ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำร้านตัดหูหมาแถวราชพฤกษ์
  • อยากให้ช่วยแนะนำร้านตัดหูหมาหน่อยอะครับหมาจะสองเดือนแล้ว ขอร้านที่แนะนำได้ดีนะครับเพราะผมดูไม่ออกว่าตัดหูทรงไหนถึงเหมาะกะหน้าหมาผม
  • วัดไผ่ตันเจ๋งสุดครับ :-D
  • ตรงไหนหว่าา
  • เอาอันนี้ไปดูคับทรงหูimageท่าให้แนะนำไปร้าน วัดไผ่ตันคับ อยู่แถวสวนจัตตุจักคับผม ตัวนี้ผมตัดวัดไผ่ตันคับ เบอร์ที่ตัด2นิ้วครึ่งimageตอน2เดือนคับ อีกรูปตอนปัดจุบันimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 68K
    t.............jpg 24K
    302819.jpg 273K
    hhhhhhhhhhhh.JPG 64K
  • โตมาหล่อเข้มเชียว
  • นี่ก็วัดไผ่ตัน image
    ไฟล์แนบ
    บาวนี่.JPG 63K
  • ขอบคุนมากกครับบบบบ
  • วัดไผ่ตันเหมือนกันครับ ผมว่าพิทบลูบ้านเราน่าจะ 90 % ตัดที่วัดไผ่ตันครับ เบอร์ 2 ครึ่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    parco-5.jpg 194K
  • หมามีหูแค่สองหู แต่มีชีวิตเดียว การตัดหูหมา ถือเป็นความสุขของเจ้าของ แต่หมาคือ ผู้แบกรับทั้งความเสี่ยงและความเจ็บปวด การตัดหูทำได้เพียงครั้งเดียว ไม่ใช่สิ่งที่ทำได้บ่อยๆเหมือนการตัดผม ตัดมาแล้วมันจะต้องมีใบหูแบบนั้นไปตลอดทั้งชีวิต

ดังนั้นใครก็ตามที่มีความประสงค์จะตัดหูหมา ควรเลือกแพทย์ที่เชี่ยวชาญมากที่สุด ไม่ใช่เลือกหมอที่ใกล้ที่สุดครับ
  • เห็นด้วยครับป๋า
  • ไม่อยากจะขู่ แต่มีหมอมือใหม่หลายรายแล้วที่ยังไม่มีความเชี่ยวชาญมากพอ จึงตัดช้ามาก เมื่อตัดช้าจึงจำเป็นต้องใช้ยาสลบเยอะ จนหมาไม่ฟื้น ดังนั้น ขอให้คิดพิจารณาให้ดีก่อนที่จะเอาชีวิตหมาของคุณไปเสี่ยงเพียงเพราะว่าใกล้บ้านครับ

และผมก็ไม่อยากเห็นใครมาคร่ำครวญด่าหมอให้ฟังในบอร์ดนี้อีก :-D
  • ไม่ทราบว่าชื่อหรือ ร.พ อะไรครับ สนใจจะนำลูกน้องไปตัดบ้าง
  • วัดไผ่ต้นนี่ไปยังไงเหรอครับบ