ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้สุนัขพันธุ์หลังอาน ครับ
  • ผมเป็นคนสกลนครครับ อยากได้พันธุ์ไทยหลังอาน ราคาไม่เกิน 3000 บ. มีใครพอจะมีบ้างครับอยากได้แถวๆจังใกล้เคียงจะได้ไปดูด้วยตนเอง อุดร-ขอนแก่น ผมก็ไปได้ครับ
  • พิทบูลของผม กทม อ่าคับ ราคาไม่เกิน3000แต่ค่าส่งอ่ะคับ
    ถ้าไหวโทรมา0834267692
  • พิทบูลผมมีอยู่แล้วครับ แต่ตอนนี้อยากได้ ไทยหลังอานเพิ่มครับ ผม มีบ้าน 2 ที่ เลยอยากได้ไทยหลังอานมาอีกสายพันธุ์หนึ่งมาเลี้ยงครับ
  • มีคับ บ้านแฟน แต่ยังมะคลอดเลย อีกไม่เกินสองเดือน แม่หลังอานสีเหมือนเรดโนสอานลูกศร พ่อสีทองแดง อานเข็ม จิงๆแล้วผสมไม่ได้กะขาย เพราะยาติเยอะเค้าอยากได้กัน ไว้ออกก่อนค่อยว่ากันคับ ราคาไม่แน่อาจให้ฟรี พี่เสียค่าส่งให้ก็พอ เด๋วจะถ่ายรูปแม่มาให้ดู
  • ไปเจอมาตัวนึงวันนี้ งามค่อดๆ แต่ราคาเกินงบคุณไปไกลโพ้น (30 เท่าได้)

ต้องทึ่งว่าบรีดเดอร์เก่งจริงๆ สวยโคตรๆจริงๆหมารุ่นใหม่ๆนี่
  • Tony_Munta : พี่โทนี่ ได้ถ่ายรูปมาป่ะครับอยากเห็นไทยหลังอาน ราคาสูงๆ ว่ามาตรฐานตอนนี้จะดีขนาดไหนขอบคุณครับผม
  • @ totle ขอบคุณครับ ขอเบอร์ด้วยครับ...........