ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องตลกการขายหมา
  • คะ
    ตัวไหนหางคตค่ะ
    ;)
    ไส่เห็นคุยด้วยเลย

06:51

ตัวที่บอกอะคับ
    ลายเสือคอขาว

06:54
    หญ้า หวาน
    หางไม่คตค่ะ
    55555+
    หางตั้งสวย
    หางคตมีตัวเดียวค่ะ
    อยาดดูไหมค่ะ
    แอดสไกมาได้ค่ะ
    หรือบอกชื่สไกมา
    เดียวเปิดกล้องให้ดู

06:57

พอดีเล่นในโทสับอะคับ แล้วตัวที่บอก ขอราคาเลย คับ
    ที่บอกขนขึ้นเต็มอะคับ

06:58
    หญ้า หวาน
    12000ค่ะ
    พร้อมใบเพด
    อยากดูรุปพ่อหมาไหม

07:05
    ผมเห็นลงเว็ปพิทบูโซน 4000-5000 ราคาใวจังนะคับฮ่าๆๆ

07:06
    หญ้า หวาน
    คนละกระทู้แล้วจร้า
    หมาเราสมราคาค่ะ
    กินนมแพะ+อาหารเม็กยูคากระสอบละ3700
    จ้างมาทับด้วย พ่อพันสายเลือดดี
    4000-5000 กระโหลกคนละอย่างเลยค่ะ
    ดูกระทู้ที่ตัวเองบอกมาแล้ว
    หน้าหมาไทยเลยจร้า

07:20
    Hara Onliikoasis
    อ่อคับ ตอนแรกก็นึกว่าหมาไทย

07:20
    หญ้า หวาน
    55555
    ของเรา ถ้าฟาร์มขายก็ 20000upอ่ะ
    อัะนนี้เราไม่ได้ขายเอาเงินไรมากอ่ะค่ะ
    ขอแค่ค่าอาหารคืน
    หมดไปเยอะ
    โดนขโมยลูกหมาอีก
    ขึ้นโรงพักกว่าจะได้น้องคืน
    หมดไปเยอะ

07:22

โห แพงกว่าระดับแช่มนำเข้าอเมกา

07:22
    หญ้า หวาน
    ไม่ค่ะ
    แชมแพงกว่านี้
    ลองดูดิ
    บางตัวแค่พ่อแชมป
    ปาไป4-5หมื่น
    บ้า
    แต่ยอมรับว่าทรงสวยจริง
    เราไม่งู้นงี้นะ เราเลี้ยงหมายังไม่เคยให้รถชนเลย แต่กระทู้ที่ตัวเองบอกใบเพดก็ไม่มี แถมแม่หมาหน้าอย่างไทย
    พวกนี้มั่วสายมันจะโหดค่ะ
    ทางที่ดีเลือกชื้องบแพงหน่อย แต่เลี้ยงได้ยาวๆดีกว่าค่ะ
    ไม่สร้างความเดือดร้อน ไม่เป็นภาระสังคมด้วย
    ไฟล์แนบ
    ssssssssssss.jpg 74K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ssssssssssss.jpg 74K
  • ผมอยากเลี้ยงพิตบูศึกษมา1ปียังไงผมก็ยังไม่เหมาะกับพิตเลยแม้แต่น้อย
    ได้แต่แอบสนใจแต่ที่บ้านเลี้ยงบ๊อกเซอร์อยู่รอให้ตัวนี้หมดวาระก่อนเจอกันแน่หมาโหดจากซาตาน
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวบน12,000? ........
  • แปลกนะ ผมมีเรื่องนึง
    เมื่อก่อนผมขายหมาผู้ชายโทรมาซื้อตลอด
    แต่เดี๋ยวนี้หลายสายเสียงผู้หญิงโทรมาถามเรื่องหมา ไม่รู้เรื่องหมาเลย
    แต่มีเสียงไกด์บอกให้ถามอยู่ข้างๆ ผู้หญิงโทรมามันจะได้ถูกกว่าเหรอ
    คงไม่ แมนๆกันหน่อยนะคับ
  • ถ้าตัวในรูปข้างบน 12000 จริงมีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะครับ ต้องโง่บวกโง่มากด้วยถึงจะซื้อได้ 555+
  • คุณ sun เอาไป 1like
  • กำ เข้าใจกันผิดหมดแล้ว
  • คนที่เค้าพูดถึงคือเราเองค่ะ Tononpitbull คุณไม่แมนเลยนะค่ะ

มีอะไรทำไมไม่ถาม ทำอย่างงี้ ไม่มีมารยาทเลยค่ะ

คุณทำให้คนที่เขาไม่ทันได้รู้เรื่องเข้าใจผิดๆ ตัวคุณก็ด้วย ทำไมไม่ถามเราก่อน

• ตัวบนไม่ขายค่ะ เห้อ 12000 ก็ไม่ใช่ ตายๆๆทำเป็นเรื่องราว กระทบเราอีก เง้อ
  • อีกอย่าง วันนี้ เราขายลูกพิทบูล KT5 ไปเมื่อเช้า ท่านรอง ผู้กำกับ มาชื้อน้องไปเลี้ยงเองกับมือ

ไม่มีใครซื้อหมา โดยใช้ความ "โง่" เป็นหลัก หลอกค่ะ
    เขาใช้ความชอบ ไม่ชอบ เป็นหลัก
  • ตัวไหน 12000 ครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/32928/pitbull-bullyขายพร้อมใบเพด-เกิด-41055-ราคาเบาๆ#Item_18

สงสารวะพูดตรงๆ
  • 1200 เอาเรย"""
  • สงสารหมามันจริง เม้งเลือกเกิดไม่ได้ 1200 ก็ไม่กล้าเอาครับ รักษากันอีกบานป่าวครับ?
  • น่าเกลียดจ้างเท่าไหร่ให้เทอออกไปจากสังคมพิทบลูของพวกเรา