ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบความหน้าเชื่อถือคน
  • กรณีหาข้อมูลรายละเอียดเพื่อเป็นทางเลือกในการคนหาแนวคิดแนวทางในการซื้อลูกสุนัขและตีความหมายที่ต้งการเพาะเลี้ยงว่ามีความรู้ความสามารถในการเพาะหมาขายหรือป่าว ให้กด เข้าไปที่ชื่อ คนนั้นๆ ตัวสีน้ำเงินอ่ะครับ กดเข้าไปแล้ว จะมีชื่อ มีรูปภาพ แล้วก็กระทู้ที่เคยตั้ง และการตอบความคิดเห็น หวังว่าคงจะเกิดประโยชน์ไม่น้อยสำหรับ การศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับบุคคลครับ บอร์ดนี้มีมาตราฐานสูงไมาสามารถลบข้อความได้จึงสามารถเซฟกระทู้หรือดูข้อมูลตั้งแต่วันที่ล็อคอินครับ
  • มีประโยชน์ไม่มากก็น้อยสำหรับคนหัดเล่นครับใครรู้แล้วก็ผ่านนะครับบอกคนไม่รู้ เพื่อพิจารณา ผู้ผสมพันธุ์ หรือประวัติบุคคลนั้น หมาจะดีเจ้าของต้องดีด้วยมันเป็นของคู่กันครับผม
  • เห็นด้วยกับท่านทุกประการ ^:)^

ผมขอยกตัวอย่างง่ายๆนะครับ

http://pitbullzone.com/community/profile/discussions/113/karumyRAMA3
    ลองเข้ากระทู้ ไปดูไปอ่านความเห็นและผลงานของเสี้ยนบรีดเด้อขาใหญ่ดูนะครับ แล้วท่านจะเฮฮ่า >:-) และท่านอาจจะได้เห็นจุดยืนที่อยู่ที่ปาก(ใครของจริง ของปลอม)ในอดีตของใครๆอีกหลายคน

กลับไปอ่านอดีตแล้วมองปัจจุบัน คือคำตอบครับ
  • ความรู้มากๆครับ ไม่เคยกดเข้าไปดูเลย ขอบคุณหลายๆเด้อ
  • ต่อไปก็คงจะมีคนล็อคอิน เข้าใหม่เรื่อยๆนะครับ อิอิ พูดจริงเขียนจริงตอนแรกก็กลัวๆจะบอกไม่บอกดี แต่ทนไม่ไหวเห็น มือเก่าหลอกมือใหม่มือใหม่หลอกมือเก่า ก็นึกขำเทคโนโลยีมีใช้ให้เกิดประโยชน์ครับ เว็บนี้ดีมากๆลบ ออกไม่ได้ถ้าพี่มาร์คไม่ลบ เจ๋งสุดครับ ดูกัดเอาใครเหมือนเดิมไม่เหมือนเดิมใครเล่นลิ้น ชั้งตวงวัดเอาเองครับ
  • ขอแทรกสักนิด ผมไม่ทราบว่าคุณ เชฟวี่น๊อตพิตบูล มีปัญหาอะไรกับกระหล่ำนะครับ
    แต่ขอความร่วมมือสักนิดคือ ขีดวงกันอยู่ในประเด็นที่มีข้อสงสัย
    และอย่าไปดึงเฮียใหญ่มาเล่นเลยครับ ผมลำบากใจมากๆ
    ผมบล๊อคคุณ หรือออกรับแทนเฮียใหญ่ คุณก็จะหาว่าผมเข้าข้างพรรคพวก
    แต่ถ้าผมนิ่งเฉยผมก็โดนหาว่าเป็นหมอผีอยุ่เบื้องหลังคุณอีก มันอึดอัดมากเลยครับ

• ชิบหายแล้วบอกผิดช่วง ผมไม่เกี่ยวข้องนะครับไม่รู้ไม่เห็นไม่เกี่ยวข้องกับใครทั้งสิ้น แค่แนะนำวิธี ของคนต้องการซื้อหมาครับโปรดอย่าโย้งประเด็น กันเลยนะครับ รู้อะไรคิดอะไรควรพิจารณาดีๆ อย่ากล่าวโทษใคร โดยไม่มีหลักฐาน
  • #:-s ใช้ให้เป็นครับเหมือนมีดสองคม
  • เป็นประโยชน์ครับ อย่าคิดแบบนั้น นี่แหละเป็นการพัฒนาผู้ซื้อไปในตัว
  • ท่าน จขกท ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ คนเข้ามาอ่าน เขาแยกแยะได้ครับ ดีแล้วครับที่ท่านรู้มาบอกผู้ไม่รู้ จงมั่นใจในสิ่งที่ตัวเองทำ
  • ต้องขออภัยท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ^:)^

รักตัวกลัวตายเป็นธรรมชาติของสิ่งมีชีวิต ผมก็เช่นกัน
    กระทู้ของคุณมีประโยชน์มาก ข้อความของผมที่ทำให้ท่านเดือดร้อน ผมต้องการสื่อให้คนทั่วไปรู้ว่า "คำพูดโกหก ถ้าพูดบ่อยๆ คำโกหกนั้นจะเป็นความจริง"
  • 555 ผมไม่เดือนไม่ร้อนเพราะตัวคนเดียวต่างคนต่างความคิดผม คิดอยู่นานสองนานผมเคยพูดถ้าใช้เทคโนโลยีให้เป็นประโยชน์ ผมไม่ เชฟวี่น็อตพิทบูลว่าท่านเป็นต้นเหตุหรืออะไรทั้งสิ้น ผมแค่คิดว่าผมควรบอกหรือไม เพราะบางครั้งความจริงเป็นสิ่งที่ตายในปัจจุบัน ในส่วนของพี่มาร์คให้ความเคารพและนับถือ สำหรับคนอื่นๆผมไม่รู้ ไม่เคยมีความคิดให้แตกแยกแต่อยากให้คนศึกษาให้มากที่สุดก่อนเลี้ยงหมา 1 ตัว แค่นั้นรักในสิ่งที่ผมรัก ใครจะคิดยังไงไม่สำคัญ ผมก็เป็นคนหนี่งที่โดนมาเยอะกับวงการหมาๆ ผมก็ไม่ได้ดีอะไรรู้ก็บอกไม่รู้ก็บอก ขอบคุณทุกท่านครับ
  • ก่อนจะซื้อหมาควรเข้าไปอ่าน อ่าน อ่าน และ อ่าน กระทู้และความเห็นเก่าๆของไอดีผู้ขายให้เยอะๆครับแนะนำเลย จะได้รู้ที่มาที่ไป ลักษณะการค้าขาย และ ตัวตนของผู้ขายได้มากยิ่งขึ้นครับ จะได้รู้เขารู้เรา
  • phanu 6:23PM Permalink
    =D> =D> =D> งานที่โคราชทางพิบูลโซนได้เข้าร่วมหรือป่าวครับ
    ------------------------------------------------------------------

งานอะไรเหรอครับ
    เคยได้ยินมาครั้งนึงแล้วว่า วันที่ 11ธ.ค 55 ใช่มั๊ยครับ

แต่สอบถามข้อมูลไปยังไม่มีรายละเอียดชัดเจน คุณ phanu พอมีรายละเอียดที่ชัดเจนหน่อยมั๊ยครับ

-ที่ไหน
    -เมื่อไหร่
    -ใครเป็นผู้จัด
    -รายละเอียดงานมีอะไรบ้าง ลงประชาสัมพันธ์งานไว้ที่สื่อไหนบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• 1-2 รายระเอียดตามหนังสือแหล่งสัตว์เลี้ยงครับ
  • ตามนี้นะครับ หน้าจะพออ่านได้นะครับ ว่าจะพิมยาวเกินimage
    ไฟล์แนบ
    20121119_091726.jpg 203K
  • คุณสู้ 2 ธันวาคม มีทติ้งหัวหินคับ
  • งานที่ว่ายกเลิกแล้วนะครับ
  • เป็นอย่างที่ตรูคิดจริง ๆ กรุณาใช้ชื่อไหนใช้ชื่อนั้นในการเล่นบอร์ดนี้เลยนะครับ ถือว่าที่บอกการดูประวัติใช้ให้เกิดประโยชน์ ไม่ใช้ไว้ทำผิดกฎหมายนะครับ