ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีผลเสียหรือไม่
  • มีผลเสียหรือไม่ในการนำสุนัขตัวเมียมาทำเป็นสุนัขลากน้ำหนักและควรดูแลนักกีฬาตัวเมียต่างจากตัวผู้หรือไม่ขอบคุณทุกความเห็นครับ :)
  • นักกีฬาตอน10เดือนปัPhotobucketจจุบัน15เดือนพิกัด20-25กิโลกรัม
  • แถมพี่สาวตัวบนครับPhotobucket
  • อยากรู้เหมือนกันครับ อยากเอาตัวเมียมาทำเหมือนกัน
  • หมาสวยดีครับ
  • ไม่มีผลเสียหรอกครับ แต่การเล่นกีฬาจะอันตรายหรือไม่ก็อยุ่ที่การฝึกซ้อมอย่างถูกวิธี ไม่โหมจนเกินกำลัง และควรระวังช่วงเป็นสัดเท่านั้นครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับและคุณpameด้วยครับ :)
  • ดีใจจัง ...สกลนครจะมีทีมสิงห์นักลากกะเค้าแล้ว
    ต่อไปเตรียมจัด มิ้ตติ้งลากโชว์เลย คุณนุ้ยเดี๋ยวพาจากัวส์ไปร่วมสนุกด้วย :m01:

จากัวส์ก็เพศหญิงนะ ฝึกแต่พอดี อาหารถึง ออกกำลังกายแต่พอควร ผลเสียน่าจะน้อยกว่าผลดีแน่นอนครับ

• ของผมก็ตัวเมียครับ ลากยางปิ๊กอัพ อ่ะ
  • เพศหญิง 18 เดือนครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0339.JPG 139K