ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้งแบบหมา ๆ ตามภาษาสุโขทัย
  • วันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. 55 นี้สนใจกันป่าวครับ จะเอาสวนหลวง ร.9 ดีหรือ อุทยานประวัติศาสตร์เมืองเก่าดี เพื่อเพื่อน ๆ จังหวัดใกล้เคียงมาด้วย
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1245copy1.jpg 97K
  • ถ้าสรุปยังไงบอกด้วยน่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    20121106_153852.jpg 43K
  • ถ้าสรุปเรื่องสถานที่ยังไงก้บอกกันบ้างนะคับ
    ไฟล์แนบ
    20121106_153852.jpg 206K
  • ไปด้วยคนจ้าา อยุพิดโลกค่ะ
  • เห็นงานมีทติ้งเกิดขึ้นทั่วทุกภาคของประเทศแบบนี้ก็ดีใจครับ
  • ไม่ติดงานจะไปร่วมด้วย...ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    savage romeo.JPG 292K
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ ขอใช้สถานที่นัดพบประพูดคุยเรื่องหมา ๆ หน่อยครับ
  • สรุปเป็นเมืองเก่าสุโขทัยนะครับ วันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. 55 ณ อุทยานประวัติศาสตร์เมืองเก่าสุโขทัย ข้างพ่อขุนราม บริเวณสระน้ำวัดสระศรี ติดพ่อขุนราม ด้านขวาท่าน ใครจะไปมิตติ้งกันลงชื่อกันเลย เวลา 12.00 น . เป็นต้นไปครับ ชวนเพื่อน ๆ จังหวัดใกล้เคียงมาเที่ยวเมืองโบราณ สุโขทัยกันด้วยนะครับ ลงชื่อพร้อมเบอร์โทรกันเลย เช็คจำนวนคนด้วย
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_2197.jpg 125K
  • โอเคครับ
  • คุณเปิ้ลชวนเพื่อน ๆ มาด้วยนะครับ เอาน้องหมามาเยอะ ๆ ครับ
  • คุณ ZaKuRa มาด้วยนะครับใกล้ ๆ แค่นี้เอง ชวนทีมงานมาเยอะ ๆ นะครับ
  • วันที่ 18 พ.ย. มิตติ้ง ใครจะเอาแคลเซี่ยม 100 บ้างครับ ผมจะสั่งให้ 350 บาทครับ สั่งผมเลยจะได้รู้ว่าเอากันเท่าไหรจะสั่งของพี่เค้า image
    ไฟล์แนบ
    321568.jpg 43K
  • รวมตัวกันด้วยครับพี่น้องชาวสุโขทัยครับ
  • น่าไปเที่ยวจัง เสียดายไม่มีหมาลาก 555image
    ไฟล์แนบ
    CSC_0054.JPG 189K
  • หมาไหนก็มาได้ครับ คุณ lamphun เรียนเชิญทุก ๆ ท่านเลยครับ
  • 18 พ.ย. นี้ เวลา 12.00 น. ยืนยันครับ ว่ามิตติ้ง มีมาแค่ไหนก็แค่นั้นครับ คุยกันจิ๊บ ไรเย็นๆ กัน สบาย ๆ ครับ
  • ลูกฮอดแมน