ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

''''อยากเก่ง..ก็ตัอง..ฝึก''''
  • Robinhood เป็นแบบอย่างของการฝึก มีความอึด แข็งแรง และฝึกอยู่เป็นประจำ และแล้วก็ประสบความสำเร็จในระดับหนึ่ง ซึ่งบ่งบอกให้เห็นว่า การมุมานะ และการฝึกฝนอยู่เป็นประจำ ก็จะประสบความสำเร็จได้ ไม่ยากนัก เลยอยากให้เจ้ากล๊อก 17 เอาพ่อRobin เป็นตัวอย่าง แค่เก่งเหมื่อนพ่อครึ่งหนึ่งก็เยี่ยมแล้วครับ :063:
  • เอา พิทบูลสายเก่าๆมาให้ ดูบางครับ ฝึกเชื่อฟังพื้นฐานสไตล์เยอรมันครับ
    ขอแค่ฝึกพิทบูลทำได้ครับ
  • :o017: สู้ๆนะตัวเล็ก....ป๊ะป๋าขาโหดจะได้ไม่ว่าเอา...
  • ดูอายุ น้ำหนักที่ใช้ในการลาก ระยะทางที่ลาก จังหวะในการลาก พูดตรงๆเลยพี่ถ้าพี่อำนวยฝึกซ้อมอย่างนี้ไปเร่อยๆโตสักปีกว่าไม่ธรรมดาแน่นอนตัวนี้ ทั้งหมาและคนฝึกเยี่ยมมากๆครับพี่ :063: ผมเองก็รอคอยน้องกล๊อก17มาปั้นอยู่เหมือนกันครับพี่ ดีใจที่พี่ดูแลเด็กๆเป็นอย่างดีครับพี่ พ่อโรบินรอชมลูกๆในสนามลากในอนาคตอยู่นะครับผม
  • สุดยอดทั้ง 2 คลิปเลยครับ :063: :063: :063:
  • ชอบคลิปเชื่อฟังพื้นฐานจัง เยี่ยมจังค่ะ อยากให้ตัวที่บ้านทำได้แบบนี้บ้าง :-)
  • คลิ๊ปที่สองฝึกภาษาอะไรเนี่ย ใครฟังออกมั่งว่าสั่งอะไร ให้ทำอะไร ผมฟังไม่ออกครับ
  • ภาษาเยอรมันครับ ไหนๆฝึกสไตล์เยอรมันก็เลยใช้ภาษาเยอรมัน ถ้าใช้ภาษาไทยมันต้องลากเสียงหมาจะงงครับ เลยใช้ภาษาที่ออกคำสั้งสั้นๆ ฟุตแปลว่าชิดขามองหน้า เฮียแปลว่า มา นั้งก็สิด พลัสแปลว่าหมอบครับ ( ไม่ได้กระแดนะใช้ภาษาไทยสอนแล้วมันทำช้าถ้าเอาไปแข่งเก็บคะแนนจะโดนตัดแต้มครับ)
  • เยี่ยมมากครับ อนาคตคู่แข่งที่น่ากลัวของ สองเทพแน่ๆ 55
  • เช้าๆๆๆอากาศดี เลยพารับแดดสักหน่อย....โดนเข้าปากห้อยเลย :002: :002: imageimage
    ไฟล์แนบ
    ลาก1.JPG 207K
    ลาก2.JPG 128K
  • เส้นทางลากเป็นทราย อาจจะหนึบนิดหน่อย และได้นั้มหนักนิด แต่ก็พยายามเดินต่อไป (เจ้ากล๊อก)
  • ทนหน่อยนะลูก...วันต่อไปข้างหน้า เจ้าจะได้เป็นแชมป์ เทียมพ่อโรบิ้นฯ ได้
    สู้ สู้ คร้าบบบบบบ...
  • ยิ่งโตยิ่งล่ำ...ป๊ะป๋าเค้าทุ่มเทฝึกทุกวันเลยมั้งนิ...สู้ๆนะลูกชาย..
  • ขอบคุณนะคะ คุณจันทร์เจ้า (เยาว์) ที่เข้ามาชมลูกชาย + ลูกสาวของเรา และยังเอารูปลูกสาว
    เป็นรูปโปร์ไฟล์ของตัวเอง....ขอบคุณที่แอบชื่นชม ความอบอุ่นของเราค่ะ...
  • ขออนุญาตป๊ะป๋าแล้วค่ะ...พี่เค้าเลยเลือกรูปนี้ให้...รูปนี้แสง สี สวยดีค่ะ ใช่พี่แนทรึเปล่าคะ...(north) ยินดีค่ะ ที่ใด้ชื่นชมลูกชาย+ลูกสาวของพี่เต้กับพี่แนท...