่างไรเพิ่มเติมก็ขอน้อมรับและขอบคุณมาณ.ที่นี้ด้วยครับ
  • มันทำหน้าที่คล้ายๆกันครับ ถ้าใช้เอกซ์ตรีมอยู่แล้วก็อยากให้ใช้บูลลี่แมกซ์น่าจะเหมาะกว่า
  • ขอเอาเมล์ลูกค้าที่ชื่นชมอาหารมาโชว์หน่อยนะครับ :-D

image
    image
    image

To: pitbullzone@hotmail.com
    Subject: คุณกอล์ฟจากพัทยา
    Date: Sat, 10 Dec 2011 10:59:38 +0700

เคยโทรไปคุยด้วยนะคะอยู่พัทยาค่ะเลี้ยงสุนัข 6 ตัว ค่ะ มี ชิสุห์ 4 ตัวค่ะ คาวาเลีย คิงส์ ชาร์สแปเนียล 1 ตัว ปั๊ก 1 ตัว พอดีซื้อสินค้าจากร้านสนูปด็อก นี่กินเป็นกระสอบที่ 2 แล้วค่ะ หมาชอบกิน extreme bully มาก ๆเลยค่ะ ยี่ห้ออื่นไม่กินเลยค่ะ ตอนแรกเห็นรูปพรีเซนเตอร์หน้าถุงแล้วกลัว ๆ อ่ะค่ะ เพราะดูน่ากลัว แหมก็เราเลี้ยงหมาแนวน่ารักอ่ะนะคะ เพื่อนเลี้ยงลาบาร์ดอร์ยังกลัวเลย บอกกินไม่ได้หรอก เค้าทำมาให้พิตบลูกิน คือสอบถามเพื่อน ๆ ที่เลี้ยงหมาก็จะบอกแบบนี้กันหมดนะคะ คือเค้าไม่เข้าใจอ่ะค่ะว่า หมาก็กินได้หมดทุกพันธ์นะคะ ดิฉันก็เลยรับอาสา โทรไปที่บริษัทโทรไปก็ผู้หญิงรับค่ะ ก็ถามไปตรง ๆ เลยค่ะ ว่าอาหารของคุณเนี่ยทำมาเพื่อพิทบลูใช่ไหมคะ สุนัขพันธุ์อื่น ๆ กินไม่ได้หรือค่ะ พนักงานก็บอกว่า ทานได้ค่ะ เค้าก็อธิบายให้ฟัง ดิฉันก็เลยไปซื้อมาให้ลูก ๆ กิน ก็ชอบกันมากที่สุดค่ะ ไม่แคร์ค่ะว่าหมาจะอ้วนอะไรเงี้ย อ้วนก็ดีสิคะหมากินได้ดีกว่าหมากินไม่ได้ค่ะ อยากให้ลูก ๆ กินกันเก่ง ๆ ค่ะ พอได้ยี่ห้อนี้มาลูก ๆ ทานกันเก่งก็ติดใจเลยค่ะ และก็ถ่ายกันดีด้วยค่ะ คือ ใครว่าสุนัขพันธุ์เล็กไม่ใช้พลังงานเยอะแต่ดิฉันว่าสุนับพันธุ์เล็กนี่แหละค่ะตัวซนเลยค่ะวิ่งกันไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยค่ะ คืออาหารยี่ห้อนี้ดีหมดทุกอย่างเลยค่ะ ก็เลยไปแนะนำเพื่อน ๆ ให้ซื้อทานกันค่ะ ดิฉันต้องไปนั่งอธิบายค่ะว่าสุนัขพันธุ์อื่นก็กินได้ค่ะตอนนี้เพื่อน ๆ ก็เริ่มสั่งมาลองกันบ้างแล้วค่ะ แต่พรีเซนเตอร์อาจจะดูดุไปหน่อย ดิฉันจะใช้ต่อไปเรื่อย ๆ เพราะไม่เคยกลัวหมาอ้วนค่ะ กลัวหมาไม่ทานอาหารมากกว่าค่ะ

-----------------------------------------------------

ขอบคุณมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2123[1].JPG 58K
    IMG_2126[1].JPG 49K
    IMG_2128[1].JPG 59K
  • 55มันคึกตั้งแต่เด็กเอ็กๆๆๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับ ตอนนี้อายุ 3 เดือน กินเก่งมาก(extreme bully) จนคนทักว่ามันอ้วนแล้ว จะกินตัวไหนมั้งดีครับ bully max ลูกหมากินได้มั้ยครับ หรือต้องกิน future star. แทน พอดีให้ที่ร้านสั่งให้ครับ แล้วเขาโทรมาบอกว่า bully max ลูกสุนัขกินไม่ได้ครับ ต้องหมาโต ตอนแรกจะซื้อพวก bully way ให้กินแต่สนใจ ของพี่มากกว่า : ) รบกวนหน่อยนะครับ
  • ใช้บูลลี่แมกรับรองไม่ผิดหวัง สองเดือนก็จัดได้แล้ว แน่นปั๊กหนาปึ๊ก
  • ตอนนี้ ยังสั่ง ได้อยู่มั้ยครับ
  • ตัว Muscle Builder นอกจากเสริมสร้างกล้ามเนื้อแล้ว น้ำหนักจะเพิ่มด้วยมั้ยคับ คือว่าหมาผมเป็นข้อสะโพกเสื่อมคับหมอให้ออกกำลังกายเพื่อสร้างกล้ามเนื้อ ก็เลยคิดว่าถ้าได้อาหารเสริมมาช่วยก็น่าจะดี หรือพี่มีตัวไหนจะแนะนำเพิ่มมั้ยคับ ขอบคุณคับ
  • หรือถ้าน้ำหนักเพิ่ม ส่วนที่เพิ่มมันเป็นน้ำหนักของกล้ามเนื้อหรือป่าวคับ ถ้าเป็นน้ำหนักของกล้ามเนื้อจะมีปัญหาที่สะโพกรับน้ำหนักมาขึ้นมั้ยคับ