ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คอกสุนัข bully ที่ภูเก็ตครับ
  • แนะนำหน่อยครับกำลังจะไปครับ
  • แนะนำว่าไงครับ
  • มีที่ไหนบ้างครับ จะได้แวะเข้าไปเยี่ยมชมครับ
  • มีครับคอกดราก้อนพิท หมาสวยครับสมราคาดูเเลหลังการขายดีมีใบเพ็ทด้วยขอเตือนก่อนภูเก็ตคอกเถื่อนเพียบผมยังโดนเลยขายหมาให้หมาเป็นโรคเสียค่ารักษาบานหมาใบก็ไม่มีราคาต่างเเค่ 1000-2000บาทก่อนขายพูดดีมากหลังขายไม่ได้เรื่องบอกใบ้ให้นะครับคอกของ นปช ครับอย่าหลงคารมเด็ดขาดส่วนคอกนี้จริงใจครับผมครอบครอง2ตัวครับได้เเชมมาเเล้วลองดูนะครับรับเบอร์น้องไปเลย0819784964น้องโรมนะครับ

• 55555 ลิ้นดีจังเลยนะคับ ภูเก็ตมีอีกหลายคอกจิงคับมันอยู่ที่คนจะมาซื้อมากกว่าคับ ผมว่าคุณ niyomsad ผมว่าคุณไปคิดให้มันดีกว่านี้แล้วค่อยมาว่ากันใหม่คับ. พี่เจ้าของกระทู้คับมาให้ตรงกัน วันที่ 2 ธันวาคมดิพี่มีมิตติ้งพอดีเลยคับ. เดียวผมจะให้ทุกคอกในภูเก็ตมารายงานคัวคับ 555 ไอพวกลิ้นดี
  • สวัสดีน้องจอร์จที่ผมเม้นท์ในกระทู้นี้เพราะว่าผมโดนกับตัวเองเพราะหลงเชื่อคารมของผู้ใหญ่ที่ไว้ใจไม่ใช่ผมคนเดียวที่โดนผมแค่อยากจะบอกผู้เลี้ยงมือใหม่ให้เลือกจากคอกที่มีคุณภาพมีใบรับรองสายเลือดมีการติดตามถึงความพอใจของผู้ซื้อหลังจากรับน้องหมาไปแล้วในกรณีนี้ทางคอกของน้องก็ทําอยู่แล้วมันต้องตามสโลแกนมีพิตมีเพื่อนไม่ใช่พอมีพิตไม่มีเพื่อนและยกความเป็นมาตรฐานให้ชาวพิตของจังหวัดภูเก็ตเหมือนที่ทางกลุ่มน้องทําอยู่เอาน่าเสร็จมีตติ้งค่อยดื่มกันแล้วคุยกันยาวๆ

• ใคร ไคร่ค้า ค้า ใครไคร่ขาย ขาย ครับ อย่ามาโจมตีกันเลยครับ

ที่ผ่านมา ก็รู้ๆกันอยู่นะครับว่าเกิดอะไรกันขึ้น

มาตรฐานพิตบูลภูเก็ตคืออะไรครับที่คุณหมายถึง และพิมพ์มา

อธิบายหน่อยครับ พูดลอยๆมัน 2 แง่ สองง่าม แปลความหมายได้หลายอย่าง

แต่ถ้าจะหมายถึงการจัดงาน Meeting Pitbull Phuket พวกผมก็จัดกันมาตั้งแต่ปี 2551

โดยใช้ชื่องาน Meeting Pitbull Phuket มาตลอด

โดยครั้งล่าสุดที่จะถึงในวันที่ 2 ธันวาคม 2555 เป็นงาน Meeting Pitbull Phuket ครั้งที่ 14

หากมีอะไรสงสัยโทรหาผมได้ครับ อย่าไปเหมารวมครับมันไม่ดี

081-401-7778 POP
  • รอชมด้วยครับ :042:

• ได้คุยกับคุณ niyomsad เรียบร้อยแล้วครับ

แกแค่อยากจะระบายความในใจที่เคยได้ซื้อสุนัขไปจาก คอกๆหนึ่งในภูเก็ต

และไม่อยากให้ใครโดนเหมือนแก เป็นความหวังดีของแกครับ

บางครั้งแกอาจจะพิมอะไรที่อ่านแล้วมัน งง งง แต่ก็ไม่ได้เหมารวมครับ

สรุปทุกอย่างจบลงด้วยดีครับ เจอกันวัน Meeting Pitbull Phuket ครั้งที่ 14 ครับ

• ไปร่วมพูดคุยแสดงความคิดเห็นเกี่ยวงาน Meeting ที่จะมาถึงในกระทู้ตามลิ้งค์ด้านล่างดีกว่าครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/32967/-meeting-pitbull-phuket-ครั้งที่-13-2-ธัีนวาคม-2555-#Item_8
  • ขอบคุณมากครับพี่popที่พี่เข้าใจผมแล้วเจอกันวันงานนะครับ