ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • งั่นขอ " ชนแก้ว " หน่อยครับ หมดเลยนะครับ อ้าวชนนนนนนนนน :"> :043:
  • อยากเอาโกโก้ไปแข่งหาประสบการณ์ ก่อนไปแข่งสนามจริงจังเลยคับ วันนี้ชัง 26 กก. วันงานหน้าจะ 28 29 โล ได้
    อายุก็8 เดือนครึง พี่ว่าพอไหวมะคับ
  • ถูกต้องนะครับอาท...
    อาทเป็นน้องที่น่าร๊ากกกกกก น้ำไม่เคยเต็มแก้ว นิวเคลียร์มีแต่รอวันที่ระเบิดฟอร์มแล้วครับ :063:

ก้อง เราต้องไม่ยอมเพื่อความมาวววววว
    พี่ปธหนุ่ม ต้องไม่ผิดหวังเดี๋ยว..ทีมนนท์รอก้องกลับมาจัดทัพรับอีสานแน่นอนครับ แต่แค่ขำๆๆนะต๊ะเอง

ทีมพิตนนท์ยังน้องใหม่ ต้องรอเวลาเพาะบ่มกันอีกสักระยะ ยังไม่อยากแกรนก่อนโตคร๊าบบบบ :033: :062:
  • นี่ไง พิมพ์เสร็จ เจอข้อความซัน พิตนนท์สายเลือดนักสู้ทั้งนั้นเลย ซู้ดยอดดดดดดด :063:

ซันเดี๋ยวต้องเตรียมจัดซ้อมกันดีกว่าคร๊าบ
    ช่วงนี้ พี่จะเอา "ผม"ไปซ้อมออกตัวบ้านคุณเป้บ่อยๆหน่อยถ้าว่างเด๋ยวเข้าไปด้วยกัน

พรุ่งนี้ก็จะเข้าไปแล้วเดี๋ยวโทรหาคร๊าบบบ:033:
  • รายงานข่าว...คร๊าบบบบ ก้อง :033: :062:

วันนี้พา "ผม" ไปทักทายปิกัสโซ่ ที่หมู่บ้านศิลปินมา กรงสวยมากๆๆๆๆ
    ที่สำคัญ " ปิกัสโซ่ " น่าจะมาถูกทางมากๆเลย ใหญ่ขึ้นแบบมีคุณภาพ กล้ามขึ้นดูหนามาก
    วันนี้ พี่โอ๋ก็เพิ่ง พาไปวิ่งและอาบน้ำซะหอมเลยเฟริ์มซูดซู้ด ใหญ่อย่างนี้ดีกว่าดีมากๆ :m01: :m01: :m01:

พี่เซนต์ กับ โมเน่ก็สบายดีครับก้อง ผู้จัดการใหญ่พี่โอ๋เราดูแลดีเยี่ยม แล้วเจอกันครับ :X

เมื่อวานลืมลงรูปนางร้ายของเรื่องให้ดูครับ
    แสบมั่กมากๆๆๆ นังชีตาร์ มุนิน คนสวยร้ายบริสุทธิ์ :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0907.JPG 164K
    IMG_0911.JPG 84K
    IMG_0912.JPG 154K
  • ดีเลยคับ เพือแอบโดดงานไปซ้อมด้วยคับ พี่สู้หาคู่ให้โกโก้หน่อยดิคับ เล่นแบบขำๆ สัก 2 3ลัง สิงหรือ ไฮเนเกนก็ได้คับ
  • ตามนั้นเลยคร๊าบ ซัน
    เรื่องคู่ประกบ แบบขำๆไม่ยาก แต่การศึกต้องรู้เค้ารู้เราเดี๋ยวเซ๊คกองกำลังเราให้มั่นใจก่อน

งานนี้เราไปสนุกกันแน่ครับ แฮ่ะ แฮ่ะ :033: :062:
  • ท่านอนซีต้าทำผมนำ้ตาไหลหน้าสงสารมากน้ำหนักนิดเดียวชักตัวแข็งหน้าไปแสดงหนัง5555ใครไม่รู้นึกว่าทรมารมันสุดยอดนักแสดงแต่เอาจริงๆแข็งแรงมากตัวผู้อาย
  • ตามมาอ่าน บอกได้คำเดียวว่า "อิจฉา" อยากจะมีเวลาแบบนี้บ้างจะพาไปซ้อมลากฯบนรางทุกครั้งที่ไปเลย
  • image

ถึงพี่ยุทธ
    หมาใหม่ครับ ฝาแฝดจูเนียร์
    แต่เรื่องฝีมือขอตามรุ่นพี่ไปติดๆนะครับ
    ตอนนี้อายุ 7 เดือนกว่า หนัก 31 กก
    พอไหวมั้ยพี่อิอิ
    ไฟล์แนบ
    27920_444918148878157_1289107006_n.jpg 67K
  • หมาหรือยีราฟอะพี่ทำมัยขามันยาวจัง 5555 เห็นรูปตกใจหมดเลย
  • ไม่รู้เหมือนกันครับ สงสัยขายาวได้ทางพ่อ :-))

image
    ไฟล์แนบ
    559015_444918205544818_1355185800_n.jpg 86K
  • นนทบุรี มีประกบกับใครบ้างหรือยัง อย่าให้ผู้มาเยือนเขาผิดหวัง ช่วยทำให้น้ำมันแพงขึ้นอีกหน่อย ฮ่าๆๆ
  • ณ ตอนนี้ยัง ครับป๋า ป๋ารับมาเลย กลุ่มนนท์พร้อม55555
  • ลืมไป มีพี่เซนต์ กับมอนเตอร์ แล้วครับ ดีที่กรามอยู่กรุงเทพ เบียร์กรุงเทพมันไม่หวาน 555555
  • อยากได้คู่ออกไปท้าเขาดิครับ ช่วยปั่นกระแสด้วย มัวแอบซุ่มอยู่แต่ในบ้านมันจะได้หรือ ?
  • อันที่จริงอยากไปแบบสบายๆ รอเขามาท้าแล้วค่อยรับ จะได้ไม่เหนื่อย กินดื่มได้เต็มที่ เชียร์ป๋าได้ป่ะ :030: :o037:
  • พี่เจมร์คับผมทำตามที่พี่บอกเกียวกับลักกี้อะคับผมดูแล้วน้าจะได้ผลคับเพราะดุแล้วลักกี้วิ่งขึ้นวิ่งลงอย่างมันอะคับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับพี่เจมร์ท่ามีโอกาศจะเรี้ยงเบรียสัก2ลังนะพี่555
  • ไง วันอาทิตย์จะประชุมหานักกีฬา แล้วจะมาแจ้ง ประกาศท้าทายอย่างเป็นทางการ
  • ค่อยเป็นค่อยไป อย่าหักโหม หมายังเด็ก
  • คับพี่เจมร์ผมให้ลักกี้วิ่งขึ้นลงแค่วันละ1ชม.เองคับ แล้วพี่ประชุมหานักกีฬาอะไรกันหรอคับพี่
  • งานวันที่ 9 ไง ใครอยากลงบ้างจะหาคู่ให้
  • 1 ชม.เยอะนะนั้น ขนาดนั้น วันเว้นวันก็พอ
  • โอโย๊ะ
    เหมือนแท้ๆ ฝาแฝด

• มีแววมั้ยช่วยดูกันหน่อย
  • ไฟเตอร์วิ่งหางจุตตูดเลยกองเชียร์ทั้งไทยและชาวต่างชาติเวลาแข่งชาวต่างชาติเรียกได้ไม55555
  • น่าสนุกจังนะครับ
  • ผมอย่าเอาไตตั้นลงนะแต่กลัวจะไปแจกแต้มเข้าอะสิพี่5555
  • มันอย่างเดียว ไม่เกี่ยวกับแต้ม
  • อย่าให้เสียชื่อเจ้าถิ่น ช่วยกันออกไปอาละวาดหน่อย
  • เข้ามาดูรูปแล้วคิดถึงพิทนนท์มากๆ :)
  • ก้อง ฝากเก็บข้อมูลเรื่องที่พัก สถานที่ท่องเที่ยวมาเผื่อด้วย พี่จะพาลูกไปเที่ยวครับ ขอบคุณล่วงหน้า
  • ครับพี่ ต้องมาเองเลยสนุกกว่าไปกับทัวร์ ตอนนี้ผมมาอยู่ที่shivakawa-go เป็นหมู่บ้านมรดโลกครับเสียดายเวปน่าลงรูปจากมือถือได้ไม่งั้นนะมีไรแจ่มๆให้ดูเยอะ :-D
  • พี่ก็อยากไปเอง แต่ถ้าไม่มีข้อมูลบางทีมันจะเสียเวลาครับ ไปกับทัวร์โปรแกรมมันแน่นเกิน คนไทยชอบคุ้ม แต่พี่ชอบสบายๆครับ ขอราคามาด้วยนะครับ
  • เอ๊ะ ! หรือเราจะจัดมิตติ้งสัญจร ออนเซน อิน เจแปน กันเลยดีมั๊ยครับ...ไกด์ก้อง :-D
  • อย่าให้เล่า ใจอยากอาบน้ำรวมมากๆ5555โบว์บอกไปเลยชายหญิง :o014: เข้าไปดีนะมีแต่คนญี่ปุ่น พอเขาหันมามองบอกโห สุโค่ยยยย 5555 ถ้าเข้าไปเจอแต่ฝรั่งมันคงบอก ฮ่าาา คาวาอิ 5555 ออกมารอหน้าห้องอาบน้ำหญิงเจอแต่แจ่มๆทั้งนั้น เศร้าใจเลย >:-)
  • 555 มีคุย :-))
  • image
    ช่วงนี้ คงไม่ว่างสักพักละคับ พอดีพ่อ ขับรถไปชนมา แต่ปลอดภัยดีคับ แค่ข้อขาหัก กะซีโคงหัก
    แต่หมอดันตรวจไปเจอ ตับแข็ง มะเล็งตับ ระยะจะสุดท้ายละ บอกไปยังอารมดีอยู่เลย ช่วงนี้เลยยุ่งเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    1353457581373(1).jpg 183K
  • ขอส่งกำลังใจให้คุณพ่อปลอดภัยนะครับ
  • เป็นกำลังใจให้นะครับคุณซัน
  • เป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะครับคุณซัน
  • สภาพรถ ปลอดภัย ถือว่าสุดยอดมาก มะเร็งคงทำอะไรคุณพ่อไม่ได้ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • พี่ซันสู้ๆคับ
  • โอ้โหสภาพรถ...เป็นกำลังใจให้ครับคุณซัน
  • เป็นกำลังใจให้ พี่ซันสู้ๆอีกคนครับผม
  • ขอส่งแรงใจให้ครับ คุณ ซัน ขอให้ท่านสุขภาพแข็งแรงๆครับ
  • ขอส่งกำลังให้อีกคนนะครับ ทั้งคุณพ่อคุณซัน และคุณซันเอง ครับ ถึงเราจะยังไม่เคยพบกันแต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ :039:
  • หายไวๆนะครับ
  • ขอบคุณมากนะคับ วันจันทร์หมอก็ให้กลับละคับ พ่อผมอารมดีทั้งวันละคับ วันนี้ไปเยียม ยัง
    บอก เลยคับ ทุกไปก็ตายอยู่ดี เลยขอตายแบบมีความสุข เลยอารมดี กินนั้นกินนี้ทั้งวัน