ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้ตัวเห้ จอมลวงโลก !!

• ดูคลิปนี้แล้ว รู้สึกกันอย่างไร ใครมีความรู้สึกอยากกระทืบมันบ้างไหม ?
    ไอ้เลวจิตวิปริตอีกตัวหนึ่ง อีกไม่นานคงโดนกระชากหน้ากาก
  • ดูไว้เป็นบทเรียนดีกว่าครับ คนชอบดูหมอ ^ ^ :025:
  • อีก 100 ปี 200 ปี คนก็ยังจำชื่อผมได้ ไอหมอดูลวงโลก555
  • วันไหนพวกเราไปเยี่ยมมันที่บ้าน ถ้ามันมีญานวิเศษ มันต้องรู้ล่วงหน้าว่าจะโดนอะไร ฮ่าๆๆ
  • มันดังจิงๆ 55555555555555555555555555555555+ :m86:
  • พูดหน้าตายมากเหมือนมันเก่งรู้ทุกอย่าง ไม่ชอบหน้ามันเลยไอหมอดูลวงโลก555
  • " ผมเห็นคนอักษร ว แหวน เป็นคนเชื้อจีน คนนั้นจะเป็นนายก !!!"
    โอ้ นายกฯ วิ่งลักษณ์ แต่คนสะกดชื่อนายก ผิดทั้งประเทศ แม่นจริงๆ เหยด !!!!!!!!!!

ไมเคิลแจคสัน รู้ตัวก่อนตาย 1 วัน !!! ไอ๊ยะ ! คล้ายๆ ธรรมกายไปเจอ สตีฟจ๊อบเลยอ่ะ

บารัค โอบามา ไม่ได้เป็น ปธด สมัยที่ 2 ไอ๊ยะ !!! ตอนนี้แม่งใครเป็นวะ สงสัยข่าวทั่วโลกแม่งผิดหมด

90 กว่าเปอร์เซ็นต์ นะเว้ย ที่หมอทายถูก !!! ที่กูเห็นมาเนี่ย แม่ง ผิด หมด เลย!!! ที่ทายถูก แม่งไม่มีใครพูดถึงเลยยยยยยยย...

ที่อยากให้ทายถูกที่สุดคือ ให้หมอตายก่อนอายุ 30 จริงๆ !!! ฮ่าๆๆๆ
  • ผมบอกไม่ได้ที่อักสร ว แหวน เพราะไม่รุจะโกหกยังไง
  • วิทวัส ตีสิบ :p
  • "90 กว่าเปอร์เซ็นต์ ที่ผ่านมา ผม ทำนาย ถูกเกือบ ทุก เรื่อง" แต่คลิป นี้ มัน ผิด หมด เลย :o012:
  • หมอดูมันก็คือหมอเดา เดาถูกก็ดังไป เดาผิดก็หน้าแตก ไม่มีหมอดูคนใหนหรอกครับที่สามารถล่วงรู้อนาคตได้ ลวงโลกทั้งเพครับหมอดูทุกคน ทุกคนจริงๆ ถ้ามันรู้ล่วงหน้ามันต้องรวยเป็นมหาเศรษฐีไปแล้ว แล้วมันก็ต้องรู้ด้วยว่ามันจะตายวันใหน ตายยังไง ผมว่ามันโดนตีนกระทืบตายแหงเลย 55555
  • ถ้ามันแน่จริงก็ทายมาดิ ว่ากูใส่กางเกงในสีอะไร
    ไอ้เหี้ย แม่งโคตรเดา :-))
  • เห็นเขาบอกว่าเขาจะตายไนปีอะไรไม่รู้ท่าจำไม่พิด
  • โคตรแม่นเลย.....แต่กว่าคนที่ไปดูจะรู้ความจิงก้อโดนไปเยอะ....
  • หมอดูคู่หมอเดา...ยังเอาตัวเองไม่รอดเลย...ดูไว้ละกันสำหรับคนชอบดูหมอดู...
  • มั่วบรรลัย!!!! :-@
  • มันไม่น่าเชื่อถือมานานแล้ว
  • วิชาเจ็ดดาราลวงโลก ตอนนี้มันดัวอันดับหนึ่งในสามโลกเรียบร้อยแล้ว เดินไปไหนมีสิทธิ์โดนตีน เพราะต้มตุ๋นชาวบ้านไว้เยอะ ไอ้หมอเดาจัญไร 55
  • ไอ้นี่มันเด็กปากกล้าพี่
  • ปากมันอย่างนี้ไงคับ มันถึงเดาได้ว่ามันจะตายก่อนอายุ30 ขวบ ของมัน 555555555555

• ผมว่าส่วนมากจะเป็นคนรวยนะที่โดนมันหลอก!!!ไม่รวยเปล่าโง่ด้วย...555สมน้ำหน้า!!!
    ผมสังเกตุในบรรดาหมอดูนะไม่มีใคร"ผยอง"เท่าไอ้สาดนี้เลย
  • อาร์โนลด์ ชวาร์ซเน๊กเกอร์ ก็มี 555
    ผมฝากบอกกับเค้าด้วยว่า ผมขอยินดีด้วย 555 กร๊ากๆๆๆๆ
  • ฟายยย ฮาาาา