ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ในพัทยามีที่ไหนรับตัดหูดีๆมั่งคับ
  • สุนัขของผมอายุ3เดือน20วันครับ อยากรู้ว่าในพัทยา มีร้านไหนรับตัดหูดีๆมั่งครับ
    อายุสุนัขของผมมันโตไปหรือเปล่าครับ สำหรับการตัดหู ขอคำชี้แนะด้วยครับ
  • มาเมืองชลส้ตว์รักษ์เลยครับ แถวๆแยกเฉลิมไทย ชลบุรี
    ส่วนโตไปไหม คงไม่หรอกครับ มันอยู่ที่น้ำาหนักมากกว่า สัก9-10 โลกำลังดีครับ :)

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงนะครับ ดูแล้วน่าจะเป็นตัวแรกเลย
  • image
    ไฟล์แนบ
    552700_379218212156579_58420535_n.jpg 67K
  • อยู่ในซอยเขาน้อยมีครับตัดสวยด้วย
  • เมืองชลส้ตว์รักษ์ ประสบการณ์เยอะกว่าครับไกลหน่อย

พิทบูลตัดที่พัทยาเห็นมาหลายตัวไม่สวยอ่ะไม่โดน

ของเพื่อนตัวนึงบอกตัดสั้นได้มาซะเกือบโดเบอร์แมน

หมอบอกนี่ก็สั้นมากแล้ว ก็ต้องไปซ้ำที่ชลอยู่ดี

ลองดูหมาคนที่ตัดมาแล้วก็แล้วกันพัทยาคนเลี้ยงเยอะ

ชอบแบบไหนก็ถามเอาว่าตัดมาจากไหน(ส่วนใหญ่ตัดเมืองชล)

เจ็บหลายรอบ เสียหลายที หรือจะลองที่พัทยา

ก็เก็บรูปมาฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ

• ใช่คับไปข้างเฉลิมไทยดีกว่า เขาตัดแล้วก้อดามให้ด้วย
    ผมพาลูกน้องไปตัดหูที่พัทยานี้แหละ ตัดเสร็จแล้วหูข้างนึงไม่ตั้ง
    พาหมากลับไปที่ร้านเขาไม่ช่วยไรเลย บอกแต่ว่าเด๋วมันก้อตั้งเองแหละ
    ผมก้อมาปรึกษาหาข้อมูลวิธีดามหูในเว็ป Pitbullzone นี้แหละคับ
    ถ้าเอาชัวข้างเฉลิมไทยเลยคับ...
  • อย่าไปที่ พัทยาเลยครับ ผมโดนมากับตัวเอง
    ตัดไม่เท่าไหร่พอรับได้ แต่ตัดไหมเล่นดึงแผลปริ
    แถมบอกว่าหมาผมดื้อ และบอกเด่วมันก็หาย
    ไปหาเบตาดีนใส่ ไม่มียากิน
    ตัดหูหมอผู้หญิง โอเคครับ
    ส่วนตัดไหมหมอผู้ชาย รับไม่ได้ครับ
    แย่มากครับ ไม่ว่าอาชีพไหนจรรยาบรรณสำคัญมาก
    ดีใจด้วยสำหรับคนที่ตัดแล้ว หูสวยไม่เป็นอะไร
    ไม่ได้มีเจตนากล่าวหา แต่พูดจากประสบการณ์ที่เจอจริงครับ