ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1 ปีที่ผูกพัน
  • เจ้าพิซซ่าอายุครบ 1 ปี แล้วครับ ผมและครอบครัวมีความสุขมาก ที่มีเจ้าพิซซ่ามาเป็นสมาชิกในบ้านของพวกเรา มันเป็น 1 ปี ที่มีเรื่องราวต่าง ๆ มากมายให้พวกเราได้พบได้เจอ ได้เรียนรู้ เหมือนที่เพื่อน ๆ สมาชิกที่เป็นเจ้าของพิทบูลทุกคน ได้รู้และได้สัมผัส ขอให้สมาชิกทุกท่านเลี้ยงพิทบูลกันอย่างมีความสุขนะครับimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5875.JPG 192K
    IMG_5882.JPG 210K
    รูปถ่าย0886.jpg 258K
    รูปถ่าย0898.jpg 178K
    รูปถ่าย0901.jpg 248K
    รูปถ่าย0910.jpg 202K
    รูปถ่าย0914.jpg 266K
  • หน้าตาดูเอาเรื่องมากๆ เขียนขอบตาด้วยและดูขี้อ้อนไม่เบา 55555
  • ชอบครอบครัวนี้ รีบเข้ามากดไลท์ให้ก่อนเลย :m01:

ภาพกระโดดน้ำ พิซซ่า ดูแข็งแรงขาหลังน่าจะดีขึ้นมากเลย ท่ากระโดดสวยงามมาก :o027:
  • ครอบครับสุขสันต์ในวันหยุด... :-D
  • หน้าตาไม่น่าคบครับ ดูที่หูเเละหางตาจะชี้ออกข้างไปทางเดียวกัน

ผมหมายถึงหน้ามันดูดุอะครับ น่ากลัวมาก...

1 ปีที่คบกันมาดีใจด้วยครับ สู้ต่อไป ยังเหลืออีกหลายปี อิอิ..
  • ไม่ตัดหูแถมสี buck skin ด้วย สวยมากครับ :063:
  • ส่วนหนึ่งของครอบครัว..มีความสุขทั้งคนและพิทบลูครับ
  • คนมีความสุข หมาก้อมีความสุข ครับ น่ารักมากมาย
  • กรีดตามาซะคมเซียว
  • ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิก ขาหลังเจ้าพิซซ่าดีขึ้นมากครับ ผมพาออกวิ่งบ้าง เดินเล่นบ้างทุกวัน ขาหลังมันก็เริ่มมีกำลังและทรงตัวได้ดีขึ้น บางครั้งวันหยุดผมกับครอบครัวก็พาเ้จ้าพิซซ่าไปว่ายน้ำเพื่อออกกำลังกาย ตอนนี้มันก็เริ่มซ่าสมชื่อแล้วครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0853.jpg 203K
    รูปถ่าย0859.jpg 182K
    รูปถ่าย0863.jpg 216K
    รูปถ่าย0867.jpg 181K
  • ยินดีกับ พิซซ่า ด้วยครับ :X
  • สระแถวไหนครับเนี่ย ดูดีมากๆ :)
  • แถวธัญญะคลอง 1 ครับ :)
  • แต่ถ้าสระส่วนตัว ฮ่า ฮ่า ฮ่า (รูปบน) แถวสนามเป้าครับ :-D
  • เยี่ยมเลยครับ คนหัวใจพิต