ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

For sale...iPad[Savage Blood ] x Queen[Bizmarkie Blood]...53 day
  • อัพเดทลูก Ipad - Queen ครับ วัคซีนเข็มแรกแล้ว

ลูกสุนัขตอนนี้ อายุได้ 53 วัน ( 5-11-2012 ) แล้ว ในใจติดต่อ 081-7604190 โต ครับ

ส่วนข้อมูลเกี่ยวกับสายเลือดต่าง ๆ ดูได้ตามกระูทู้เก่ากระทู้นี้เลยนะครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/32577/...ipadsavage-blood-x-queenbizmarkie-blood#Item_30

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• สวยดีคับ พอบอกราคาได้ปะคับ
  • ต้องขอโทษทีครับ ผมลืมลงครับ ราคา 19,000 บาท ทุกตัว ทุกเพศ พร้อม UKC พร้อมส่งทั่วประเทศครับ

ปล. ต่อรองได้นะครับ :-D :-D :-D :-D :-D
  • สวยครับ สายเลือดดี รีบๆหน่อยนะครับ
  • โห พี่โตทำไงเนี่ยเหมือนกันทั้งครอกเลย :063: :063: :063:
  • กระดูกเบ้อเริ่ม :063:
  • ทั้งสวย ทั้งล่ำ แถมกระดูกใหญ่ แต่ละตัว สวยทุกตัวเลย เลือกไม่ถูกจริงๆ ( แต่แอบเชียร์น้อง F1 จ้า ) ..... :o027:
  • F1 นี่มันไอแพดในคราบตัวเมียนี่ครับพี่โต
  • คิดเหมือนผมเลยอ่ะพี่ตั้ม ลูกสุนัขสวยมากครับพี่โต :063:
  • ขอบคุณครับ คุณBaleng88
    ขอบคุณน้องอาทรด้วยนะครับ
    ขอบคุณ มากครับ อาร์ท
    คุณ Awesome ครับขอบคุณนะครับ
    สุ จัดไหมละ เดียส่งไปเป็นเพื่อนไดโว่อีกตัว
    ขอบคุณครับท่านตั้ม ผมก็ว่างั้นแหละ
    ขอบคุณคุณเอกด้วยนะครับ..

• น้ำเลี้ยงดีจริงๆๆชอบ M4 ราคาไม่ต่อหรอกเดี๋ยวพี่โตให้ขึ้นมาแล้วจะยุ่ง.........55555 :063:
  • ขอบคุณพี่กั๊มครับ ลองต่อมาเล้ย..คนกันเองทั้งน้านนนนนน...
  • ยังรัก m4 เหมือนเดิมครับ
  • สวยมากครับพี่...... :063: :021:
  • สวย สวย กระดูกดี หน้าสวย ราคาไม่แรงด้วย :063:
  • จ่ายลูกสวยใกล้เคียงกันทุกตัวเลยพี่ :063:
  • ขอบคุณครับ คุณboontomkaewchan
    ขอบคุณจั๊มด้วยนะครับ
    ขอบคุณคุณเหน่งมาก ๆ ครับ
    ขอบคุณซัน คนบ้านเดียวกันด้วยนะครับ
  • ปิดการขาย F1 นะครับ ขอบคุณพิทบูลโซน...

• F1 ไปแล้ว ผมมาเชียร์ M4 ต่อแล้วกันนะครับพี่ ฮ่าๆๆ หน่วยก้านดีไม่หยอกนะครับพี่ ^_^
  • ลูกหมาแต่ละตัวทั้งสวยและสมบูรณ์ ดูผิวแต่ละตัวนี้ยอมรับเลยครับพี่ :063:
  • เลี้ยงดูลูกหมาได้ดีเยี่ยมเลย.. อยากให้หลายคนที่คิดจะบรีดลูกหมาหรือเป็นบรีดเดอร์อยู่แล้วดูเป็นตัวอย่าง
    ลูกหมาเนื้อตัวสะอาด.. อ้วนท้วนสมบูรณ์แบบสมส่วน ขนมันเงาดูแข็งแรงดี =D> :-bd
  • ครับท่่านตั้ม...M4 เร็ว ๆ ไม่แน่คงไปไกลหน่อย อาจจะได้ใช้บริการท่านตั้ม ครับ

ขอบคุณครับ น้องต๊อป ยังไงผมเฝ้าติดตามรอชมผลงานอยู่นะครับ..

คุณBaleng88 ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะครับ ลูกหมาชุดนี้ ผมไม่ได้เลี้ยงนะครับ คนเลี้ยงเป็นเจ้าของแม่หมา

" เฮียหรั่ง" Super bull kennnel ครับ ผมจะมีส่วนร่วมก็ตรง เจ้า iPad ผมแหละครับที่แกไว้ใจให้ขึ้นกับหมา

แก อีกอย่างแกได้ไหว้วานให้ผมลงขายลูกหมาให้ เพราะแกติดภาระกิจด่วน ผมเลยตกกระไดพลอยโจนไป

ครับ จึงแจ้งมาเพื่อทราบกันครับ ส่วนเรื่องดูแลลูกหมาต้องยกให้แกครับ...

• คุณภาพไม่แพ้ของนอกเลยจริงๆ ดีใจด้วยครับ ราคาคนไทยอีกต่างหาก
  • ขอบคุณครับ ราคาคนไทยแน่นอนครับ ส่วนต่างชาติอีกราคา ครับ
  • เห็นด้วยครับ หมาดีๆ สวยๆ ขายออกนอกต้องโก่งราคาแพงๆ เหมือนที่ฝรั่งมันทำกับเรา :-D
  • ถ้าขายของดีไปแบบถูกๆ อีกหน่อยเขาก็ไม่ต้องซื้อจากเราอีกแล้ว พัฒนาได้เองเลย

ที่สำคัญ อย่าขายตัวเมียสวยๆออกไปเด้ดขาด