ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายน้องหมาแดงๆสาย JAMJAM-BJ หน่อยครับ
  • ขออนุญาติขายหมาแดงแนวสปอร์ตๆ แนวกิจกรรมน่ะครับ น้องหมาเกิดเมื่อวันที่5/9/55 ผู้ 6 เมีย 3 น้องหมาแข็งแรงทุกตัว ถ่ายพยาธิไป2ครั้งครับ ต้องขอออกตัวก่อนน่ะครับถ่ายรูปไม่เก่ง น้องหมาถ่ายรูปยากมากทุกตัวเลยครับ เลยได้มาเท่าที่เห็นน่ะครับ ใครสนใจอยากมองทุกมุมของตัวไหนบอกได้น่ะครับเดี๋ยวจะถ่ายให้ดูใหม่ครับ ตอนนี้น้องหมามีน้ำหนักตั้งแต่3.7-4.5 kg. น้องทุกตัวกินกันอย่างกับปล้นเลยครับ 555 เริ่มที่พ่อน้องหมาเลยแล้วกันน่ะครับ
    image
    image
    image
    เพดพ่อหาครับhttp://pitbullzone.com/pedigree/pid/1011/riddick
    แ่ม่หมาต่อเลยนะครับ
    image
    image
    image
    เพดแม่หมาครับhttp://pitbullzone.com/pedigree/pid/1010/dada
    มาที่ตัวแรกเลยแล้วกันน่ะครับ M1 ใหญ่ที่สุดในหมู่พี่น้อง กินเก่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
    image
    image
    นี้M2ครับกินเก่งไม่แพ้กันเลย
    image
    image
    M3กันต่อเลยน่ะครับ ตัวนี้จี๊ดดดมากเลยครับ
    image
    image
    มาดูM4กันบ้างน่ะครับ กำลังมาดีเลยครับตัวนี้
    image
    image
    M5เลยแล้วกันครับ อยากให้มาดูตัวเป็นๆนะครับ
    image
    image
    ตัวนี้M6น้องสุดท้องเลยครับ แต่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ
    image
    image
    มาทางฝั่งหญิงกันมั่งน่ะครับเริ่มที่F1 ไม่หน้าที่จะมีสีขาวมากวนสีแดงเลยนะครับ อิอิิิอิ
    image
    image
    แล้วก็F2ต่อเลยน่ะครับ ก็ไม่หน้าที่จะมีขาวป่นอีกเช่นกันนะครับ
    image
    image
    มาที่ตัวสุดท้ายแล้วน่ะครับF3 ตัวนี้เล็กหน่อยเพราะกินไม่ทันตัวอื่นๆน่ะ แต่ก็ช็อคล้วนๆไม่มีขาวกวนอีกเหมือนกันครับ
    image
    image
    มาดูตอนกินนมแม่บ้างน่ะครับ
    image
    มาดูตอนมีอะไรกันบ้างน่ะครับ
    image
    image
    น้องหมาอยู่ที่เชียงใหม่ จัดส่งได้ทุกที่ที่มีสนามบินครับ แต่อยากให้มาดูด้วยตาก่อนจะตัดสินใจซื้อครับจะได้มานั่งคุยกันด้วยครับ น้องหมาราคา 8,000-10,000 บาทครับ พร้อมทำใบเพด ABC ให้ด้วยครับ Tel. 0848056364 เก่งครับ ขออนุญาติเอยนามถึงชื่อหมาทุกตัวด้วยน่ะครับ ขอบคุณป๋าครับสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ ด้วยความเคารพครับ
    ไฟล์แนบ
    ริดดิกพ่อหมา.jpg 122K
    ริดดิกหน้า.jpg 96K
    ริดดิกข้าง.jpg 81K
    ดาด้า2.jpg 116K
    ดาด้า3.jpg 103K
    ดาด้า5.jpg 111K
    m1.jpg 110K
    m11.jpg 114K
    m2.jpg 111K
    m22.jpg 105K
    m3.jpg 103K
    m33.jpg 102K
    m4.jpg 101K
    m44.jpg 103K
    m5.jpg 104K
    m55.jpg 109K
    m66.jpg 107K
    m666.jpg 108K
    f1.jpg 109K
    f11.jpg 108K
    f2.jpg 105K
    f22.jpg 109K
    f3.jpg 107K
    f33.jpg 108K
    กินนม1.jpg 115K
    ริดดิกผสมดาด้า.jpg 116K
    ริดดิกผสมดาด้า1.jpg 114K
  • งามดีแท้อ้ายเก่ง ^^
  • ขายพร้อมหลักสูตรสเต็ปวันด้วยป่ะครับพี่.... :p
  • แน่นอนครับเบียร์ พร้อมหลักสูตร Step1 ที่ใช้เวลาศึกษาด้วยตัวเองมานานหลายปีเลยน่ะครับ 55555
  • ชุดชิคกี้มิลล์เบาๆ ใช่มาย Keng step1 1500 ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • ใช้แล้วหนุ่มยโส ฮิฮิฮิ
  • F3 ดูมาตั้งแต่ 1 เดือนละชอบๆๆๆๆ แต่ขอเครียร์หมาซื่อบื้อที่บ้านก่อนอ้ายยยยยย \m/
  • คร๊าบบบบบบบบบน้องอุ๋ยหยะ 55555
  • ตัวแม่นี้ทำชุดแรกและคงหยุดก่อนครับ เอาเข้าโปรแกรมStep 1 ก่อน อิอิอิ ตอนี้มัวยุ่งๆกับการทำฟาร์มแพะก่อน เสร็จจากแพะเมื่อไหร่เดินหน้า Step1 เติมสูบล่ะครับ 555
  • สายเลือดดีทั้งพ่อแม่เลยครับพี่เก่ง สวย ๆ
  • อ้ายเก่งน้อ อ้ายเก่ง จุ๊ไค้ได้แหมละ

• สวัสดีครับ อ้ายเก่ง
    ริดดิก เป็นพ่อแล้วหรือนี่ ลูกหมาสวยดีครับ เสียดายมีเจ้านี่อยู่แล้ว imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2417_resize.JPG 47K
    IMG_2421.jpg 94K
  • นี้มันลูกไอ่ทูรัพนี้งามมากเลยครับ งามกว่าพ่อมันอีกน่ะ เสียดายพ่อมันตายแล้วครับ ว่างๆมานั่งคุยกันที่บ้านผมมั่งก็ได้ครับ จะได้จิบเบียร์ดูน้องตัวน้อยๆที่บ้านผมกัน 5555
  • ได้ครับพี่
    เสียใจด้วยครับพี่เก่ง ว่าแต่มันพ่อมันทูรัพ เป็นอะไรหรือครับ
  • เรื่องมันยาววววววววววครับอิอิอิ
  • งั้นต้องไปสืบถึงบ้าน ซะแล้ว
  • ลูกหมาสะอาดดีจังครับ
  • ขอบคุณครับคุณart1
    มาเลยครับ vtf 5555
  • ลูกหมามีโซลิดหลายตัวเลยครับ :">
  • แม่หมาแหลมมากๆ ลูกหมาโตมาจะไหวมั๊ยครับเนี่ย :o051:
  • ทูรัพ น้อยใจเอาหมาใหม่เข้าบ้านแขวนคอตายแม่นก่อ้ายเก่งงงงง 5555+
  • หมาแนวกิจกรรม สูง ใหญ่แหง... :m01:
  • มีโซลิดช๊อคด้วย โชคดีจริงๆ

รอเจออ้ายเก่ง ในสนามลากเด้อ อยากรู้ว่า Step1 ที่สะสมมานานจะผ่านยังเติร์กได้อะป่าว 55
  • หวัดดีครับคุณdiabloผมทำหมากิจกรรมครับ เอาหน้าสั้นมาเดี๋ยวหายใจไม่ทันแล้วจะแย่คร๊าบบบบบ อิอิอิ จริงๆอยากได้หน้ายาวๆกว่านี้อีกจะได้หายใจหายคอได้ทันคร๊าบบบบ55555 ด้วยความความเคารพคร๊าบบบบบ
    ไม่ถึงขนาดนั้นครับน้องอุ๊ย 5555
    ขอบคุณครับป๋า ช่วงนี้คงยังไม่ได้ทำครับป๋า(สะสมStep1ไว้ก่อนอิอิอิ) คงต้องรอทำฟาร์มแพะให้เสร็จก่อนครับแล้วคงจะได้ปล่อยstep1ของจริงครับป๋า55555 ก็บอกว่าStep1น่ะ555555
  • สเต็ปวัน ฟันธง! เร็วๆ หน่อยนะปีหน้าเลิกเล่นแล้ว ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • รีบเลิกไปไหนเด็กยโส เส้นทางยังอีกยาวววววววววววววว 55555
  • อะไรพี่เล็กแค่เจอ"อ้ดม่ครั้งเดียวถึงกับจะเลิกเล่นเลยเหรอ....บอกก็ได้พี่รอบหน้าจะได้ไม่เอาลง 5555
  • มายช่ายๆ หมายถึงว่าขี้เกียจรอแข่งกับสเต็ปวันฟันธง รอ...จนทูรัพสุดยอดหมาลากลานนาไปนอนคุยกับไส้เดือนละ สงสัยริทดิกไปอีกตัวจะเห็นท่านพี่มั้ยหนอ! ฮิ้วๆๆ ปล. ฟาร์มแพะไม่ต้องทำหรอก...ทำฟาร์มเด็กเอาะๆๆ ดีกว่า :-))
  • ถ้าพี่เก่งเปิดฟาร์มเด็กจะขอไปฝึกงานทันที....ฮิ้วววว
  • อ้ายเก่งมีน้องหมาเกิดไม่บอกกันเลยนะ
    อยากได้จังเลย สวยๆๆแหล่มๆๆกันทั้งนั้น
    น่าสนเอามาเลี้ยงบ้านสักตัวm2-m4 :-D
  • น้องหมาทุกตัวนี้แหลม่่่ๆๆเลยสวยทุกตัวเลย
    สุดยอดมากคราฟอ้ายเก่ง
    ต้องมาดูกับตาเองแล้วจะเชื่อว่าสุดยอด

• M1 ตัวจริงงามมักๆ ใหญ่ได้ใจจริงๆครับ
    เดี๋ยวไปรับมาเป็นสมาชิกใหม่ซะเลย
  • ขอรบกวนครับ อยากดูรูป M5, M6 และ F3 ทุกมุม

สนใจอยู่ครับ...ขอบพระคุณครับ
  • ขอบคุณครับน้องโจ้
    คุณaoJVOJ ครับ F3ส่งไปกทม.แล้วครับส่วนรูปเดี๋ยวลงให้ดูใหม่ทุกตัว ใหญ่กว่าเดิมครับ อิอิอิ
  • จัดไปพี่ท่าน...อย่าให้นานเดี๋ยวรมณ์ขึ้นนนน :-D
  • รับรองว่าสูงยาวเข่าดีวัยกำลังกินกำลังนอนตัวโตกันทั้งนั้นคราฟ :-D :063:
  • ครับน้องโจ้จะเข้ามาดูลูกหมาแต่ผมไม่ว่างซักกะที่ หลายรอบแล้วน่ะเนี้ย
    อย่าเพิ่งอารมณ์ขึ้นดิท่านหัวหมู่ทลวง......แต่ยังไม่ได้ฟัน 5555
  • ตอนนี้M1,F3 ได้เจ้าของแล้วน่ะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจแล้วจะลงรูปใหม่เด็กๆให้ดูความยาวววววอีกที่ครับ
  • ขอบคุณพี่เก่งที่ให้สายเลือดดีๆๆมา :063: M6
    ตอนนี้วัยกำลังกิน กำลังนอนเลย :m56: image
    ไฟล์แนบ
    1846.jpg 142K