ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลหัวหิน จัดมิตติ้ง 2ธันวาคม
  • ด่วนๆๆกำหนดวันแล้วครับ 2ธันวาคมใครสนใจมาได้นะครับนั้งเล่นชายทะเล
    19 ไร่
  • ติดต่อได้ ป.ปลา 0879711982
  • แวะไปดูบ้านพอดี เจอกันครับ
  • อั๊ยยะ!! น่าไปจังครับ เดี๋ยวถามพี่ๆในกลุ่มก่อนนะครับว่าว่างป่าว แต่อยากไปครับ
  • อยากไปทุกงานเลย แต่งานมันติดๆกัน เดี๋ยวไล่ออกจากบ้าน 55
  • เคยเจอ คุณ eak_Photharam
    ที่มาเก็ตวิลเล็จ หน้าคุ้นๆ คิดว่าน่าจะใช่ แต่ไม่กล้าเข้าไปทัก กลัวผิดคน
  • งานนี้ไม่พลาด เพราะเด็กหัวหินเหมือนกัน ไม่ต้องขับรถไกล เเค่10 กว่าโล เเล้วเจอกันครับ 100%
  • ขอทราบสถานที่ครับ จะได้ขนพลพรรคไปสมทบผมอยู่ อ.เมืองประวบฯimage
    ไฟล์แนบ
    20071128191423_1117.jpg 61K
  • หวัดดีครับพี่ เเป๊ะ สบายดีป่าวครับ ผมหินเองครับ
  • สวัสดีครับ ไว้เจอกันครับ
  • เวลาเท่าไรครับนะได้ไม่พลาด ผมอยู่ห้วยทรายครับ

• ที่19ไร่ครับ กะว่าจะจัดช่าวง4โมงเย็นครับ
  • น่าจะใช่หล่ะครับว่าน ๕๕๕
  • วันที่ 2 เป็นวันอาทิตย์ คนคงเยอะน่าดูน่ะครับ คงมีคนไปนั่งเล่นและนั่งรับประทานอาหารที่ 19 ไร่เยอะ ถ้ามีหมาไปเยอะคงจะเป็นจุดสนใจและคนคงจะตื่นน่าดู อีกอย่างพื้นที่ตรงนั้นเป็นของเทศบาล หวังว่าคงจะไม่มีปัญหาอะไรน่ะครับ ในหัวหินจริงๆแล้วมีคนเลี้ยงพิทบูลเยอะอยู่พอสมควร ทั้งคนที่เล่นเวป หรือ คนที่ไม่ได้เล่นเวป ผมก็จะไปเหมือนกันถ้าไม่ติดธุระอะไร แล้วจะช่วยบอกเพื่อนที่เลี้ยงพิทบูลให้ไปร่วมกิจกรรมกัน ดีครับมีกิจกรรมอย่างนี้จะได้รู้จักกันไว้จะได้เป็นกลุ่มก้อนพิบูลหัวหิน ^^
  • ผมว่านะเจ้าของกระทู้ ลองหาๆที่ไว้เผื่ออีกก็ได้ครับ เเบบว่ากว้างๆหน่อย เช่นสนามฟุตบอล หรือที่โล่งๆ ก็ดีครับ
    ผมก็คิดเหมือนกันว่าตรงนั้นมันที่เที่ยวที่สารธารณะ มันจะดีรึป่าว เพราะปกติคนจะไปที่นั่นเยอะ พวกเราจะไปทำให้เขาเเตกตื่นหรือรบกวนเขารึป่าว

เเล้วก็เรื่องเวลา ผมว่าอย่าให้เย็นเกินไปครับ เพราะจะมีคนจากที่อื่นมาด้วย เผื่อคนเดินทาง เเละเผื่อคนกลับ เเล้วก็เผื่อคุยทำความรู้จักกัน 4 โมงผมว่ามันจะเย็นไปรึป่าวครับ หลายๆคนช่วยกันออกความคิดครับ

ส่วนผมยังไงก็ได้เพราะอยู่ไม่ไกล หรือไม่ก็เอาเช้าไปเลย ถ้าไม่เช้าก็ซัก บ่าย 3

เเล้วผมก็ไม่เเน่ใจว่าเเถวนั้นจะมีร่มรึป่าว เเล้วอีกอย่าง หมาก็ต้องปักหลัก ต้องล่ามไว้ เผื่อคนจะไปคุยกัน หมาก็ล่ามโซ่ไว้ก่อน ไม่รู้ว่า สถานที่นั้น เขาจะว่าพวกเรารึป่าว

ลองๆบอกรายระเอียดหน่อยนะครับ ไม่ใช่อะไร เผื่อคนไกลๆเขาจะมา มีคนถามผมมาหลายคนเเล้ว
  • อยากรู้รายละเอียดคับ เพราะกลุ่มพิทบลูเพชรบุรี น่าจะไปร่วมด้วยคับ เวลาขอให้เร็วขึ้นหน่อยคับ 4 โมงเวลาที่เหลือมันน้อยไปคับ
  • ขอบคุนครับที่ช้วยคอมเม้น
    จะเอาความคิดดีดีไปปรับปรุงแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ
    ไม่แน่อาจจะไปขอสถานที่ลองหาทางดูอีกทีครับ
    และยังไงก็ขอโทดด้วยจริงๆเพราะไม่คิดว่าจะมีครนสนใจเยอะขนาดนี้
    ครับจะหาที่ที่กว่างขึ้นอีกทีครับ
    ถ้ามีขอเสนอแนะก็รบกวนเสนอมาเลยครับยินดีรับและแก้ไขครับ
  • จริงๆผมกะงานมิตติ้งก็ไม่มีประสบการแต่อย่ากจัดเพราะหัวหินมีครเลี้ยงเยอะพอสมควรเลยอย่ากรู้จักและ
    บางคนยังเลี้ยงผิทบูลแบบผิดๆการผบเจอกันอาจจะได้ขอมูลหรือคำแนะนำดีดีจากเพื่อนๆเลยอย่ากจัดขึ้นมาครับ
    อันนี้จากใจเพราะอย่ากมีเพื่อนและสังคมพิทบูลจะได้ไม่มีเรื่องร้ายๆขึ้นมาอีก ขอบคุณครับ
  • ไม่เป็นไรครับ กล้าคิดกล้าทำ ช่วยๆกัน เราไม่ต้องเริ่ด...หรูหราเเบบใครเขาหรอกครับ เอาบ้านๆง่ายๆ เเบบว่าพบปะสังสรร พอ.... พื้นๆ ฟลอๆ เเค่สถานที่พร้อมนิดหน่อย มีที่ปักหลัก อาจจะมีร่มบ้างก็ยิ่งดี รถเข้าออกง่ายมีที่จอด ถ้ามีห้องน้ำเเถวนั้นยิ่งดี เเค่นี้ก็โอเครครับ เราคนบ้านๆเอาเเบบบ้านๆ เท่าที่หาได้ทำได้พอครับ.

ยังไง ถ้าคืบหน้าหาข้อมูลเรื่องสถานที่เเละเรื่องเวลาได้ รบกวนเเจ้งในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

• คับวันนี้คุยกับน้องภรีมแล้วครับ ที่สำลองมีเยอะเลยครับ แต่จริงๆจัด19ไล่ เดี๋ยวว่างๆจะไปขอทางเทศบาลอีกที